Kiran Rao Afunguka Kuhusu Kuharibika kwa Mimba

Kiran Rao alifichua kwamba alipatwa na mimba kabla ya mtoto wake wa kiume na Aamir Khan - Azad Rao Khan - kuzaliwa kwa njia ya uzazi.

Aamir Khan na Kiran Rao watangaza Talaka f

"Nilikuwa nikipata shida sana kupata mtoto."

Kiran Rao alifunguka kuhusu kuharibika kwa mimba alizopata maishani mwake.

Msanii huyo wa filamu ana mtoto mmoja wa kiume na aliyekuwa mume wake Aamir Khan. Yeye ni Azad Rao Khan, ambaye alizaliwa kupitia surrogacy katika 2011.

Akizungumzia uzoefu wake, Kiran alisema: "Mwaka huo Dhobi Ghat ulifanywa ndio mwaka ambao Azad alizaliwa.

"Na nilikuwa nimejaribu sana kupata mtoto. Kwa miaka mitano, nilikuwa na mimba nyingi, masuala mengi ya afya ya kibinafsi, ya kimwili.

"Nilikuwa nikipata shida sana kupata mtoto.

"Nilikuwa na hamu sana ya kupata mtoto, kwa hivyo Azad alipozaliwa ilikuwa… sikulazimika kufanya uamuzi.

"Ni wazi, nilichotaka kufanya ni kumlea mtoto wangu."

Baada ya Azad kuzaliwa, Kiran aliweka kazi yake ya kutengeneza filamu kwenye kichomeo cha nyuma.

Aliendelea: “Nilifurahia sana kuwa na Azad. Hiyo ilikuwa baadhi ya miaka bora zaidi ya maisha yangu.

"Sitajuta kamwe kutotengeneza filamu kwa miaka 10. Sijuti kwa sababu niliifurahia sana.”

Kiran Rao pia aliangazia matarajio ya kazi ya Azad.

Alifichua kuwa licha ya kuwa mtoto wa supastaa Aamir Khan, kijana huyo kwa sasa hana hamu na tasnia ya filamu.

Kiran Rao alisema: "Hapana, sio wakati huu. Hataki chochote cha kufanya na filamu. Hapendezwi na filamu.”

Wakati huo huo, Aamir Khan alikuwa amezungumza hapo awali kuhusu kuzaliwa kwa Azad kwa njia ya uzazi.

Muigizaji huyo alieleza: “Kiran na mimi sote tulitaka mtoto na Azad alipozaliwa.

"Sote wawili tulifurahi sana na sote tulitaka kuwa waaminifu kwa watu kuhusu hilo.

“Hatujafanya lolote baya hatuna cha kuficha na watu wanapaswa kujua kuhusu hilo.

"Kwa hivyo, pia tuliambia vyombo vya habari kwa uaminifu kuwa tumepata mtoto kupitia IVF na tunafurahi sana kwamba tulifanya hivyo.

"Imeleta furaha nyingi katika maisha yetu."

Mnamo 2009, Aamir pia alishiriki habari za kusikitisha za kuharibika kwa mimba kwa Kiran kwenye blogu yake, akituma:

"Nina habari mbaya, watu. Kiran na mimi tulipoteza mtoto wetu.

"Licha ya juhudi zetu nzuri hatukuweza kuzuia kuharibika kwa mimba."

Kiran na Aamir walikutana mara ya kwanza wakati Kiran alipokuwa mkurugenzi msaidizi kwenye seti za Lagaan (2001).

Walifunga ndoa mwaka wa 2005, miaka mitatu baada ya Aamir kuachana na mke wake wa kwanza Reena Dutta.

Aamir na Kiran walitengana mnamo 2021, baada ya miaka 16 ya ndoa.

Mbele ya kazi, Kiran Rao alimfanya arudi kwa mwelekeo na Laapataa Ladies katika 2024.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya sketi za Off-White x Nike?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...