Leeds Man alibakwa Tarehe baada ya kukutana kwenye Shaadi.com

Mwanamume mwenye umri wa miaka 34 kutoka Leeds alibaka tarehe yake mara mbili nyumbani kwake London baada ya kukutana kupitia tovuti ya utengenezaji wa mechi Shaadi.com.

Mtu alibakwa Tarehe baada ya kukutana kwenye Shaadi.com f

"Alienda kwa tights zangu na kuzivuta"

Chinmay Patel, mwenye umri wa miaka 34, wa Leeds, alifungwa jela kwa miaka tisa baada ya kumbaka mwanamke ambaye alichumbiana naye baada ya kukutana naye kwenye Shaadi.com.

Pia alimdhalilisha kingono mwanamke mwingine aliyekutana naye mkondoni.

Korti ya Taji ya Southwark ilisikia kwamba alikutana na mwanamke huyo kupitia Shaadi.com na wakaanza tarehe 3 Februari 2017.

Patel na mwathiriwa walikwenda kwenye mkahawa na walitembelea baa mbili katika eneo la Bayswater huko Paddington ambapo Patel alijaribu kumlewesha kwa kumpaka divai na sambuca.

Mwanamke huyo "aliweka wazi kuwa hakubusu kwenye tarehe za kwanza".

Walakini, Patel aliinua mkono wake juu. Aliposema hapana, aliitoa. Wale wawili walibusu. Patel alimbusu shingo yake kabla ya kuuma.

Mwanamke huyo alipokataa kumruhusu Patel aje nyumbani kwake, alianza "kununa".

Mhasiriwa aliiambia korti:

"Alianza kusema kuwa tumekuwa tukibishana kwa saa moja barabarani, ni baridi, sinus yake inaumiza."

Mwishowe alimruhusu akae kwenye gorofa yake baada ya kudai kwamba alihitaji kusafiri kwenda Uwanja wa ndege wa Stansted kuchukua rafiki.

Lakini walipoingia kwenye gorofa yake, Patel aliingia chumbani kwake na kusukuma nguo zake kitandani.

Mwanamke huyo alikumbuka: "Alijaribu kunivua kitako na nywele zangu zilikuwa zimeingiliana.

“Alikuwa ananibusu, akinisukuma chini, aliendelea kunibusu kunizuia niongee.

"Nilikuwa nikisema, 'Lazima niondoke hapa, acha, hapana'."

Patel kisha akaanza kuvua nguo zake.

Alisema: "Sikulala chini, niliendelea kujaribu kuinuka lakini aliendelea kunibusu na kunisukuma chini.

“Alifanikiwa kunivua sketi yangu. Alienda kunikamata tights zangu na kuzishusha, nikasema, "Hapana, hapana, hapana, sitaki kuzitoa sitaki kufanya hivi". ”

Muda kidogo baada ya ubakaji, yule mwanamke alisimulia:

“Nilishtuka na kwa hofu, hapana, nimechoka. Nililala na nadhani nilikuwa na mapigo ya moyo.

“Lazima ilikuwa saa 4 asubuhi, kengele yake ilianza kuita hivyo lazima niwe niliamka karibu saa 5:30 asubuhi, 6 asubuhi, labda saa 6:30 asubuhi. Nilikuwa nimeamka sana na kwa mshtuko.

“Nilijisikia mchafu, sikujua nifanye nini, niliamka na kunawa.

"Nilikuwa nikifikiria, nilikuwa nimechanganyikiwa juu ya jinsi yote yalitokea, niliwaza, 'Je! Niwapigie polisi?'

"Nilikuwa nikishikwa na hofu na kujaribu kujirekebisha.

"Nilikuwa naamka kwa sababu ilibidi aende kwa rafiki yake huko Stansted, nilikuwa na nguo zangu za kulalia na juu.

"Alikuwa akiangalia simu yake na akasema alikuwa amemkosa rafiki yake kwenye uwanja wa ndege. Sikujua nifanye nini, nilikuwa na mshtuko, nilitaka aondoke tu.

“Nilisema nilikuwa na mshtuko, na hii haijawahi kutokea nyumbani kwangu. Alisema "Tulikuwa tu waovu", nikasema "Sikuwa".

“Alianza kunibusu, nikasema 'Hapana, sitaki kufanya hivi'. Alianza kuhisi miguu yangu juu, akijaribu kuchukua pajamas zangu.

"Nilisema," Huchukui jibu, hapana, hapana hapana ". Alisema, "Hapana, siko."

"Halafu nilikuwa nikipigana, alianza kuonyesha uchokozi, kunung'unika, nilianza kuhofu, vifuniko vya pajama viliraruliwa."

Patel alimbaka mara ya pili.

Baada ya shambulio la pili, mwanamke huyo alijaribu kurekebisha hali hiyo kwa nia ya kuponya mishipa yake.

Wakati Patel ameketi sebuleni, mwathiriwa alimpigia rafiki, akimwambia kuwa alikuwa na shida.

Mwanamke huyo alielezea: "Nilikuwa nikinong'ona, nikasema nilikuwa nimeenda kwenye tarehe na mtu huyu, nikasema yuko sebuleni, niko jikoni, mambo yametokea.

"Hakujua ninachojaribu kusema."

Uchunguzi wa polisi ulizinduliwa mnamo Machi 2017.

Patel alikamatwa Aprili 30, 2017, kabla ya kuachiliwa chini ya uchunguzi.

Baadaye alishtakiwa kwa makosa mawili ya ubakaji mnamo Julai 29.

Korti ilisikia kwamba Patel alimnyanyasa mwanamke mwingine huko Leeds baada ya kukutana naye kwenye Bawaba ya programu ya uchumba.

Mnamo Julai 7, 2020, alimuuma na kujaribu kulazimisha miguu yake kutengana.

Patel alihukumiwa kwa makosa mawili ya ubakaji na mawili ya unyanyasaji wa kijinsia mnamo Mei 14, 2021.

Waathiriwa wote walisoma taarifa za athari.

Mhasiriwa wa kwanza alisema: “Tukio hilo limeharibu maisha yangu.

“Mimi sio mtu yuleyule niliyekuwa, nimefungwa sana na ninalindwa sasa.

“Najisikia mnyonge na salama wakati ninatoka nje, nahisi hitaji la kuangalia ikiwa yuko nyuma yangu.

"Najisikia salama na niko hatarini kwani anajua anwani yangu."

Mwanamke huyo pia alisema kwamba ilibidi asubiri miezi mitatu ili kupata matokeo ya uchunguzi wa VVU kufuatia ubakaji.

Mwanamke wa pili alisema:

"Sikuweza kuangalia mwili wangu mwenyewe, sikuweza hata kunawa mwili wangu bila kulia."

Jaji Michael Grieve QC alisema juu ya mwathiriwa wa kwanza:

"Umeharibu maisha yake na umesababisha mshtuko mkubwa wa kisaikolojia."

Mnamo Juni 24, 2021, Patel alifungwa jela kwa miaka tisa na alilazimika kusaini sajili ya wahalifu wa ngono maisha.

Patel pia alikuwa amepigwa marufuku kuwasiliana na wahasiriwa wake, kuhudhuria anwani yao, au kufanya wasifu au kutuma ujumbe kwenye wavuti yoyote ya wavuti au programu.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Amaan Ramazan kutoa watoto?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...