Khalil-ur-Rehman Qamar atoa mawazo kuhusu 'Waigizaji Wenye Kiburi'

Katika kipindi cha hivi karibuni cha 'Hasb-e-Haal', Khalil-ur-Rehman Qamar alitoa mawazo yake juu ya waigizaji wanaoonyesha kiburi.

Khalil-ur-Rehman Qamar Husababisha Hasira na Burudani ya Moja kwa Moja ya Runinga f

"Siwavumilii watu kama hao hata sekunde moja."

Katika mwonekano wa hivi majuzi Hasb-e-Haal, Khalil-ur-Rehman Qamar alitoa ufahamu juu ya mtazamo wake kama mtu mwenye changamoto.

Alifafanua msimamo wake huku akisisitiza kuwa ni vigumu kwake kuwaheshimu wasanii wanaoonyesha majigambo hasa ukilinganisha na mivutano ya vibarua kutafuta ajira mitaani.

Kwa Khalil, unyenyekevu ni sifa muhimu kwa wasanii, na kiburi ni kinyume na usikivu na uelewa unaohitajika katika ufundi wao.

Alisema: “Mimi si mtu mkali. Lakini siwezi kuvumilia mtu asiye mwaminifu.

“Ninapoenda kazini asubuhi naona vibarua maskini wasio na ajira, nashindwa kujizuia kulia.

"Gari lako linaposimama karibu nao wanakukimbilia kama mchwa kwa kazi. Jifunze kutoka kwao.”

Akizungumzia kuhusu waigizaji kuwa na kiburi, Khalil alisema:

“Mbona una kiburi na kiburi sana? Mwenyezi Mungu amekupa kazi hii. Siwavumilii watu kama hao hata sekunde moja.”

Matamshi yake yanatoa mwanga juu ya kujitolea kwake bila kuyumba kwa kanuni za unyenyekevu na heshima.

Khalil aliangazia tofauti kati ya upendeleo na ugumu katika jamii.

Mtazamo wa Khalil-ur-Rehman Qamar ulisisitiza imani yake kuhusu thamani ya ndani ya kazi na hitaji muhimu la staha katika shughuli za kisanii.

Mtumiaji alisema: "Khalil-ur-Rehman ni haiba kubwa."

Mwingine akasema: “Heshima kubwa kwa Khalil-ur-Rehman. Yeye ni mali kwa Pakistan."

Mmoja aliandika:

"Matamshi yoyote yenye utata anayotoa, bila shaka ana akili kubwa na usikivu kwa ubinadamu."

Khalil-ur-Rehman Qamar anasimama kama mtu mashuhuri katika ulimwengu wa burudani wa Pakistani.

Anajulikana kwa mchango wake mkubwa kama mwandishi na mshairi.

Umahiri wake katika kuunda midahalo ya kuvutia, mashairi yenye hisia kali, na masimulizi ya kuvutia umepata sifa tele miongoni mwa hadhira.

Khalil ambaye ni maarufu kwa kueleza mawazo yake waziwazi, hana hifadhi ya kushiriki maoni yake mtandaoni na nje ya mtandao.

Mara nyingi hujikuta akiingia katika mabishano yenye ugomvi.

Migogoro hii mara kwa mara imehusisha watu binafsi ambao wameshirikiana naye katika miradi mbalimbali, kuonyesha asili yake ya kutokubali.

Katika maisha yake yote mashuhuri, Khalil-ur-Rehman Qamar ameshirikiana na watu mashuhuri katika tasnia ya burudani.

Hawa ni pamoja na Humayun Saeed, Ayeza Khan, Mehwish Hayat, Mahira Khan, Sami Khan, na Ahmed Ali Butt, miongoni mwa wengine.

Hata hivyo, mahusiano yake ya kikazi yamekumbwa na mizozo ya hadharani, inayotokana na kutoelewana mbalimbali.

Hawa ni pamoja na wale wenye Urwa Hocane na Mahira Khan.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama Bwana harusi ambayo ungevaa kwa sherehe yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...