Karan Johar anadai Kareena ana 'Kamera za CCTV katika Nyumba za Watu'

Mzalishaji Karan Johar, mwigizaji Akshay Kumar na mkurugenzi Rohit Shetty wote wamethibitisha kuwa Kareena Kapoor Khan ndiye malkia wa uvumi wa sauti.

Karan Johar anadai Kareena ana 'Kamera za CCTV katika Nyumba za Watu' f

"Nasema kwa Polisi wa Mumbai kumuajiri."

Mtayarishaji Karan Johar alidai kwa utani kwamba mwigizaji wa Sauti Kareena Kapoor Khan ameweka "kamera za CCTV katika nyumba za watu" kuzipeleleza.

Madai haya ya kuchekesha yalifanywa Maonyesho ya Kapil Sharma (2020).

Muigizaji Akshay Kumar, mkurugenzi Rohit Shetty na mtayarishaji Karan Johar walionekana kwenye onyesho kutangaza filamu yao, Sooryavanshi, ambayo imeahirishwa kwa muda usiojulikana.

Watatu wote walikubaliana kuwa Kareena Kapoor Khan ndiye malkia wa uvumi wa sauti.

Wafanyikazi wa Polisi wa Mumbai walikuwa wamekaa kwenye hadhira na Akshay Kumar alisema, "Yeye (Kareena) anajua kila kitu kwa kweli."

Karan Johar anadai Kareena ana 'Kamera za CCTV katika Nyumba za Watu' - polisi

Ambayo Karan aliongeza, "Ninasema kwa Polisi wa Mumbai kumajiri. Nahisi yeye (Kareena) ana biashara ya CCTV. Inaonekana ameweka kamera za CCTV katika nyumba za watu.

"Na anaonekana kuwa na kiweko ambacho anaweza kuona kinachotokea kwenye tasnia.

"Hakuna habari hata moja kuhusu India na tasnia ambayo haifikii nyumba yake."

Rohit Shetty pia alikubaliana nao. Mkurugenzi alikumbuka wakati Kareena alikuwa tayari anajua juu ya filamu yake inayokuja wakati huo. Alisema:

“Lakini ni sahihi kuhusu Kareena. Nimepata uzoefu mwenyewe. Nilikuwa na mkutano na Shah Rukh Khan usiku wa Chennai Express (2013).

“Hakuna mtu aliyejua kuhusu hilo. Nadhani ni Karan tu (Johar) aliyejua kuhusu hilo. Asubuhi iliyofuata, nilienda nyumbani kwa Kareena. (Aliuliza), 'Ulikutana na Shah Rukh?' Naapa."

Karan Johar anadai Kareena ana 'Kamera za CCTV katika Nyumba za Watu' - Insta

Hivi karibuni, Kareena Kapoor Khan aliweka hadharani rasmi Instagram kwanza.

Walakini, nyota huyo hapo awali alikiri kuwa na akaunti ya siri kwenye Instagram, kupeleleza watu.

Hapo awali, kwa kuonekana Maonyesho ya Kapil Sharma (2020) Karan Johar alitangaza kuwa atamfanya Kareena kuwa "Waziri wa Mambo ya Uvumi" ikiwa atafanywa Waziri Mkuu wa Sauti. Alisema:

“Bebo (Kareena) atakuwa Waziri wangu wa Masuala ya Uvumi. Anaamka na kuita timu yake ya PR kwa uvumi wa siku.

“Halafu, ananiita ili niwathibitishe. Ikiwa tunahitaji kutangaza habari hiyo, tunapaswa kumpa Ranbir (Kapoor). Atachapisha kwenye majarida kwa siku mbili. "

Mbele ya wataalamu, Kareena hivi karibuni alishiriki katika Angrezi Kati (2020) kando irrfan khan na Radhika Madan.

Pia ataonekana katika filamu yake inayokuja Laal Singh Chaddha (2020) mkabala na Aamir Khan.

Kwa kweli inaonekana Kareena Kapoor Khan yuko katika ujuzi wa habari za hivi karibuni za Sauti.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Unafikiri Kuku Tikka Masala alitokea wapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...