Karan Johar azindua laini yake ya Vito

Mbali na kufaulu kwake katika tasnia ya filamu, msanii wa filamu wa Bollywood Karan Johar ameingia katika ulimwengu wa mitindo na laini mpya ya vito.

Karan Johar azindua laini yake ya vito f

"Sikutarajia hii !!!"

Msanii wa sinema Karan Johar hivi karibuni amezindua safu yake ya vito.

Johar anashirikiana na Vito vya Tyaani kutoa mkusanyiko wake wa vito ambao anaamini inaongoza ubunifu wake.

Karan Johar alitangaza mradi wake mpya kwenye Instagram na video mpya ya uendelezaji.

Video hiyo, iliyochapishwa Jumanne, Agosti 24, 2021, imeandikwa:

"Nimevutiwa na vitu vyenye kung'aa tangu milele, na sasa nina Tyaani!"

Watumiaji wa Instagram walimiminika kwa chapisho la Karan Johar kumpongeza kwa mradi wake mpya.

Vito vya Tyaani vilielezea kuelezea fahari yao katika mkusanyiko mpya wa Johar, wakisema:

“Karibu mpenzi-mwenzetu! Tamaa ya kuzindua makusanyo na wewe hivi karibuni! #TyaaniByKaranJohar. ”

Mtumiaji mmoja alisema: "Sikutarajia hii !!! Hongera sana !! Ni vipi baridi. ”

Mwingine alisema: "Matakwa mema kwa biashara yako mpya."

Wa tatu aliandika:

"@Karanjohar kila upendo na matakwa kwako Karan. Uwezo wako huu mpya ufikie mafanikio ya hali ya juu. "

Walakini, sio maoni yote yalikuwa mazuri, na mtumiaji mmoja alisema:

"Hakuna hata mmoja wao ni mzuri."

Mtumiaji mwingine pia alisema kuwa, kama msanii wa filamu, mwigizaji na mtangazaji wa kipindi cha Runinga, Johar anajisambaza akiwa mwembamba sana.

Mtumiaji alisema:

"Unapaswa kufikiria tena unaposema 'uzoefu bora' unahusishwa na matokeo mengi sana mara moja."

“Chagua maneno yako. Mimi kama hadhira siwezi kukupata. ”

Watumiaji wengine pia hawakuzingatia laini mpya ya vito ya Karan Johar, na walipendezwa zaidi na matukio ya Mkubwa Big OTT, ambayo Johar kwa sasa majeshi.

Mtumiaji mmoja alisema: "Tunataka Pratik ajue kwamba Akshara alikuwa uhusiano mzuri kwake."

Mwingine aliandika: "Neha anachukiwa zaidi kwa kila mshiriki kwa nini unamsifu… namkosa Salman Khan."

Ingawa mashabiki wanadhani kuwa mradi wa vito vya Karan Johar ni wa bahati nasibu, Johar anaamini kuwa ni "ugani wa asili" wa ubunifu wake.

Karan Johar azindua laini yake ya vito - vito

Alisema:

"Kama mtengenezaji wa sinema, na mtu mwenye maono ya ubunifu, kwa kawaida mimi huvutiwa na vitu ambavyo ni nzuri na vyema katika mila yetu.

"Kwa kuongezea, katika kazi yangu, nina faida ya kushirikiana na watu wengi tofauti na nina hisia kali ya watu, iwe ni watazamaji wa sinema, au waume na wanawake wa mbele ulimwenguni. ”

Akizungumzia muundo wa laini yake, Karan Johar anataka wazi vito vyake viwe vya hali ya juu kama filamu zake.

Alisema: "Kila kipande cha Tyaani kimetengenezwa kwa mkono katika dhahabu 22kt na kujazwa almasi asili za polki ambazo zimethibitishwa na maabara yetu ya vito vya ndani, ambapo ubora huwekwa kwa hundi kali wakati wa mchakato.

"Kwa kuongezea, kuona kuwa wateja leo wanataka faraja kama vile muundo, tulitengeneza na kukamilisha mbinu ya utengenezaji wa wamiliki inayodhibiti uzito wa vitu vilivyotumika, ili kukifanya kipande kiweze kuvaliwa zaidi, bila kuathiri thamani yake. ”

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Karan Johar Instagram