Kareena Kapoor 'Anampuuza' Shahid Kapoor kwenye Tuzo za Dadasaheb Phalke

Video imesambaa mitandaoni ikidaiwa kumuonyesha Kareena Kapoor akimpuuza mpenzi wake wa zamani Shahid Kapoor kwenye tuzo za Dadasaheb Phalke.

Je, Kareena 'Alimpuuza' Shahid kwenye Tuzo za Dadasaheb Phalke_ - f

"Shahid Kapoor alistahili bora zaidi."

Klipu ya video ambayo Kareena Kapoor anadaiwa kumpuuza mpenzi wake wa zamani Shahid Kapoor ilisambazwa kwenye mitandao ya kijamii.

Hafla hiyo ilikuwa Tuzo za Dadasaheb Phalke za 2024, ambazo ziliona wanandoa wa zamani wakipamba hafla hiyo.

Shahid inaonekana dapper katika suti nyeusi, wakati Laal Singh Chaddha mwigizaji amevaa mavazi ya cream.

Hata hivyo, wawili hao walipovuka njia kwenye zulia jekundu, mambo yalionekana kuwa magumu.

Katika klipu hiyo, Kareena alionekana akitembea na wapambe wake.

Shahid alionekana kutabasamu kwake, lakini hakuonekana kumkubali.

Badala yake alienda kumsalimia mtu aliyesimama karibu naye.

Wakati huo huo, Shahid alitabasamu kwa timu yake yote walipomfuata.

Kisa hiki hakikuwaendea vyema mashabiki huku wengi wakimsuta Kareena kwa kitendo chake.

Shabiki mmoja alisema: “Baada ya kumfukuza kwa miaka mingi na kumfanya ampendane ili tu kumwacha kwani Seif hakumpi haki ya kuonyesha bega lake.

"Badala yake, SK angefanya hivyo lakini alitabasamu kwa sababu yeye ni muungwana!"

Mwingine aliunga mkono hisia hii na kumtetea Shahid. Walisema:

"Haijalishi Shahid ni muungwana wa kweli na Mira ni mzuri. Zote hazihitaji uthibitisho kutoka kwa Kareena.”

Wa tatu aliongezea: "Ubinafsi mkubwa kama huo. Yeye ni mnyenyekevu sana. Shahid Kapoor alistahili bora zaidi.

Kareena na Shahid walianza kazi zao mapema miaka ya 2000. Walionekana pamoja katika kupenda kwa Fida (2004) na Chupa Chupa Ke (2006).

Kadiri muda ulivyopita, urafiki wao ukachanua na kuwa mahaba.

Matembezi yao mashuhuri yalikuja na ya Imtiaz Ali Jab Tulikutana (2007). Walakini, waliachana wakati wa kurekodi sinema.

Kareena kisha akafunga ndoa na Saif Ali Khan mnamo 2012, wakati Shahid alifunga pingu za maisha na Mira Rajput mnamo 2015.

Katika mahojiano ya awali, Shahid alikumbuka kukutana na mpenzi wake wa zamani alipokuwa na ujauzito wa mtoto wake wa kwanza Taimur Ali Khan.

Alikuwa alisema: “Ndiyo, niligongana naye na ilikuwa ya kufurahisha kumuona akiwa mjamzito kamili.

"Kwa sababu nimepitia tu [uzoefu huo wa] kupata mtoto.

"Nilijisikia furaha kwa ajili yake. Nilimuuliza ni lini, akaniambia ni mwezi ujao.

"Aliuliza pia kuhusu Misha. Kwa hiyo ilikuwa nzuri sana.”

Mwigizaji huyo pia ana mtoto wa pili wa kiume na Seif anayeitwa Jeh.

Kwa upande mwingine, Shahid na Mira Rajput ni wazazi wenye fahari kwa binti anayeitwa Misha na mtoto wa kiume anayeitwa Zain.

Katika Tuzo za Dadasaheb Phalke za 2024, Kareena alishinda 'Critics Best Actress' kwa Jaane Jaan (2023).

Shahid alishinda tuzo ya 'Mwigizaji Bora katika Msururu wa Wavuti' kwa Farzi (2023).

Mbele ya kazi, Shahid alionekana mara ya mwisho ndani Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya (2024).

Filamu hiyo kwa sasa imepata zaidi ya Sh. Milioni 100 (pauni milioni 9) kwenye ofisi ya sanduku.

Wakati huo huo, Kareena Kapoor atacheza Crew na Singham Tena. 



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram na DESIblitz.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ukandamizaji ni shida kwa Wanawake wa Briteni wa Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...