Kangana Humenyuka kwa Talaka ya Aamir & Kiran

Mwigizaji wa sauti Kangana Ranaut mara nyingi huzungumza hadharani juu ya mada anuwai. Sasa, alisema juu ya talaka ya Aamir Khan na Kiran Rao.

Kangana Humenyuka kwa Talaka ya Aamir & Kiran f

"mazoezi haya ni ya kizamani na ya kurudisha nyuma ..."

Mwigizaji wa filamu Kangana Ranaut amezungumza juu ya tangazo la talaka la Aamir Khan na Kiran Rao.

Khan na Rao walishangaza ulimwengu Jumamosi, Julai 3, 2021, wakati walifunua mipango yao ya kujitenga.

Wawili hao walisema uamuzi wao wa talaka ni wa kuheshimiana, na wataendelea kumzaa mwenza mtoto wao Azad.

Kangana Ranaut anajulikana kwa kuzungumza mawazo yake kwenye mitandao ya kijamii juu ya masomo anuwai.

Sasa, ameshasema juu ya talaka ya Khan na Rao, na kuleta kiwango cha ubishani kwa tangazo vingine vya kiraia.

Kuchukua Instagram, Kangana alishiriki barua ndefu akihoji wazo la ndoa za dini tofauti.

Alihoji ni kwanini mtu lazima abadilishe dini wakati anaoa Mwislamu. Aliongea pia juu ya mazingira ya kulea watoto katika ndoa ya dini tofauti.

Kangana Humenyuka kwa Talaka ya Aamir & Kiran - kangana

Kuandika kwenye hadithi yake ya Instagram, Kangana aliandika:

“Wakati mmoja huko Punjab, familia nyingi zililea mtoto mmoja wa kiume kama Mhindu na mwingine kama Sikh.

Mwelekeo huu haujawahi kuonekana kati ya Wahindu na Waislamu au Sikhs na Waislamu, au mtu mwingine yeyote na Waislamu kwa jambo hilo.

"Pamoja na talaka ya pili ya bwana Aamir Khan nashangaa katika ndoa ya dini nyingine kwa nini watoto hutoka Waislamu tu kwa nini wanawake hawawezi kuendelea kuwa Wahindu.

"Kwa nyakati zinazobadilika lazima tubadilishe hii, mazoezi haya ni ya kizamani na ya kurudisha nyuma ...

"Ikiwa katika familia moja ikiwa Wahindu, Jain, Wabudhi, Sikh, RadhaSwami na wasioamini Mungu wanaweza kuishi pamoja basi kwa nini Waislam?"

"Kwa nini mtu lazima abadilishe dini yake kuoa Mwislamu?"

Maneno ya Kangana yanakuja siku mbili tu baada ya Aamir Khan na Kiran Rao kutangaza watamaliza ndoa yao ya miaka 15.

Ndani ya Taarifa ya pamoja, iliyotolewa Jumamosi, Julai 3, 2021, walisema:

"Katika miaka 15 nzuri pamoja tumeshiriki uzoefu wa maisha, furaha na kicheko, na uhusiano wetu umekua kwa uaminifu, heshima na upendo.

"Sasa tungependa kuanza sura mpya katika maisha yetu - sio tena kama mume na mke, bali kama wazazi wenza na familia kwa kila mmoja.

“Tulianza kujitenga kwa mpango wakati fulani uliopita, na sasa tunajisikia vizuri kurasimisha mpangilio huu, wa kuishi kando lakini tukishiriki maisha yetu kama familia kubwa inavyofanya.

“Tunabaki kuwa wazazi wa kujitolea kwa mtoto wetu Azad, ambaye tutamlea na kumlea pamoja.

"Pia tutaendelea kufanya kazi kama washirika kwenye filamu, Paani Foundation, na miradi mingine ambayo tunahisi kupenda sana.

"Asante kubwa kwa familia zetu na marafiki kwa msaada wao wa mara kwa mara na uelewa juu ya mageuzi haya katika uhusiano wetu, na bila ambaye hatungekuwa salama sana kuchukua hatua hii.

"Tunawaomba wenye heri njema matakwa mema na baraka na tunatumahi kuwa - kama sisi - mtaona talaka hii sio mwisho, lakini kama mwanzo wa safari mpya.

"Shukrani na upendo, Kiran na Aamir."



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Kangana Ranaut na Kiran Rao Instagram na Koimoi





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na jaribio la Kiingereza la Uingereza kwa Washirika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...