Kareena anamhoji Sara juu ya Usiku Mmoja wa Usiku na Maandishi mabaya

Kareena na Sara hupata kibinafsi na wazi katika mazungumzo juu ya uhusiano, stendi za usiku mmoja, ujumbe mbaya na zaidi.

Kareena anamhoji Sara juu ya Usiku Mmoja wa Usiku na Maandishi Naughty f

"Tuko katika familia ya kisasa. Stendi ya usiku mmoja?"

Kareena Kapoor Khan alimhoji binti yake wa kambo, Sara Ali Khan juu ya stendi za usiku mmoja zenye machafuko na ujumbe mbaya wa maandishi kwenye kipindi chake maarufu cha redio, Wanataka nini Wanawake juu ya Ishq.

Sara Ali Khan alipamba kipindi cha redio na kama kawaida, wasikilizaji walipokea ufunuo mwingi wa wazi na wa viungo.

Wakati huu Kareena alimhoji Sara ikiwa amefanya yoyote ya vitu alivyopewa akiwa kwenye uhusiano.

Swali la kwanza lilikuwa juu ya mada ya ghosting. Kareena alimuuliza Sara ikiwa alikuwa amewahi kumzulia mtu yeyote roho. Sara alijibu akisema:

“Hapana, sijafanya hivyo. Ninajibu kila mtu. Ninawajibu hata wale ambao haupaswi kujibu. Mimi ni mmoja wa hao. ”

Aliongeza zaidi kuwa hajawahi kuangalia simu ya mwenzake au kudanganya.

Kareena kisha aliendelea kutafakari kidogo juu ya maisha ya kibinafsi ya Sara. Aliuliza ikiwa Sara ametuma "maandishi mabaya" lakini akasema papo hapo, "Sitaki kujua hii au natumai baba yako (Saif Ali Khan) hasikilizi."

Sara alithibitisha kwa shauku kuwa ana Kareena aliuliza, "Naweza kumwambia?" Sara akajibu, "Kweli, namaanisha anaweza kuitazama."

Kareena anamhoji Sara juu ya Usiku Mmoja wa Usiku na Maandishi ya Naughty - pose

Kareena Kapoor aliendelea kutupa swali lingine wakati huu juu ya kusimama usiku mmoja. Alisema:

“Sidhani ni lazima nikuulize swali hili lakini sijui. Namaanisha, tuko katika familia ya kisasa. Stendi ya usiku mmoja? ”

Sara alijibu mara moja akisema, "Kamwe!"

Watu wengi wana hatia ya kuvuta 'no-show' kwenye tarehe. Sara alifunua kuwa ni jambo ambalo amefanya. Alielezea:

"Labda. Lakini sio kama hakuna onyesho. Ni kama 'haan, milte hai' halafu usifuatilie. "

"Sio kama, 'Nitakuona hapo' na sio kuibuka. Daima ya kawaida, hawa-hawa mein. Hakuna kitu hasa. ”

Alipoulizwa ikiwa amewahi kutoa kisingizio cha kuepuka kuwa wa karibu, Sara alisema: "Je! Umekutana nami? Nimechoka kusikia visingizio. Sitoi visingizio. ”

Mwishowe, Sara aliulizwa juu ya nyota-wenzake. Kawaida, kiwanda cha uvumi hupelekwa kwa kupita kiasi na uvumi wa marafiki wa nyota.

Sara amefanya kazi na Sushant Singh Rajput in Kedarnath (2018), Ranveer Singh in Simba (2018), Kartik Aaryan katika filamu ijayo Penda Aaj Kal (2020) na Varun Dhawan katika filamu ijayo Coolie Hakuna 1 (2020).

Kareena alimwuliza Sara ikiwa nyota-wenzake wamewahi kujaribu kufanya maendeleo kwake. Alisema:

“Hapana yaar. Hakuna mtu aliyewahi kunitangulia. Nimekuwa na uhusiano mzuri sana na waigizaji wenzangu wote wanne. ”

Mbele ya kazi, mwaka 2020 tayari ni mwaka wenye shughuli nyingi kwa Sara Ali Khan. Mwigizaji anajielekeza kwenye toleo lake lijalo, Penda Aaj Kal.

Filamu hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Februari 14, 2020, ikiwa ni siku ya kuadhimisha Siku ya Wapendanao.

Tazama Video kwa Muonekano wa Sara juu ya kile Wanawake Wanataka

video
cheza-mviringo-kujaza


Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...