Kapil Sharma anaonyesha alikuwa na Mawazo ya Kujiua mnamo 2017

Kapil Sharma hivi majuzi alifunguka kuhusu kuwa na mawazo ya kujiua na jinsi alivyohisi wakati wa awamu ya chini kabisa ya maisha yake.

Kapil Sharma anaonyesha alikuwa na Mawazo ya Kujiua mnamo 2017 - f

"Hakuna mtu ambaye angegundua."

Kapil Sharma hivi majuzi alizungumza juu ya awamu ya maisha yake wakati alifikiria kufa kwa kujiua mnamo 2017.

Alisema hii ilitokea baada ya filamu yake Kisko Pyaar Karoon hakufanya vizuri katika ofisi ya sanduku, ikifuatiwa na tiff yake na mcheshi Sunil Grover.

Akikumbuka yaliyopita, aliiita uzoefu wa kujifunza ambapo alisema amepona.

Wakati wa hafla ya ukuzaji wa filamu yake ijayo Zwigato, Kapil Sharma alisema:

"Kama mtu wa umma, watu wengi wanakujua, unawaburudisha, lakini ukifika nyumbani, uko peke yako.

"Pia hauko katika hali ya kuishi maisha ya kawaida ambapo unaweza kutoka, kukaa ufukweni na kutazama baharini.

“Unaishi katika orofa ya vyumba viwili, na nje kunapokuwa na giza jioni, siwezi kueleza jinsi hisia zilivyo mbaya katika hali hiyo.”

Aliongeza: “Katika awamu hiyo, nilifikiria kujiua.

"Nilifikiri hakuna mtu ambaye ninaweza kushiriki naye kile ninachohisi.

"Mahali ninapotoka, afya ya akili sio jambo linalojadiliwa.

"Sidhani kama hii ilikuwa mara yangu ya kwanza kupitia awamu hii.

"Labda, wakati wa utoto, lazima nilihisi chini, lakini hakuna mtu ambaye angeona.

"Ukitoka kutafuta pesa, na uko peke yako, hakuna mtu wa kukutunza, kukufanya uelewe mambo, haujui ikiwa watu karibu na wewe wana nia mbaya, haswa ikiwa wewe ni msanii.

"Lakini baada ya kupitia hatua kama hiyo, unaanza kuzingatia mambo yanayokuzunguka.

“Macho yako yafunguke. Msanii akiwa makini haimaanishi kuwa ni mjinga.”

Kapil Sharma pia alisema hatimaye alitoka nje ya awamu na kudai jinsi 'hakuna kitu cha kudumu, wala furaha wala huzuni.'

The Comedian na mwigizaji aliiita 'awamu nzuri' kwani ilimfanya athamini vitu vidogo maishani.

Wakati huo huo, hivi majuzi, muigizaji na mkurugenzi Nandita Das alishiriki jinsi Kapil Sharma alivyojifunza lafudhi ya Jharkhand kwa kucheza nafasi ya mvulana wa kujifungua katika mradi wake wa mwongozo, Zwigato.

Yeye alisema: “Katika filamu hiyo, Kapil ataonekana katika avatar mpya ambaye atakuwa akizungumza kwa lafudhi ya Jharkhand badala ya lafudhi yake ya kawaida ya Kipunjabi.

"Hapo awali nilikuwa na wasiwasi juu ya lafudhi yake ya Jharkhand."

"Hata nilimpa chaguo la kubadilisha lafudhi yake hadi ya Kipunjabi ikiwa hangeweza kutoa mazungumzo ipasavyo katika lafudhi niliyochagua."

Filamu hiyo itatolewa mnamo Machi 17, 2023.



Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiria nini, India inapaswa kubadilishwa jina na kuwa Bharat

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...