Khawar Maneka anafafanua Simu za Marehemu za Imran Khan na Bushra Bibi

Mume wa zamani wa Bushra Bibi Khawar Maneka alisema alikuwa na mashaka na simu za Imran Khan usiku wa manane kabla hawajafunga ndoa.

Khawar Maneka anafafanua Simu za Marehemu za Imran Khan na Bushra Bibi f

"Tulikuwa na maisha ya ndoa yenye furaha sana lakini Imran Khan aliyaharibu."

Khawar Maneka amefichua kuwa alikuwa na mashaka na simu za Imran Khan usiku wa manane na mkewe Bushra Bibi.

Bushra alimhakikishia Khawar kwamba wito huo ulikuwa tu "uponyaji wa kiroho".

Hata hivyo, Bushra angeishia kumtaliki Khawar na kuolewa na Imran Khan.

Khawar alifichua: “Walikuwa wakizungumza kwa saa nyingi kwenye rununu wakati wa usiku.

“Haya yote yalikuwa yanafanyika bila ruhusa yangu. Na kila nilipomhoji Bushra, alikuwa akisema kwamba ni suala linalohusiana na uponyaji wa kiroho.

“Ndoa yetu ilidumu kwa miaka 28. Tulikuwa na maisha ya ndoa yenye furaha sana lakini Imran Khan aliyaharibu.”

Mama yake Khawar alikuwa amemuonya kuhusu Khan, akikumbuka:

"Mama yangu alikuwa akisema kuwa Imran Khan sio mtu mzuri, usimruhusu aingie nyumbani."

Khan na Bushra kisha wakaanza kuitana kwa siri.

Kulingana na Khawar, Khan alitembelea mara kwa mara nyumbani kwake usiku ili kumuona Bushra.

Wakati fulani, Khawar Maneka alidai alikasirishwa sana na ziara za mara kwa mara za Khan hivi kwamba yeye na mtumishi wake walimwondoa kwa nguvu.

Khawar aliiambia Samaa: “Tulifunga ndoa yenye furaha. Lakini Imran Khan angekuja nyumbani kwangu nisipokuwepo na kukaa hapo kwa masaa mengi na Bushra.

“Wakati mmoja nilimpigia simu mtumishi wangu na kumuuliza kwa nini simu zangu kwenye simu ya Bushra hazipokelewi. Aliniambia kuwa Imran Khan yuko hapa.

“Basi nikamwambia aingie chumbani nikiwa nimebaki kwenye simu.

“Nilimkashifu Bushra na kumwambia Khan aondoke nyumbani kwangu. Nilimwambia mtumishi wangu ahakikishe anaondoka mara moja.”

Akielezea uhusiano wao, Khawar alisema Bushra atazungumza na Khan kwa nambari ya simu aliyopewa na Farah Gogi kwa ombi la chifu wa PTI.

Bushra hatimaye alijitenga na Khawar.

Siku moja, Khawar alipokea ujumbe wa simu kutoka kwa Farah Gogi, ukimtaka aachane na Pinky (maarufu kwa jina la Bushra).

Alisema:

“Nilikwenda kwa Bushra na kumuuliza unataka talaka? Aliinamisha kichwa chake na hakujibu.

Khawar alituma hati za talaka kwa Bushra mnamo Novemba 14, 2017.

Bushra aliolewa na Imran Khan zaidi ya mwezi mmoja baadaye.

Lakini Khawar alisema hajui kuhusu ndoa hiyo hadi vyombo vya habari viliporipoti.

Alisema hivi: “Mimi na watoto wangu hatukujua kuhusu ndoa hii [..] wakati Geo na The News walipotangaza habari za ndoa hiyo, nilikanusha.”

Picha za harusi hiyo hazikutolewa hadi Februari 2018 katika jaribio la kuweka ndoa hiyo isionekane hadharani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri ngono ya mtandao ni ngono halisi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...