Kubra Khan anazungumza dhidi ya Nambari za Bidhaa

Kubra Khan alikumbuka tukio lililomtokea wakati akipiga nambari ya bidhaa. Mwigizaji huyo alidai kuwa nyimbo hizi zinawahusu wanawake.

Kubra Khan anazungumza dhidi ya Nambari za Kipengee f

"Nililia wakati nikimpiga risasi Dharak Bharak"

Katika mahojiano juu ya Onyesho la Chagua na Achia, Kubra Khan alikashifu nambari za bidhaa huku akishiriki uzoefu wake wa kibinafsi.

Aliangazia hadithi ya nyuma ya pazia ya wimbo wa kipengee, 'Dharak Bharak'.

Akielezea msimamo wake dhidi ya udhalilishaji wa wanawake katika mfuatano wa densi kama hizo, alikosoa nyimbo zinazohusiana.

Wakati wa mahojiano, alikiri kwa Yasir Hussain:

“Naomba unisamehe, nilifanya kosa. Sikujua kuwa ulikuwa wimbo wa vitu."

Alifafanua kwamba aliarifiwa hapo awali kuwa ilikuwa filamu ya filamu Nyota.

Aliambiwa kwamba angekuwa akiigiza pamoja na Bilal Ashraf, ambayo ingekuwa hatua nzuri kwa kazi yake.

Walakini, alipofikia seti hiyo, aligundua asili ya wimbo huo na akahoji uamuzi wake, akisema:

"Kwanini niko hapa?"

Mwigizaji huyo alionyesha majuto kwa kutofahamu asili ya wimbo huo alipokubali.

Kubra Khan aliendelea kufichua vipengele visivyofaa vya mchakato wa utengenezaji wa filamu.

Alisimulia kuulizwa juu ya saizi ya ghagra choli.

Walimuuliza: "Tunaweza kwenda juu kiasi gani na ghagra"

Ambayo alijibu: "Sio juu."

Pia aliombwa avae nguo ya juu isiyo na kamba ambayo alikataa.

Vazi alilolazimika kuvaa lilikuwa blauzi ya kubana isiyo na mgongo na isiyo na mikono, iliyoachana na matakwa yake ya kibinafsi.

Kubra aliangazia maelewano ambayo alihisi kulazimishwa kufanya kutokana na mahitaji ya sinema.

Alisimulia tukio la kuhuzunisha ambapo wavulana walimpigia miluzi wakati wa mlolongo wa kuingia.

Kubra alisema: "Wavulana walikuwa wakinipigia miluzi, nililia huku nikimpiga risasi Dharak Bharak, nambari ya bidhaa ni wazo la kupinga."

Mashabiki wa Kubra Khan walimhurumia.

Mmoja alisema: “Ninakuheshimu kwa kulishughulikia kwa heshima.”

Mwingine aliandika hivi: “Siwezi kuwazia jinsi unavyopatwa na kiwewe.”

Wengine walikuwa na maoni tofauti, wakidai alikuwa na chaguo kila wakati.

Mmoja alidai: "Namaanisha ikiwa haukutaka kuifanya, ulikuwa na chaguo la kutoka."

Mwingine alisema: “Ni mwanamke mzima, hakuna anayeweza kumlazimisha kucheza asipotaka.

"Lakini alifanya hivyo kwa pesa na umaarufu."

Mmoja alisema: "Kwanza watu hawa mashuhuri hushiriki katika mambo yote machafu kisha wanakuja na kulia juu yake mbele ya umma ili tu waonekane kuwa hawana hatia."

Kubra Khan anajulikana kwa uigizaji wake wa kuvutia na haiba isiyoweza kupingwa.

Ana mchanganyiko wa kipekee wa talanta, urembo, na matumizi mengi ambayo yamemletea sifa nchini Pakistani na kwingineko.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...