Laila Zuberi anajadili Kazi ya Urembo ya Saba Faisal & Bushra Ansari

Laila Zuberi alishiriki mawazo yake kuhusu waigizaji kama Saba Faisal na Bushra Ansari wanaofanyiwa taratibu za urembo.

Laila Zuberi anazungumza na Saba Faisal & Bushra Ansari's Cosmetic Work f

"Wanapaswa kufanya kile wanachojisikia wao wenyewe"

Laila Zuberi alishiriki mawazo yake juu ya taratibu za urembo zilizofanywa na Saba Faisal na Bushra Ansari.

Wakati wa mahojiano, mwigizaji huyo mkongwe alielezea maoni yake juu ya mwenendo unaokua wa kazi ya urembo katika tasnia ya burudani.

Laila alisema: “Sina hakika kama taratibu za urembo ni muhimu, lakini kila mtu ana haki ya kuonekana mzuri.

"Ikiwa watu wanaamini kuwa taratibu hizi zitaboresha mwonekano wao, hakika wanapaswa kuzifuata."

Alipendekeza kwamba watu wanapaswa kufuata kile wanachohisi ni bora kwao bila kuzuiwa na ukosoaji.

Laila aliendelea: “Kukosolewa hakuepukiki, lakini ni bure.

"Watu daima watapata kitu cha kukosoa, lakini mtu anapaswa kutenda kulingana na imani na matakwa yao.

"Wanapaswa kufanya kile ambacho wao wenyewe wanajisikia vizuri, naamini hili ndilo jambo la muhimu zaidi. Katika muktadha huu, ukosoaji hauna umuhimu mdogo.”

Akiangazia umaarufu wa sasa wa nyongeza za vipodozi, alibainisha:

"Katika siku za hivi karibuni, makundi yote ya umri yanachagua taratibu za urembo, hata wasichana wadogo. Wamekuwa mtindo.

"Taratibu hizi sasa zinapatikana kwa urahisi, na ikiwa zimekuwa za kawaida, basi kila mtu anayezitamani apate fursa ya kuzipata."

Akitafakari juu ya mitindo ya urembo wakati wa kazi yake, Laila Zuberi alitaja kwamba wakati wake, waigizaji hawakutumia saa nyingi kwenye urembo.

"Hapo zamani, hatukuamini katika kutengeneza vipodozi vizito, na hatukuwahi kutumia masaa mengi mbele ya kioo tukijisafisha."

Laila Zuberi alitoa taswira ya jinsi tasnia ya burudani ilivyobadilika na kubadilika.

Alisisitiza umuhimu wa uhuru wa kibinafsi katika maamuzi yanayohusiana na mwonekano.

Laila Zuberi anazungumza na Saba Faisal & Bushra Ansari's Cosmetic Work

Majadiliano haya yamezua shauku kubwa miongoni mwa mashabiki na wafuasi.

Imeongeza kwenye mazungumzo yanayoendelea kuhusu viwango vya urembo na chaguzi za kibinafsi mbele ya umma.

Mtumiaji aliandika:

“Heshima kwa Laila Zuberi. Hakuwahukumu wale wanaotaka kuonekana warembo kupitia upasuaji.”

Mwingine aliongeza: "Nadhani Saba Faisal anaonekana mzuri kwa umri wake. Ikiwa unaweka bidii ili uonekane mzuri, sidhani kama kuna ubaya wowote katika hilo."

Mmoja alisema: “Ni chaguo la kibinafsi na kwa nini watu wanakosoa? Majadiliano yanapaswa kuwa juu ya mwili wa kazi na sio kuaibisha mwili."

Mtu mmoja alikataa: "Mabibi hawa wanapaswa kutumia ushawishi wao kuacha urithi mzuri, sio kutafuta urembo wa muda mfupi kupitia upasuaji wa plastiki.

“Uzuri wa kweli hutoka ndani, na miili yetu itazeeka kiasili. Ni wakati wao kuzingatia kulisha nafsi zao.”

Mmoja wao aliuliza: “Kwa nini wanajaribu kubadili uumbaji wa Mungu?”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...