Mabosi wa Love Island waliwazuia Watu 50 Wanyanyasaji Ngono kujiunga na Cast

Kufuatia hitimisho la Love Island, imefichuliwa kuwa wakubwa waliwazuia wanyanyasaji 50 wa ngono kujaribu kujiunga na safu ya msimu wa baridi.

Mabosi wa Love Island waliwazuia Wanyanyasaji 50 wa Ngono kujiunga na Cast f

"Kulikuwa na angalau mifano 50 mwaka huu."

Imefunuliwa kuwa Upendo Kisiwa wakubwa walilazimika kuingilia kati baada ya "wanyanyasaji" wengi wa ngono kujaribu kujiunga na waigizaji kwa mfululizo wa msimu wa baridi.

Haya yanajiri huku mfululizo ukihitimishwa, huku Sanam na Kai wakishinda zawadi ya £50,000.

Wakubwa wa ITV wameripotiwa kutumia rekodi za Huduma ya Ufichuzi na Kuzuia katika mchakato wa kutuma maombi.

Vipimo vya dawa za kulevya, ufagiaji wa mitandao ya kijamii, tathmini za afya ya mwili na akili pia ziliunda sehemu ya ukaguzi kwa washiriki watarajiwa.

Wakati wa kukagua washiriki wa wannabe, Upendo Kisiwa iligundua kesi 50 za unyanyasaji wa kijinsia, unyanyasaji na utovu wa maadili.

Chanzo cha kutupwa alisema: “Ikiwa kuna ugunduzi wowote wenye kutatanisha ni wazi. Kulikuwa na angalau mifano 50 mwaka huu.

Hatua zililetwa kabla ya mfululizo wa majira ya baridi.

Pia hujumuisha mafunzo ya uhusiano na lugha ya heshima wakati wa kujadili ulemavu, ujinsia, rangi na kabila.

Chanzo hicho kiliendelea: "Labda umma haujui jinsi uchunguzi wa kina wa washindani wote ulivyo ili kujua mengi tuwezavyo kuwahusu.

"Hatujawahi kupata tukio la kutisha la #MeToo kwa sababu hatutasonga mbele na mshiriki anayetarajiwa ikiwa tutapata kitu kisichofurahi kuhusu historia yao kwa njia hizo.

"Tumeongeza hundi zote zaidi kama sehemu ya ahadi ya kufanya zaidi kuwalinda Wakazi wetu wa Visiwani.

"Pia inaweka kiwango wazi kwamba tabia fulani hazitakubaliwa au kupuuzwa ikiwa zitatokea."

Hatua hizo zinafikiriwa kuwa kati ya TV zenye nguvu zaidi.

Wakati huo huo, Upendo Kisiwa itarejea kwa mfululizo wa majira ya kiangazi baadaye mwaka wa 2023, huku Maya Jama akirejea kuwa mwenyeji wa kipindi cha uhalisia.

Baada ya kurudi Uingereza, mshindi Sanam alisema:

"Mwanzo wa hadithi yetu ya mapenzi. Siwezi kuwashukuru nyote vya kutosha kwa upendo ambao mmetupa.

"Kwa kweli inamaanisha ulimwengu kwangu kuona ni kiasi gani cha msaada ambao tumepokea.

"Ujumbe chanya, video za safari yetu, kurasa za mashabiki, kwa kweli ninahisi kubarikiwa na kuzidiwa na hisia chanya siwezi kuelezea.

"Upendo Kisiwa imekuwa tukio zuri kwangu na ninajivunia kusema nimeachana na mtu ninayempenda, ninayemkubali, ninayemheshimu, kuungana naye kwa kiwango cha ndani zaidi na kuthamini kabisa na kuthamini kila kitu anachosimamia.

"Nimefurahi sana kuendelea na safari yetu nje na siwezi kungoja tuwe zaidi."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unaangalia sinema za Sauti wakati gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...