Kiara Advani anamtetea Karan Johar huku kukiwa na Ukosoaji wa Upendeleo

Karan Johar anaendelea kukosolewa kwa madai ya kufanya kazi tu na waigizaji kutoka familia za Bollywood. Lakini Kiara Advani amemtetea.

Kiara Advani anamtetea Karan Johar katikati ya Ukosoaji wa Upendeleo f

"alinichukua nikiwa si mtu"

Kiara Advani amemtetea Karan Johar, akisema kwamba amekuwa akikosolewa kimakosa kwa upendeleo katika Bollywood.

Uzalendo katika Bollywood imekuwa mada inayoendelea kujadiliwa na Karan Johar amekabiliwa na ukosoaji mwingi kwa madai ya kufanya kazi tu na kuzindua waigizaji wanaotoka kwa familia za Bollywood.

Hata hivyo, Kiara alisema alimuunga mkono alipokuwa "hakuna mtu".

Wakati wa Bhool Bhulaiyaa 2 matangazo, Kiara alimsifu Karan na mbunifu wa mitindo Manish Malhotra.

Aliwashukuru kwa kumwamini wakati ambapo wengine hawakumwamini.

Kiara alieleza: “Hawa ni watu waliofanikiwa sana, lakini hawakuwa na wasiwasi huo, hawakuja kwangu kwa sababu tu nilifanikiwa.”

Kiara alisema kuwa katika siku zake za awali katika Bollywood, aliomba wakala iliyomwakilisha kumsaidia kuigiza katika filamu ya Karan Johar, hata hivyo, wakala huo haukumsukuma.

Alifichua kuwa tukio la bahati lilimpelekea kuigizwa katika filamu yake ya kwanza ya Karan Johar, Hadithi za Tamaa.

Kiara alisema: "Ilichukua karamu ya nasibu na kisha akanipigia simu siku iliyofuata na kusema kwamba anataka kunichukua katika filamu yake."

Pia alisema kuwa wakati wa kazi yake ya mapema, alikataliwa na wabunifu.

Lakini Manish Malhotra alionyesha kumuunga mkono.

Kiara alisema walimwamini wakati ambapo kawaida ilikuwa kufanya kazi na watu mashuhuri.

"Wakati huo, kulikuwa na jambo hili, na Manish ni mmoja wa watu ambao hawakuwahi kuiona kama hiyo.

"Hakuwahi kuiangalia kama, 'Nitampa mtu kitu kwa sababu amefanikiwa'."

"Hata Karan. Najua anachukia sana upendeleo na hayo yote, lakini alinichukua nilipokuwa mtu asiyekuwa mtu, na hakuna aliyemwambia afanye hivyo.”

Ingawa sasa anaelewa kuwa "mwisho wa siku, hii ni biashara", Kiara alihisi kuwa "watu fulani ambao wamefikia urefu mkubwa katika nyanja zao, sio lazima waishi kulingana na kanuni hii ya kijamii".

Kwa miaka mingi, Manish Malhotra ameunda ensembles za ziada za Kiara Advani.

Hata alimvisha Kiara lehenga ya kutoa taarifa kwa ajili ya sherehe za harusi ya dada yake Ishita Advani huko Goa mnamo Machi 2022.

Wakati huo huo, mbele ya kazi, Kiara alionekana mara ya mwisho Shershaah.

Yeye baadaye ataonekana katika Bhool Bhulaiyaa 2, ambayo itatolewa tarehe 20 Mei 2022.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Sachin Tendulkar ndiye mchezaji bora wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...