Lalit Pandit anasema nyimbo za 'Aashiqui' ziliibwa kutoka Pakistan

Mtunzi wa Kihindi Lalit Pandit amedai kuwa wanamuziki wenzake waliiba nyimbo za Pakistani kwa nyimbo za 'Aashiqui' ya Mahesh Bhatt.

Lalit Pandit anasema nyimbo za 'Aashiqui' ziliibwa kutoka Pakistan f

"Nyimbo za Aashiqui ni nyimbo za Pakistani"

Mtunzi wa Kihindi Lalit Pandit, nusu ya watunzi wawili mashuhuri Jatin-Lalit, alikiri kwamba wanamuziki wenzake waliiba nyimbo za Pakistani kwa nyimbo za Aashiqui.

Lalit alizungumza kuhusu umuhimu wa kubaki mwaminifu kwa mizizi ya muziki na midundo halisi ambayo inafafanua muziki wa Bollywood.

Wakati wa mazungumzo, alitoa ufunuo wa kushangaza juu ya mazoea ya watu wa wakati wake, Nadeem-Shravan.

Lalit Pandit alimshutumu Nadeem-Shravan kwa kutoa tena nyimbo kadhaa za Kipakistani katika albamu zao, maarufu zaidi na kupendwa zikiwa za muziki wa Mahesh Bhatt. Aashiqui.

Kulingana na Lalit, wawili hao wangesafiri mara kwa mara hadi Dubai ili kupata kaseti za Kipakistani, ambazo wangeweza kuziiga katika nyimbo zao.

Aliiambia Bollywood Hungama: "Kusema ukweli, Nadeem-Shravan alikuwa akienda kuchukua kaseti nyingi kisha akawa anazitoa tena."

Zoezi hili, Lalit alipendekeza, lilikuwa siri ya wazi ndani ya tasnia.

Alidokeza kuwa wengi walikuwa wanafahamu shughuli hizo, zikiwemo nyimbo zilizokuwa sehemu ya Aashiqui wimbo.

Alisema: "Aashiqui nyimbo ni nyimbo za Kipakistani, zenye maneno. Nyimbo nyingi!”

"Muziki wa mtunzi unapaswa kuonyesha mtindo wao.

"Ikiwa unasikiliza yetu, utajua mara moja kuwa ni muziki wa Jatin-Lalit kwa sababu kila kitu kilifanyika na sisi."

Madai ya Lalit Pandit yanadhihirisha kipengele ambacho mara nyingi hupuuzwa katika utayarishaji wa muziki katika Bollywood.

Jina la Nadeem-Shravan Aashiqui wimbo wa sauti, ingawa unaadhimishwa, sasa unachunguzwa kwa uhalisi wake.

Madai haya yamependekeza kuwa haiba ya wimbo inaweza kuwa ilitokana na ubunifu wa kuazima.

Athari za tamaduni tofauti kati ya India na Pakistani zimekuwa muhimu kila wakati, na tasnia ya muziki pia.

Madai ya Lalit Pandit yanapendekeza aina ya moja kwa moja ya msukumo, ambayo inatia ukungu kati ya ushawishi na uigaji.

Ingawa uhalali wa madai haya unaweza kuwa wa kutiliwa shaka, hakika yamezua mjadala kuhusu asili ya kazi ya ubunifu katika tasnia ya muziki.

Mtumiaji aliandika: "Wanapaswa kuzingatia umuhimu wa kutambua na kuheshimu vyanzo vya msukumo na kuhakikisha kuwa mkopo unatolewa inapostahili."

Mwingine aliongeza: "Nadhani Pakistan sio pekee inayonakili jirani yake. Hii inapaswa kuwafunga Wahindi."

Mmoja alisema:

"Nilijua Bollywood haikuwa na uwezo wa kutengeneza kazi bora kama hizo peke yake."

Mwingine alisema: "Maskini atateswa na nchi yake sasa."

Sauti za sauti Aashiqui, ambayo ilianza kusifiwa na watu wengi, tangu wakati huo imekuwa ibada ya kitamaduni, haswa kutokana na muziki wake wa kusisimua.

Ikiwa na Rahul Roy na Annu Aggarwal katika majukumu ya kuongoza, muziki wa filamu hiyo ulitungwa na wana wawili mashuhuri Nadeem-Shravan.

Utunzi wao kutoka kwa sinema unaendelea kusikika kote Asia Kusini, ushuhuda wa asili ya milele ya nyimbo zao.

video
cheza-mviringo-kujaza

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Sinema za Sauti haziko tena kwa familia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...