Karan Johar anahutubia Trolling kwa Kuzungumza kuhusu Maisha ya Ngono ya Watu Mashuhuri

Karan Johar alikosolewa kwa kuwauliza mara kwa mara wageni wake wa 'Kofi Na Karan' kuhusu maisha yao ya ngono. Sasa ameshughulikia ukosoaji huo.

Karan Johar anashughulikia ukosoaji kwa Kuzungumza juu ya Maisha ya Ngono ya Watu Mashuhuri f

"Nataka kufanya kile kinachonipendeza."

Karan Johar amezungumzia shutuma alizopokea kwa kuwahoji mara kwa mara watu mashuhuri kuhusu maisha yao ya ngono.

Msanii wa filamu hivi karibuni alimaliza msimu wa saba wa Koffee Pamoja na Karan.

Alisema kuwa anafurahishwa kuona watu wakichambua kipindi chake cha mazungumzo nyepesi. Karan pia alijadili maoni aliyopokea.

Katika mfululizo mzima, Karan alionekana kupendezwa sana na maisha ya ngono ya wageni wake na watazamaji waligundua kuwa angeleta mada hiyo katika vipindi vingi.

Hii ni pamoja na kumuuliza Janhvi Kapoor kama atafanya ngono na mpenzi wake wa zamani na kumuuliza Vijay Deverakonda ni lini mara ya mwisho alifanya ngono.

Karan pia alifichua maelezo kuhusu maisha yake ya kibinafsi.

Lakini maswali yake yalisababisha kukosolewa miongoni mwa watazamaji, huku wengi wakihoji kwa nini Karan alionekana kuhangaishwa na kujua kuhusu maisha ya watu wengine ya ngono.

Kuzungumza juu ya kuzungumza kuonyesha na akihutubia ukosoaji huo, Karan alielezea furaha yake juu ya mafanikio ya onyesho hilo na kusema kwamba hatabadilisha mambo kwa sababu ya baadhi ya watu.

Alisema: “Nataka kufanya yale yanayonipendeza. Kufanya Koffee Pamoja na Karan inanifurahisha.

"Bila shaka, kulikuwa na maoni mengi yakija pale kama 'Kwa nini Karan anazungumza sana kuhusu Alia?' 'Kwa nini anazungumza sana kuhusu maisha ya ngono ya watu?'

"Na mimi ni kama, kwa kweli, sifikirii mambo haya.

"Labda nina hamu ya kujua kuhusu maisha ya ngono ya watu hivyo nikauliza kuyahusu."

"Labda ninajivunia sana Alia, na inajitokeza katika kila mazungumzo yangu.

"Kwa hivyo inabidi tujitoe polisi mwenyewe ninapopata mrejesho huo. Niliisoma.

"Lakini kinachonishangaza ni kwamba wanakosea safu ndefu ambazo watu huandika na mimi ni kama, 'Ni kipindi cha mazungumzo tu, ambacho hata sio kipindi cha mazungumzo ya ubongo'.

“Ni kipindi cha mazungumzo cha kipuuzi na cha kufurahisha. Lakini watu wameichambua sana katika safu ndefu na karibu nifurahishwe kuwa wana wakati wote ulimwenguni wa kuchambua onyesho.

"Singetoa muda mwingi hivyo. Sijui kwanini wapo.”

Hapo awali Karan Johar alishughulikia shutuma ambazo alipendelea Janhvi Kapoor Kuhusu Sara Ali Khan.

Alisema: "Nataka tu kumwambia kila mtu, katika utetezi wangu, ninampenda Sara.

“Pia anafanya kazi nasi. Anafanya filamu mbili za kipengele na sisi, nyuma hadi nyuma.

"Kipindi cha Sara-Janhvi kilikuwa kitu cha kwanza tulichopiga msimu huu.

"Baada ya duru ya mbio za haraka, ambayo ilitangaza Janhvi mshindi, kumekuwa na hitilafu ya kiteknolojia.

“Dakika tano baadaye, tulilazimika kukiri kwamba tulifanya makosa huku Janhvi akiwa na furaha tele.

"Nilianza kumwelezea kama moto kwa kujuta, lakini mazungumzo yote yalifutwa, na kutoa maoni kwamba nilikuwa na upendeleo."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...