Laiba Khurram anamsuta Laiba Khan kwa kukosoa TikTokers

Laiba Khurram alimkosoa Laiba Khan kwa taarifa yake ya hivi majuzi kuhusu TikTokers. Mwisho alikuwa amewakosoa washawishi wote wa mitandao ya kijamii.

Laiba Khurram anamkashifu Laiba Khan kwa kuwakosoa waendeshaji wa Tiktoker f

"mtu huyu alikosoa washawishi wote wa mitandao ya kijamii"

Hivi majuzi, Laiba Khurram aliangaziwa kwenye Zisizo Stop Podcast, mwenyeji na Kanwal Aftab na Jalal Karim.

Wakati wa podcast, alizungumza kwa njia isiyo ya moja kwa moja na mwigizaji maarufu, Laiba Khan.

Laiba Khan hapo awali alikosoa watu wa mitandao ya kijamii, haswa TikTokers.

Alikuwa amesema: "Mtu ambaye hafanyi maudhui yoyote, hakuna kuimba au kuigiza, hakuna talanta, ni TikToker tu ambayo inasawazisha midomo kwa sauti. Hakuna yaliyomo ndani yake."

Akimpiga mwigizaji huyo, aliyekuwa TikToker Laiba Khurram alisema:

"Kuna muigizaji wa kike ambaye alifanya mahojiano, na alikuwa akitukana TikTokers."

Laiba Khurram alisema kuwa kila mtu anafanya kazi kwa bidii ili kupata pesa. Mwenyeji alifichua kuwa Laiba Khan mwenyewe anatumia TikTok sasa.

Akitoa shukrani, Laiba Khurram alisema: “Ninashukuru kuwa nyota wa TikTok; TikTok ilinipa utambuzi, na kunileta katika uigizaji mkuu.

“Hivi karibuni, nitakuwa na jukumu la kuongoza katika drama.

“Vile vile, Kanwal ni TikToker iliyo na usuli katika ukaribishaji; yeye ni incredibly hardworking.

"TikTokers wana talanta za kushangaza. Sikupenda hata jambo moja juu ya mwigizaji huyo ambaye alikashifu TikTokers bila sababu.

"Sitataja jina, kwani linaweza kuleta maswala, lakini mtu huyu alikosoa washawishi wote wa mitandao ya kijamii, akiwataja kama wakorofi na akimaanisha kuwa hawachangii chochote huku wakiweka uangalizi.

“Nimemuona tu katika tamthilia chache. Ikiwa watu wanafanya bidii na kupata mafanikio yao, hakuna sababu ya mtu mwingine kukasirika.

"Alhamdulillah, kizazi chetu, Gen-Z kinafanya kazi kwa bidii ili kupata riziki na kutambuliwa."

Watu walikuwa na hisia tofauti kuhusu kauli za Laiba Khurram, huku wengi wakikubaliana na kauli ya Laiba Khan.

Mtu mmoja alisema: “Lakini Laiba Khurram kwa kweli amekasirika.”

Mwingine aliandika: "Laiba Khurram ni mtayarishaji wa maudhui ya kukasirisha. Wakati huo huo, Laiba Khan ni mwigizaji mzuri, na pia anacheza nafasi za kuongoza.

Mmoja alitoa maoni: "Umepuuzwa tu kwa sababu unajua Laiba Khan yuko sahihi."

Mwingine alisema:

"Unasema hivi kwa sababu tayari ni mwigizaji na unajaribu kuwa mmoja."

Mmoja alidai: “Tamthilia moja tu na hivyo ndivyo Laiba Khurram atakavyowahi kufika, weka alama kwa maneno yangu. Atasahaulika.”

Laiba Khurram ni TikToker na mwigizaji mwenye talanta ambaye alipata umaarufu kupitia maudhui yake ya kuvutia kwenye mitandao ya kijamii.

Anajulikana kwa utu wake mzuri, amepata wafuasi muhimu wa kijamii.

Katika mwaka uliopita, Laiba alicheza kwa mara ya kwanza kwenye runinga katika mfululizo maarufu wa tamthilia ya Hum TV Yunhi. Katika hilo, alimchora Husna.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiria kununua smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...