Katrina Kaif anafichua 'Fanya bidii' ili kuboresha Kihindi Chake

Katrina Kaif alifunguka jinsi alivyofanya bidii kubwa kuboresha Kihindi chake. Jua alichosema.

Katrina Kaif anaajiri mwalimu wa kibinafsi kwa masomo ya Kipunjabi - f

"Wengi wao wangeandika kwa Devanagari."

Katrina Kaif alijishughulisha na kazi ngumu aliyopitia ili kuboresha Kihindi chake katika miaka ya mapema ya kazi yake.

Katrina alianza safari yake ya Bollywood na Boom (2003) - kushindwa kwa ofisi ya sanduku.

Alipata kutambuliwa na filamu zikiwemo Namastey London (2007), Partner (2007) na Singh ni Kinng (2008).

Ingawa sio siri kuwa msanii wa kuiga alitumiwa kwa mistari ya Kihindi inayozungumzwa na mwigizaji mzaliwa wa London, Katrina. ilifunguliwa kuhusu jinsi alivyosisitiza kwamba hataki kutumia sauti ya mtu mwingine.

Alieleza: “Ni kazi ngumu tu. Jackie Shroff ndiye aliyeniambia kwanza nijifunze kusoma Devanagari.

"Na hiyo ilikuwa muhimu sana kwangu kwa sababu katika filamu chache za kwanza wakati huo waongozaji walikuwa wakiandika mistari kwenye seti na kukupa.

"Wengi wao wangeandika kwa Devanagari na sikuwahi kutaka kuwa katika nafasi hiyo ambapo sikujua la kufanya.

"Kwa hivyo, jambo la kwanza nililofanya ni kujifunza kusoma kwa Devanagari na hiyo ndiyo msingi ambao uliniokoa.

"Kwa kweli hakuna kitu ngumu zaidi kuliko hiyo.

"Na kuwa na watu wa ajabu wa kufanya kazi nao na kuweka tu kichwa chako chini na kufanya kile kilichohitajika.

"Na kupenda unachofanya. Ikiwa unapenda unachofanya, basi utaweka kazi yoyote ilivyokuwa.

"Ikiwa ni kujifunza lugha au ikiwa ni kucheza densi."

Katrina Kaif anajulikana kwa ustadi wake wa kucheza na amefanya katika nambari kadhaa za vitu.

Ili kuimarisha uchezaji wake, mwigizaji huyo alijiunga na shule ambayo alumni yake pia ni pamoja na Lara Dutta na Priyanka Chopra Jonas.

Akitoa mwanga juu ya tukio hili, Katrina aliendelea:

"Walikuwa wazee. Priyanka alikuwa mwanafunzi nyota darasani.

"Wakati uleule nilipojiwekeza katika kujifunza Kihindi ulikuwa wakati ule ule nilipojiweka katika mafunzo ya Kathak na guru-ji wangu Veeru Krishna.

"Hapo ndipo nilitumia wakati wangu wote - kuamka saa 6 asubuhi, darasa lingekuwa hadi 12 na ungefunga ghungroos na kuja kugonga mlango, chumba kidogo kisicho na AC.

“Ilikuwa furaha. Ilikuwa ni furaha.”

Katrina pia si mgeni katika siasa za kimkakati za Bollywood. Yeye hivi karibuni umebaini jinsi jukumu lake lilikatwa kutoka kwa Siddharth Anand Bachna Ae Haseeno (2008).

Mwigizaji huyo alipangwa kucheza mpenzi wa nne wa Raj Sharma (Ranbir Kapoor).

"Nilikuwa msichana wa nne, mhusika huyo alikatwa."

Kwenye mbele ya kazi, Katrina Kaif alionekana mara ya mwisho ndani Krismasi Njema (2024).



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mpangilio gani kwa Imani ya Assassin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...