Khalil-ur-Rehman Qamar atangaza Mradi na Mahira Khan

Khalil-ur-Rehman Qamar alifichua kwamba Mahira Khan ataigiza katika mradi wake ujao, licha ya hapo awali kusema hatawahi kufanya kazi naye tena.

Khalil-ur-Rehman Qamar anakataa kufanya kazi na Mahira Khan f

“Huo ndio msimamo wangu. Sitawahi kwenda kwa mguu wa nyuma."

Khalil-ur-Rehman Qamar ametangaza kuwa Mahira Khan atakuwa sehemu ya moja ya miradi yake.

Khalil-ur-Rehman amehusika katika mizozo kadhaa ya umma, haswa mabishano makali na Marvi Sired kwenye runinga ya moja kwa moja.

Tukio hili lilisababisha ukosoaji mkubwa huku watu mbalimbali maarufu akiwemo Mahira Khan wakilipua tabia yake.

Kauli ya Mahira Khan dhidi ya vitendo vya Khalil-ur-Rehman Qamar kwenye show ilisababisha mtafaruku kati ya wawili hao.

Khalil-ur-Rehman Qamar alisema hadharani kwamba hawezi kumsamehe Mahira kwa maoni yake.

Matokeo yake, Khalil alimtenga Mahira Khan katika miradi yake ya baadaye.

Mnamo Agosti 2023, yeye alisema: “Nimeshtuka sana na nitabaki kushtuka.

"Kwa sababu tulikuwa na uhusiano mzuri sana wa kuheshimiana. Uhusiano huo ulimaanisha kwamba hatawahi tweet kitu kisicho na heshima kama hicho.

"Alikuwa na haki ya kunipigia simu. Ningemueleza.

"Yeye ni mwigizaji mwenye talanta na mrembo, lakini sitaweza kufanya kazi naye."

Katika mahojiano yaliyofuata, Khalil alisisitiza msimamo wake.

Alisema kamwe hawezi kumsamehe Mahira kwa kumsema hadharani badala ya kushughulikia suala hilo faraghani.

Hata hivyo, inaonekana kwamba amemsamehe.

Khalil-ur-Rehman Qamar alitangaza kuwa Mahira Khan ataigiza pamoja na Humayun Saeed katika filamu yake ijayo, Mirza Jutt.

Mwenyeji aliuliza huku akishtuka: “Mahira Khan? Kweli? Hii ilitokeaje?”

Alipoulizwa kuhusu ugomvi wao uliopita, Khalil-ur-Rehman Qamar alikiri kwamba yaliyopita hayawezi kufutwa. Lazima wasonge mbele na kufanya kazi pamoja.

Khalil akajibu: “Lazima tufanye kazi.”

Mwenyeji aliuliza: “Kwa hiyo ameomba msamaha?”

Khalil akajibu: “Huo ndio msimamo wangu. Sitawahi kwenda kwa mguu wa nyuma. Ningesonga mbele tu na kumponda mtu yeyote ambaye yuko katika njia yangu.”

Mirza Jutt inategemewa sana. Ushirikiano huu kati ya Khalil-ur-Rehman Qamar, Mahira Khan, na Humayun Saeed unatarajiwa kutoa matokeo ya kuvutia.

Mtumiaji alisema: "Wanasahau kutokubaliana kwao mara pesa nyingi zinapohusika. Ninafurahi kuona kwamba wanaelewana ingawa."

Mwingine alisema:

"Mahira alipita baharini nadhani. Ni mzee ambaye anajulikana kwa unyoofu.”

"Ikiwa wangekuwa na maelewano na heshima kati yao, hangeweza kuruka kwenye mtandao na kuzungumza dhidi yake hivyo."

Mmoja alisema: "Humayun na Mahira walikusanyika tena, asili iliyoje."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...