Lord Nazir Ahmed anakanusha Kufanya Mapenzi na Mwanamke Anatafuta Msaada

Bwana Nazir Ahmed amekanusha madai kwamba alitumia nafasi yake kufanya ngono na mwanamke aliye katika mazingira magumu. Inasemekana alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na Tahira Zaman.

Bwana Nazir Ahmed anakanusha Kufanya Mapenzi na Mwanamke Anatafuta Msaada f

"Nilikuwa nikitafuta msaada na alinitumia."

Bwana Nazir Ahmed wa Rotherham amekanusha madai kwamba alitumia nafasi yake kuwa na uhusiano wa kimapenzi na wanawake walio katika mazingira magumu, pamoja na meya wa binti ya Rochdale.

Inasemekana alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na Tahira Zaman, mwenye umri wa miaka 41, wakati alikuwa akiugua unyogovu na wasiwasi.

Bwana Ahmed, mwenye umri wa miaka 61, anakanusha kutenda vibaya. Walakini, kesi yake imeibua maswali juu ya utoshelevu wa Sheria ya Maadili ya Nyumba ya Mabwana.

Bi Zaman, binti wa meya wa sasa wa Halmashauri ya Rochdale Mohammed Zaman, anadai kuwa jambo hilo lilianza mnamo 2017.

Alimwuliza Bwana Ahmed awape polisi wachunguze mponyaji wa imani mnamo 2017 ambaye alihisi ni hatari kwa wanawake.

Baada ya kushughulikia ombi lake, Bwana Ahmed anadaiwa alimuuliza Bi Zaman kwa chakula cha jioni mara kadhaa.

Bi Zaman mwishowe alikubali na wiki kadhaa baada ya chakula cha jioni, aliwasiliana naye kuhusu kesi yake na akamwalika nyumbani kwake London mashariki.

Bi Zaman alisema, "Alikuwa anasema mimi ni mzuri."

Kulingana na Tahira, wawili hao waliendelea kufanya mapenzi mara kadhaa.

Lord Nazir Ahmed anakanusha Kufanya Mapenzi na Mwanamke Anatafuta Msaada

Urafiki huo uliisha baada ya miezi miwili wakati Bwana Ahmed alimwambia hatamuacha mkewe.

Tahira alisema: "Kwa kweli niliamini kwamba alikuwa na hisia juu yangu, mimi ni mjinga sana na niliamini kwamba angenisaidia."

Bi Zaman alisema alihisi kunyonywa na Bwana Ahmed kwani alikuwa akisumbuliwa na unyogovu. Alikubali uhusiano huo ulikuwa wa kawaida.

Walakini, alisema: "Nilikuwa nikitafuta msaada na alinitumia. Alitumia mamlaka yake vibaya. ”

Mnamo Januari 2018, Bi Zaman alitoa malalamiko juu ya tabia ya Bwana Ahmed kwa Kamishna wa Viwango wa Bwana, Lucy Scott-Moncrieff.

Alimwambia kamishna: "Bwana Ahmed alitumia uaminifu wangu kufanya mapenzi mara kwa mara nami.

"Nahisi nimewindwa kutokana na mazingira magumu na kutumiwa na Bwana Ahmed."

Baada ya kukagua malalamiko yake mara mbili, Bi Scott-Moncrieff aliamua kutochukua hatua zaidi. Alihitimisha kwamba msimbo hauwezi kuvunjika wakati Bwana Ahmed aliwaandikia polisi kwani haikuwa sehemu ya kazi yake ya bunge.

Alisema: "Ingawa inaaminika na kubwa, malalamiko yalitoa ushahidi wa kutosha kwamba mawasiliano na mwanachama huyo yanahusiana na majukumu yake ya bunge.

"Kuhitimisha vinginevyo ni kutokuelewa nambari hiyo."

Katika kesi nyingine, mwanamke asiyejulikana anadai kwamba alikuwa amemwuliza Bwana Ahmed msaada.

Lord Nazir Ahmed anakanusha Kufanya Mapenzi na Mwanamke Anatafuta Msaada

Alidai alipendekeza anapaswa kulala usiku nyumbani kwake.

Mwanamke alikataa wakati alitafsiri hii kama pendekezo la ngono.

Bwana Ahmed alikanusha madai hayo na kusema:

"Ninakanusha kabisa madai kwamba nimetumia nafasi yangu kufuata uhusiano usiofaa na mwanachama yeyote wa umma (aliye katika mazingira magumu au vinginevyo) au kwamba nimefanya vibaya mbele ya wanawake iwe kwa uwezo wangu wa kibinafsi au wa kitaalam."

Wakati malalamiko hayo yamekataliwa, wakili na aliyekuwa naibu jaji wa mahakama kuu Lord Carlile amesema sheria hizo zinapaswa kufafanuliwa.

Alisema: "Ikiwa mtu anakuja kwako kuomba msaada, haswa ikiwa ana hatari ... na unaanzisha uhusiano wa ngono, hiyo ni aibu sana."

Bwana Carlile alisema kuwa uhusiano wa kimapenzi kati ya Bwana Ahmed na Bi Zaman unaweza kuvunja vifungu viwili. Moja inashughulikia mgongano wa maslahi na nyingine ambayo inasema kwamba Mabwana wanapaswa kuishi juu ya "heshima yao ya kibinafsi".

Aliongeza: "Ikiwa haijulikani wazi kwa kamishna, ambaye ni wakili mzoefu, basi nadhani sheria zinahitaji kufafanuliwa na haswa mwongozo wa kanuni ya maadili unahitaji kufafanuliwa."

Bwana Ahmed alihitimisha: "Ninachukua majukumu yangu kama Bunge kwa umakini sana na sitachukua hatua ili kudhoofisha sifa yangu ya kibinafsi au ya kitaalam."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    #TheDress iliyovunja mtandao ni rangi gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...