Mwana wa Daktari wa Marehemu anasema Uhaba wa PPE unagharimu Maisha

Mwana wa daktari aliyekufa na Coronavirus amesema kuwa uhaba wa PPE unagharimu maisha. Kijana wa miaka 18 alifunua zaidi juu ya suala hilo.

Marehemu Mwana wa Daktari anasema Uhaba wa PPE unagharimu Maisha f

"ujasiri baba yangu alikuwa na kuashiria kitu kibaya"

Intisar Chowdhury ameonya kuwa upungufu wa PPE unagharimu maisha. Hii inakuja baada ya baba yake kuhimiza serikali kwa vifaa zaidi vya kinga.

Dk Abdul Mabud Chowdhury, mwenye umri wa miaka 53, alisema kuwa madaktari wa NHS walihitaji kinga zaidi vifaa vya wakati wa kutibu wagonjwa wa COVID-19.

Walakini, aliambukizwa Coronavirus na alitumia siku 15 kupambana na virusi kabla ya kufa hospitalini.

Sasa mtoto wake wa miaka 18 amefunguka juu ya ukosefu wa vifaa vya kinga, akisema kuwa itagharimu maisha. Alizungumza na ITV's Good Morning Uingereza.

Bwana Chowdhury alielezea:

"Wakati baba yangu alipotoa chapisho juu ya PPE ambayo nina hakika umeiona, barua kwa Boris Johnson, sikujua kuhusu hilo kwa sababu hakutaka kufikisha hisia zake juu ya maisha yake mwenyewe na maisha ya wafanyakazi wenzake kwangu na dada yangu.

"Wakati anaandika barua hiyo, alikuwa katika hali mbaya sana, ilikuwa ngumu sana kwake. Hakuweza kuwasiliana kwa sauti nami au dada yangu au mama yangu. ”

Bwana Chowdhury aliendelea kusema kuwa baba yake alihakikisha kuwa serikali inawajibika kwa kutotoa ulinzi wa kutosha kwa wafanyikazi wa mbele.

Piers Morgan mwenyeji alimwuliza Bw Chowdhury kwa majibu yake kwa msamaha na Priti Patel na taarifa ya Matt Hancock.

Bwana Chowdhury alijibu: "Msamaha wa Priti Patel sio msamaha wa kweli."

Alisema kuwa vifo vya wafanyikazi wa mbele wa NHS wanasababishwa na ukosefu wa PPE.

Kabla ya kifo chake, Dk Chowdhury aliandikia Waziri Mkuu, akiuliza PPEs zipatikane kwa "kila mfanyikazi wa NHS nchini Uingereza".

Mwana wa Daktari wa Marehemu anasema Uhaba wa PPE unagharimu Maisha - msg

Dr Chowdhury alifanya kazi kama daktari wa mkojo mshauri mashariki mwa London. Anaacha mke na watoto wawili.

Bwana Chowdhury alisema alikuwa anajivunia baba yake kwa kutoa onyo juu ya uhaba wa PPE.

Alisema: "Aliandika barua hiyo wakati alikuwa katika hali hiyo, kwa sababu tu ya jinsi anavyowajali wafanyikazi wenzake, na ujasiri baba yangu alikuwa na kuonyesha kitu kibaya ambacho Serikali ilikuwa ikifanya, ambayo mimi ni hivyo kujivunia kusema kwamba aliweza kufanya.

"Hata katika jimbo lake, alifanya hivyo, na ninafurahi kwamba hata ingawa nimegundua hilo jana, sishangai, kwa kweli sishangai, kwa sababu yeye ni mtu wa watu."

Alisema baba yake "kwa bahati mbaya hatakuwa mfanyikazi wa mwisho wa NHS kufa" wakati wa mlipuko ".

Aliongeza: "Nafurahi kupata umakini sasa kwa kuwa inahitaji kulinda wafanyikazi wa NHS katika mstari wa mbele kwa sababu inaniumiza kusema kwamba baba yangu sio wa kwanza na kwa bahati mbaya hatakuwa mstari wa mbele wa NHS mfanyakazi afe.

"Ikiwa kuna chochote tunaweza kufanya kupunguza hilo kutokea iwezekanavyo, hiyo ndiyo tu tunahitaji kufanya.

“Nataka kila mtu amkumbuke kwa shujaa mwema na mwenye huruma, kwa sababu alikuwa shujaa.

"Alianzisha mazungumzo ambayo natumai hayaishii kwa muda - haishii milele."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...