Kiran Ashfaque anafunguka kuhusu Talaka kutoka kwa Imran Ashraf

Mke wa zamani wa Imran Ashraf Kiran Ashfaque amefunguka kuhusu kutengana kwake na mwigizaji huyo katika Maswali na Majibu na mashabiki kwenye Instagram.

Kiran Ashfaque anafunguka kuhusu Talaka kutoka kwa Imran Ashraf f

By


"Si kila kitu kinachometa ni dhahabu."

Kiran Ashfaque amevunja ukimya wake kuhusu kutengana kwake na mwigizaji Imran Ashraf.

Wawili hao walifunga ndoa mwaka wa 2018 na wakapata mtoto wa kiume pamoja. Walakini, walitangaza talaka yao mnamo Oktoba 18, 2022.

Kwa mshangao wa wafuasi wa Imran, Kiran sasa amefichua maelezo ya kutengana kwao na kuashiria sababu zinazoweza kuchangia.

Katika kipindi cha Maswali na Majibu shirikishi kwenye hadithi zake za Instagram, Kiran, ambaye sasa anafanya kazi kwa bidii katika showbiz, alishiriki kwamba anaishi maisha ya amani.

Lakini alifichua kwamba ndoa yake haikuwa na amani.

Hadithi za Instagram za Maswali na Majibu zilianza wakati shabiki aliuliza:

“Sababu gani ya kuachana kwenu? Tulikuwa tukiwaita nyinyi wanandoa wanaofaa."

Kiran alijibu: "Si kila kitu kinachometa ni dhahabu."

Shabiki mwingine alisema: "Lakini Imran Ashraf alikuwa mzuri sana ... Kwa nini ulipata talaka?"

Kiran akajibu kwa ukali: "Kwa nini usimwulize kwa nini alinipa talaka?"

Shabiki mmoja aliuliza: “Nilisikia kwamba una ujasiri sana, ndiyo maana alikupa talaka?”

Kwa hili, mwigizaji alishiriki: "Siku zote nilikuwa na ujasiri, angalia picha zangu za zamani. Nilijibadilisha kwa mtu.

“Na sasa huu ni ushauri wangu kwa kila mtu; kamwe usijibadilishe kwa ajili ya mtu yeyote.”

Mtumiaji aliendelea kuuliza: "Ni nini mtu hapaswi kuvumilia katika uhusiano?"

Kiran alishauri: "Pindi unapoona bendera nyekundu zinakimbia!"

Mwingine aliuliza: "Mtu hutambuaje bendera nyekundu?"

Kiran alisema:

"Kunaweza kuwa na ishara nyingi lakini muhimu zaidi ni kutoheshimu."

Badala yake, mtumiaji alipouliza: “Ikiwa mume wa mtu ni mzuri, je, wanapaswa kuridhiana na wakwe?”

Kiran alisisitiza: "Ikiwa mume wa mtu ni mzuri basi wanapaswa kuwafanyia kila kitu."

Mtumiaji hata alisema: "Ulifuta picha zako zote na Imran Ashraf lakini bado hakuzifuta zile ulizokuwa nazo."

Kiran alisema: "Kwa sababu lazima alichapisha picha 10-12 tu na mimi. mpini wangu ulikuwa umejaa kwake.”

Kiran Ashfaque alifafanua kwamba yeye na Imran waliamua wote wawili kuvunja ndoa yao na kwamba haukuwa uamuzi wa peke yake.

Wakati mashabiki wengine walipomhoji kuhusu kuacha watoto baada ya talaka, Kiran aliwahakikishia kwamba ingawa ni ngumu, inawezekana.

Pia alifichua kwa kila mtu kwamba mtoto wao mara kwa mara anaishi na Imran na yeye.

Wakati mwanamtandao mmoja aliuliza kwa nini bado anamfuata mume wake wa zamani kwenye Instagram, Kiran alisema:

"Lakini hakuna kifungu kwenye Instagram kinachosema kwamba mtu anahitaji kuacha kuwafuata waume zao wa zamani baada ya talaka."



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...