Kiran Rao anahutubia Mlingano wake wa Baada ya Talaka na Aamir Khan

Kiran Rao alifunguka kuhusu equation yake na mume wa zamani Aamir Khan baada ya talaka yao. Walioana kwa miaka 16.

Aamir Khan na Kiran Rao watangaza Talaka f

"Tunapendana kwa dhati kama wanadamu."

Kiran Rao alishughulikia mlingano wake na mume wake wa zamani Aamir Khan baada ya talaka yao.

Wanandoa hao walikutana wakati wa utengenezaji wa Lagaan (2001) ambayo iliigiza na kutayarishwa na Aamir. Kiran alifanya kazi kama mkurugenzi msaidizi kwenye filamu.

Kufuatia talaka ya Aamir kutoka kwa mke wake wa kwanza Reena Dutta mnamo 2002, Kiran na Aamir walifunga ndoa mnamo 2005. Walioana kwa miaka 16.

Wakati wa uhusiano wao, walikuwa na mtoto wa kiume anayeitwa Azaad Rao Khan, kupitia ujasusi.

Talaka ya Kiran Rao kutoka kwa Aamir ilishtua mashabiki walipotangaza kutengana kwao mnamo 2021.

Walakini, wanandoa wa zamani wanadumisha uhusiano wa karibu, wakimlea mtoto wao wa kiume na vile vile kuendeleza usawa wao wa kikazi.

Kiran alikuwa mgeni muhimu katika binti ya Aamir Khan Ira harusi.

Kuingia katika urahisi wa uhusiano wake na mume wake wa zamani, Kiran Rao alielezea kwamba uhusiano wao ni wa asili na wa uaminifu. Alisema:

"Ilikuja kwa kawaida kwetu kwa sababu tulianza kufanya kazi pamoja, na hata baada ya kuwa washirika, tuliendelea kufanya kazi pamoja.

“Tunaelewana kwa njia inayopita tu uhusiano wa ndoa. Tuko karibu sana kwa ubunifu.

"Pia tunashiriki maoni sawa katika masuala mengi. Tulikuwa na uhusiano wa kifamilia, mwaminifu.

“Hilo ni jambo ambalo huwezi kulifuta na hutaki kwa sababu huo ndio msingi wa uhusiano wetu.

"Hatukuwahi hata kuwa na ugomvi wowote au mapigano makubwa. Tulitaka tu kufafanua upya uhusiano wetu.

"Tulitaka kubaki familia, lakini sio kuolewa. Kwa hivyo, tulitengeneza sheria zetu wenyewe.

“Sidhani mahusiano yanaweza kupewa vitambulisho vya kijamii.

"Hii hutokea kuwa kawaida kwa watu, kwamba watu wawili waliotalikiana wanataka kuendelea kufanya kazi pamoja, kuishi katika jengo moja, kula mara kwa mara, nk.

"Nisingefurahi ikiwa kuvunjika kwa ndoa yetu kungekuwa na mwisho wa uhusiano wetu."

Kiran aliendelea kusema kwamba Aamir anaheshimu maoni yake ya kitaaluma.

Alisema hivi: “Ametafuta maoni yangu mara nyingi.

"Nadhani kwa kuwa tunafikiria vivyo hivyo kwa viwango vingi, nimeweza pia kumshawishi.

"Ingawa siku zote amekuwa mtu anayefuata njia yake mwenyewe, anathamini maoni yangu sana. Na ni vizuri kusikia hivyo.

"Ni jambo ambalo kwa kweli hatukupaswa kufikiria.

“Sisi ni familia. Kwa kweli, tuna chakula cha jioni cha Jumatatu ambapo sote tunakusanyika.

Mkurugenzi alisisitiza ukaribu wake na Ghajini nyota, na kuongeza:

"Pia tunaishi katika jamii moja ya makazi. Mama mkwe wangu anakaa ghorofani, Reena anaishi jirani na Nuzhat (binamu wa Aamir) pia anaishi karibu.

"Ni kwa sababu tunapendana kwa dhati kama wanadamu.

"Ninashiriki na Reena na Nuzhat bila ya Aamir, pia."

"Shemeji zangu wanaishi ghorofani na ninawaabudu. Haya ni mahusiano ambayo hutakiwi kuyapoteza iwapo utaachana.

“Mimi na Aamir hatukuwa na talaka ya kikatili; tunaweza kuwa tumeachana kama wanandoa, lakini sisi ni familia sana."

Katika ulimwengu wa sasa, uhusiano unaweza kuwa dhaifu sana. Zinapoisha, wakati mwingine inaweza kuweka mtego kwa machachari na uadui kwa watu wanaohusika.

Kiran na Aamir wanapaswa kupongezwa kwa kudumisha mlingano huo mzuri hata baada ya kumalizika kwa ndoa yao.

Mbele ya kazi, filamu ya pili ya mwongozo ya Kiran Rao Laapata Ladies imepangwa kutolewa Machi 1, 2024. Aamir ametayarisha filamu hiyo.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unalala saa ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...