Krishnan Guru-Murthy asimamishwa kazi kwa Kumwapisha Waziri

Channel 4 imemsimamisha kazi Krishnan Guru-Murthy baada ya kurekodiwa akitumia matusi ya kuudhi kuhusu waziri wa serikali.

Krishnan Guru-Murthy asimamishwa kazi kwa Kumwapisha Waziri f

"Channel 4 ina kanuni kali za maadili kwa wafanyakazi wake wote"

Krishnan Guru-Murthy amesimamishwa kazi na Channel 4 kwa wiki moja baada ya kurekodiwa akitoa maoni ya kuudhi nje ya kamera kuhusu waziri wa Ireland Kaskazini Steve Baker.

Mtangazaji huyo alikuwa na mahojiano na Bw Baker kuhusu uamuzi wa Suella Braverman kujiuzulu kama Waziri wa Mambo ya Ndani.

Kufuatia mahojiano, mipasho ya moja kwa moja ilibadilisha hadi Downing Street.

Akiamini kuwa hayupo hewani, Guru-Murthy alisikika akimwambia Bw Baker:

“Halikuwa swali la kijinga, Steve, unajua. Nina furaha sana kwenda kinyume nawe kwenye [PM Liz] Truss siku yoyote. Ak**t nini.”

Maoni yake yalipokelewa na matangazo ya moja kwa moja.

Channel 4 sasa imethibitisha kuwa Guru-Murthy ataondolewa kwenye majukumu ya kuwasilisha kwa wiki moja.

Katika taarifa yake, mtangazaji huyo alisema:

"Channel 4 ina kanuni kali za maadili kwa wafanyakazi wake wote, ikiwa ni pamoja na timu zake za programu na watangazaji hewa, na inachukua ukiukaji wowote kwa uzito.

"Kufuatia tukio la nje ya hewa, mtangazaji wa Channel 4 Krishnan Guru-Murthy ameondolewa hewani kwa wiki moja."

Krishnan Guru-Murthy hatarejea kwenye Channel 4 News kabla ya Novemba 4 kwa sababu ya wiki ya likizo iliyokuwepo awali.

Akirejelea kisa hicho, Bw Baker aliambia Redio ya Times kwamba ilikuwa "msiba mbaya" akisema:

“Nilishawahi kufanya mahojiano na mwandishi wa habari ambaye sikumjali sana ambaye nilihisi anapotosha hali hiyo kupitia ujenzi wa swali lake nililoliita, nadhani live hewani, au nilidhani ni. rekodi ya awali.

"Na kwa wazi hakupenda hilo, sawa kabisa, pia.

"Lakini ningekuwa mkweli, nilitumia muda mrefu hewani, nikimpigia simu juu ya mwenendo wake kama mwandishi wa habari na nilifurahi kufanya hivyo wakati wowote.

“Lakini ni bahati mbaya zaidi kwamba ameapa hewani namna hiyo. Ikiwa ni ukiukaji wa maadili yake, natumai watamfukuza kazi - itakuwa huduma kwa umma."

Krishnan Guru-Murthy aliomba msamaha kwa Bw Baker kwenye Twitter.

Aliandika:

"Baada ya mahojiano makali na Mbunge wa Steve Baker, nilitumia neno la kuudhi wakati ambao haukuwa na ulinzi hewani."

"Ingawa neno hilo halikutangazwa katika muktadha wowote liko chini ya viwango nilivyojiwekea na ninaomba msamaha bila kusita.

"Nimewasiliana na Steve Baker kuomba samahani."

Bw Baker alijibu: “Ninashukuru kwa kuomba msamaha. Asante."

Ingawa Channel 4 imemwacha mtangazaji huyo kwa wiki moja, baadhi ya wenzake wa Bw Baker's Tory walimtaka Guru-Murthy ajiuzulu.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi unayotumia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...