Karan Aujla avunja ukimya kwenye 'Bishnoi Links'

Karan Aujla amevunja ukimya wake kuhusu madai yake ya kuhusishwa na Lawrence Bishnoi kufuatia kusambazwa kwa video mbili.

Karan Aujla anavunja ukimya kwenye 'Bishnoi Links' f

"mtu mwenye shaka alikuwa nyuma ya video"

Karan Aujla ametoa taarifa juu ya madai kwamba anahusishwa na Lawrence Bishnoi.

Haya yanajiri baada ya video mbili kusambaa kwenye mitandao ya kijamii.

Video hizo zilichukuliwa kutoka kwa karamu ya harusi huko Bakersfield, California.

Karan alionekana akiigiza karibu na mtoro Anmol Bishnoi, kaka mdogo wa jambazi Lawrence.

Video nyingine inaonyesha Anmol, akionekana katika shati la cheki, karibu na mwimbaji wa Kipunjabi Sharry Mann.

Anmol anasakwa kuhusiana na mauaji ya Sidhu Moose Wala, ambaye aliuawa kwa kupigwa risasi Mei 2022.

Maafisa wa upelelezi walisema kuwa Anmol ni njama na alitoroka India kwa kutumia pasipoti bandia miezi michache kabla ya mauaji hayo.

Hati ya mashtaka ilisema kwamba alikuwa sehemu ya njama hiyo tangu mwanzo na alipanga msaada kabla ya kuondoka nchini.

Licha ya kuwa mtu anayetafutwa, Anmol anaonekana kuzurura kwa uhuru nchini Marekani.

Video hizo zimesababisha madai kwamba Karan na Sharry wanahusishwa na kundi la uhalifu la Bishnoi.

Mmoja alisema: "Viungo ni wazi. Waimbaji hawa wako karibu na wahalifu na wanahitaji kuhojiwa.”

Mwingine alisema: “Karan Aujla na Sharry Mann wote walikuwa wakiimba kwa mikono yao juu ya mabega ya Anmol Bishnoi mara chache.

"Alibaki mbele ya macho yao kwa angalau saa moja."

Karan Aujla sasa ametoa taarifa kuhusu suala hilo, akidai kuwa hakufahamu kuwa mtu huyo ni Anmol Bishnoi.

Katika Hadithi ya Instagram, aliandika: “Sikufikiri nilihitaji lakini baada ya kuona machapisho na ujumbe mwingi, nataka tu kufafanua kuhusu tukio la Jumapili huko Bakersfield, CA.

"Kama msanii, mimi na Sharry Maan bhai tulipangiwa kutumbuiza kwa onyesho la mapokezi kama ilivyoombwa na rafiki yetu wa kawaida.

“Kama msanii, hatujui ni nani anahudhuria au kualikwa kwenye shoo za harusi tulizopangiwa, ndiyo maana napendelea kutofanya shoo nyingi za harusi hata kidogo.

"Imeletwa kwangu kwamba mtu fulani mwenye shaka alikuwa nyuma ya video za mimi na Sharry bhai tukicheza.

"Sikujua ni nani hadi nilipoona machapisho na jumbe hizi.

“Kama msanii nazingatia uigizaji wangu na kuacha shoo, simtambui kila mtu kwani kuna watu wengi.

"Pia ningependa kusema, kulikuwa na kamera nyingi na simu zinazorekodi kila wakati, na kawaida ni mahali nilipo.

"Sitawahi kuhudhuria kwa kujua au kujihusisha na kitu kama hicho.

“Tafadhali, kama ombi la unyenyekevu, usinishirikishe katika mambo haya.

"Kama msanii, tayari unapitia mambo mengi kama mnavyojua sasa, na lingekuwa ombi la unyenyekevu kutofanya mambo kuwa magumu zaidi. Natumai hili litafafanua jambo hilo.”

Sharry Mann pia alitoa taarifa, iliyosomeka:

“Kama msanii, naombwa kutumbuiza kwenye kumbi za watu wa aina mbalimbali.

"Hivi majuzi, nilikuwa pia nimeimba huko Bakersfield, California, pamoja na Karan Aujla."

“Timu yangu inayoshughulikia nafasi nilizohifadhi huwa haina fursa ya kuangalia au kuuliza sana kuhusu nani ananihifadhi na mienendo ya familia zao au hata sifa za kijamii ni nini.

"Tunauliza tu ni nyimbo gani, muda wa utendaji na ikiwa bendi ya moja kwa moja inahitajika.

"Mwisho wa siku, hii ni biashara na kama biashara nyingine yoyote tunawasilisha kwa wateja.

"Natumai unaelewa kuwa kuna vidole vingi tayari kuonyeshwa wasanii kama mimi kwenye tasnia hii na nimekubali miaka iliyopita."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na ndoa ya kati ya kabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...