Kiara Advani anajibu kutoa Maoni juu ya Picha za Juu zisizo na Picha

Kwenye kipindi cha 'Bana', Kiara Advani alijibu turubai hizo, pamoja na yule aliyetoa maoni juu ya picha yake isiyo na kichwa kwa Dabboo Ratnani.

Kiara Advani anajibu kutoa Maoni juu ya Topless Photoshoot f

"watu walianza kusema kuwa nimekuwa na kiburi"

Kiara Advani ameitikia troll ambaye alitoa maoni yake juu ya picha yake isiyo na kichwa kwa Dabboo Ratnani.

Mwigizaji huyo alionekana kwenye Arbaaz Khan Bana ambapo alizungumza juu ya kupokea ujumbe kutoka kwa troll.

Aliongea pia juu ya tukio ambalo alikuwa katika haraka na kwa sababu hiyo, hakuweza kujifanya paparazzi. Hii ilisababisha watu wengi kumwita mwenye kiburi.

Kwenye maoni, Kiara alisema:

"Nilisimama kwa sekunde moja, nikawauliza, walipata risasi, lakini pia nilikuwa nikifikiria kwamba nilikuwa nikichelewa na ninamfanya mtu asubiri.

"Kwa hivyo, katika sehemu ya maoni, watu walianza kusema kwamba nimekuwa na kiburi na sikuweza hata kupiga picha, lakini kile unachokiona sio ukweli wote, na huwezi kumfurahisha kila mtu.

"Wacha tuheshimu nafasi ya kibinafsi ya kila mtu na sio kuruka kwa hitimisho kama hilo."

Kiara Advani anajibu kutoa Maoni juu ya Picha za Juu zisizo na Picha

Alimjadili pia Iliongezwa kwa Kalenda ya Dabboo Ratnani 2020 ambayo aliweka juu, akitumia jani kubwa kufunika upole wake.

Arbaaz alisoma maoni kadhaa kwa Kiara.

Mtumiaji mmoja alikuwa amesema: "Hili ndilo jambo pekee zuri mnamo 2020."

Kiara alijibu: "Nitachukua hiyo kama pongezi."

Mtu mwingine alisema: "Natamani mbuzi angekula jani hilo."

Juu ya maoni ya kushangaza, Kiara alisema tu: "Eww."

Arbaaz alimuuliza Kiara juu ya picha hiyo, ambayo alijibu:

“Sijui iliongezekaje. Ilikuwa Dabboo… Alikuja na dhana hii ya dhana ya majani. Ilipigwa risasi kwa uzuri. "

Kuhusu swala la kukanyaga na kulinda familia yake, Kiara Advani alisema:

"Nina binamu zangu ambao ni wadogo, wako kwenye mitandao ya kijamii na wakati mwingine huwa na wasiwasi juu yao.

“Ninazuia kuchapisha picha zao za siku ya kuzaliwa kwenye kishikio changu, kwani sitaki wafuasi wangu au troller wawashambulie

"Sitaki familia yangu ianze kutapeliwa kwa sababu yangu."

"Nitaunda ngozi yangu nene na nitaichukua lakini usiwaburuze."

Kwenye onyesho, Kiara alikumbuka tukio ambalo watu waliamini alikuwa na upasuaji wa plastiki.

"Nilihudhuria hafla na picha kutoka kwa hiyo zilionekana) kwenye majukwaa tofauti ya media ya kijamii, kulikuwa na maoni mengi juu ya," Ah, amefanya upasuaji wa plastiki ".

"Na kejeli yake ilikuwa karibu nianze kuamini kwamba nilifanya kitu kwangu."

Kwenye mbele ya kazi, Kiara Advani ataonekana baadaye Bhool Bhulaiyaa 2 ambayo pia inaigiza Kartik Aaryan na Tabu.

Miradi mingine ambayo Kiara anayo kwenye bomba ni pamoja na Jug Jugg Jeeyo na Bwana Lele.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ulifikiria nini kuhusu Agneepath

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...