Familia ya Kapoor ilikosoa Chama baada ya Kifo cha Dilip Kumar

Familia ya Kapoor ilisherehekea siku ya kuzaliwa ya Neetu Kapoor, hata hivyo, walilaumiwa kwa kushiriki tafrija siku moja tu baada ya kifo cha Dilip Kumar.

Familia ya Kapoor ilikosoa Chama baada ya Kifo cha Dilip Kumar f

"Ni kama hii tu katika bllywood, isiyo na haya."

Familia ya Kapoor imelaumiwa kwa kuandaa sherehe siku moja tu baada ya Dilip Kumar kupita.

Muigizaji wa ikoni Dilip alikufa akiwa na umri wa miaka 98 mnamo Julai 7, 2021.

Siku moja baadaye, Neetu Kapoor alisherehekea siku yake ya kuzaliwa ya 63 na wanafamilia nyumbani kwake.

Sherehe hiyo ilijumuisha wapenda Ranbir Kapoor, Alia Bhatt, Kareena Kapoor na Randhir Kapoor.

Binti wa Neetu Riddhima Kapoor Sahni alishiriki picha kadhaa kwenye Hadithi yake ya Instagram. Hii ilijumuisha picha ya kikundi chote pamoja.

Wakati sherehe ndogo ilionekana kama hafla nzuri, wanamtandao wengine hawakufurahishwa na sherehe hiyo.

Walikuwa na hasira kwamba familia hiyo ilikuwa ikisherehekea siku moja tu baada ya kifo cha Dilip Kumar.

Dilip Kumar alikuwa karibu na familia ya Kapoor kupewa dhamana yake na marehemu Raj Kapoor. Wenzi hao walicheza pamoja katika filamu ya 1949 Andaz.

Mtu mmoja alisema: “Wana maoni gani?

"Dilip bwana aliondoka, waliomboleza haya yote na kusahau katika dakika tano na wakajiandaa kufanya tafrija."

Mtandao mwingine alisema: "Chama chao kiwe kama 'Dilip Kumar amekufa, aww huzuni sana', sasa ungependa whisky au risasi?"

Mtu wa tatu aliandika: "Asubuhi, mkutano wa pole wa Dilip Kumar. Chakula cha jioni usiku.

"Ni kama hii tu katika bllywood, isiyo na haya."

Wanamtandao wengine walidai kwamba ikiwa Raj Kapoor bado yuko hai, familia ya Kapoor isingekuwa inashiriki tafrija.

Licha ya ukosoaji huo, sherehe ziliendelea mnamo Julai 10, 2021, na familia ilijiunga na mbuni mashuhuri Manish Malhotra.

Manish alishiriki picha kadhaa kutoka kwa sherehe ya Neetu baada ya kuzaliwa.

Picha zinaonyesha Manish akiwa na Neetu, Ranbir, Riddhima pamoja na marafiki wao wa karibu.

Akishiriki picha kwenye Instagram, Manish aliweka vitu rahisi kwenye maelezo mafupi.

Pamoja na picha hizo, Manish aliandika:

"# Selfie # love… Riddhima Kapoor Sahni, Ranbir Kapoor, Neetu Kapoor."

Kifo cha Dilip Kumar kilishtua ulimwengu wa filamu. Alilazwa hospitalini mara mbili mnamo Juni 2021 baada ya kukosa hewa.

Halafu aligunduliwa kuwa na mchanganyiko wa mchanganyiko wa pande mbili, ujengaji wa maji kupita kiasi kati ya tabaka za pleura nje ya mapafu.

'Mfalme wa Msiba' kwa huzuni walikufa mnamo Julai 7, 2021, na watu mashuhuri wa Sauti walimpa heshima mwigizaji huyo mkongwe.

Akshay Kumar alisema: "Kwa wengine wengi wanaweza kuwa mashujaa. Kwa sisi watendaji, alikuwa shujaa.

"#DilipKumar Sir amechukua enzi nzima ya sinema ya India kwenda naye.

“Mawazo yangu na sala ziko pamoja na familia yake. Om Shanti. ”

Anil Kapoor alitweet: "Ulimwengu wetu umepungua kidogo leo kwa sababu mmoja wa nyota zetu angavu ametutoka kwenda mbinguni.

"Dilip Sahab alikuwa karibu sana na baba yangu na nilikuwa na heshima kubwa ya kushiriki nafasi ya skrini naye katika filamu zangu tatu zisizokumbukwa sana ...

"Alikuwa na siku zote atakuwa muigizaji bora na mkubwa zaidi katika tasnia yetu kwangu ... amehimiza vizazi vya wasanii.

“Pumzika kwa amani Dilip Sahab. Unabaki katika akili na mioyo yetu milele. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungeweza 'Kuishi Pamoja' na Mtu kabla ya Kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...