Mke wa Keith Vaz anasema 'nitamsamehe' lakini anadai Uchunguzi wa magonjwa ya zinaa

Baada ya kufichuliwa kwa kashfa ya ngono ya Keith Vaz, mkewe anafunguka na kusema anamsamehe kama "yeye ni mtu mzuri". Ripoti ya DESIblitz.

Keith-Vazs-mke-anasema-Ill-kumsamehe-lakini-anadai-Uchunguzi wa magonjwa ya zinaa

"Nimemkasirikia lakini upendo wangu ni mkubwa. Walakini ikitokea tena, nimemaliza."

Baada ya wazi ya Mbunge wa Kazi wa Asia Keith Vaz kwa kuchukua dawa za kulevya na kufanya mapenzi na makahaba wa kiume, mkewe, Maria Fernandes, mwishowe amezungumza juu yake katika mahojiano na Mail juu ya Jumapili.

Vaz amekuwa katika uangalizi tangu kashfa hiyo ilipotolewa kwenye media na athari ya mkazo kwa familia yake ingeweza kuepukika.

Baada ya kusema kuwa mumewe alikuwa amefanya jambo baya, Maria alisisitiza kuwa yeye bado ni "mtu mzuri".

Wakili na mama, Maria Fernandes alisema ameamua kumpa mumewe nafasi ya pili, lakini akamwonya kuwa anahitaji kubadilika la sivyo "atamtupa nje".

Amerudi kwenye kitanda chao cha ndoa, baada ya kutumia muda katika chumba cha vipuri, kwa hofu ya kwamba mumewe anaweza kujiua.

"Alitaka kujiua mara mbili - mara moja akiwa waziri wa Uropa (wakati alipopatikana na kashfa ya pasipoti) - na tena sasa. Alitaka kufa tu. ”

“Lazima tuangalie yetu wenyewe. Nina hasira naye lakini upendo wangu ni mkubwa. Lakini ikitokea tena, nimemaliza, ”anasema.

Baada ya usaliti huo kuzama, Bi Fernandes alisema: "Ningependa kuchukua kikahani changu chote na kukivunja juu ya kichwa chake."

"Mawazo yangu ya haraka yalikuwa kumwambia aondoke kisha awe na nafasi ya kujadili mambo."

Vaz, ambaye angeweza kufanyiwa uchunguzi wa jinai, atapitia kozi ya magonjwa ya zinaa, baada ya kukiri kufanya ngono bila kinga na wasindikizaji wa mashoga.

Vitendo vyake pia viliathiri sana watoto wake wawili. Binti yao wa miaka 19 alikasirika kumkabili baba yake alipowaambia habari hiyo.

Mke wa Hs anapanuka: “Binti yangu aliumizwa na yote. Ilinibidi kuhakikisha kuwa sikuvunjika. Ilibidi nimlinde.

“Alikuwa amekasirika sana, alikuwa na hasira sana na baba yake, na nadhani alikuwa amenikasirikia.

“Alikuwa akiokota hasira ambayo ningepaswa kuwa nayo. Alitaka pia kuona yuko sawa kwa sababu wana uhusiano wa karibu sana. Alikuwa na wasiwasi juu yake.

"Lakini yeye ni mtu mzuri, baba mzuri, amekuwa mume mzuri na sehemu ya kumi na tisa ya wakati ana mambo sawa. Wakati huu ameanguka… vibaya. ”

Bi Fernandes alisema alikuwa na mhemko anuwai, kutoka kwa huzuni kubwa hadi hasira kali, lakini ilimchukua siku mbili kulia kweli.

"Maumivu hayatoki mahali popote" anadai.

Ingawa hakujua kuwa mumewe anafurahiya kufanya mapenzi na wanaume, ana hakika hakutumia dawa yoyote.

“Ni mtu anayepinga madawa ya kulevya. Yeye ni mtu ambaye hangeweza. Siwezi kamwe kufikiria akisema ndiyo kwa dawa za kulevya. Hata hapendi pombe. ”

Mke wa Vaz alisema ilikuwa "mshtuko kamili" na "nje ya bluu" kwamba mumewe wa miaka 23 alilipa makahaba wa kiume kwa ngono.

'Nimeamua kumsamehe. Hiyo ni tofauti na kumsamehe sasa hivi. Ikiwa sitamsamehe mwishowe, itanibomoa. Itaniharibu na sitaki hiyo. Sipendi hisia hiyo ya hasira na uchungu. ”

Aliwaambia jinsi watakavyopitia mwongozo wa ndoa na kujitahidi kuona kupitia shida hii.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Jaya ni mhitimu wa Kiingereza ambaye anavutiwa na saikolojia ya binadamu na akili. Yeye anafurahiya kusoma, kuchora, YouTubing video nzuri za wanyama na kutembelea ukumbi wa michezo. Kauli mbiu yake: "Ikiwa ndege anakuwia, usiwe na huzuni; furahi ng'ombe hawawezi kuruka."

Picha kwa Uaminifu wa Daily Mail




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bhangra ameathiriwa na kesi kama Benny Dhaliwal?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...