Kangana Ranaut anampa Twinkle Khanna 'Brat ya Upendeleo'

Kangana Ranaut alimwita Twinkle Khanna "mwanaume aliyebahatika" kwa kulinganisha wanaume na mifuko ya plastiki. Pia aligusia upendeleo katika maoni yake.

Kangana Ranaut chapa Twinkle Khanna a 'Privileged Brat' - f

"Hawa jamaa wenye upendeleo ni nini"

Anajulikana kwa maoni yake ya wazi, Kangana Ranaut alimtaja Twinkle Khanna kama "brat aliyebahatika".

The Malkia star alijibu hasi kwa maoni ya zamani yaliyotolewa na Twinkle.

Alipoulizwa jinsi alivyotambua kwamba alikuwa mpenda wanawake, Twinkle aliwalinganisha wanaume na mifuko ya plastiki.

Alikuwa amesema: “Hatukuwahi kuzungumza kuhusu ufeministi au usawa au kitu chochote.

"Lakini ilikuwa wazi kabisa kwamba hakukuwa na haja ya mwanaume.

"Itakuwa nzuri sana kuwa na mwanaume, kama ungekuwa na mkoba mzuri.

"Lakini hata ungekuwa na mfuko wa plastiki itafanya.

"Kwa hivyo nilikua na wazo hilo na kwa muda mrefu nilihisi kuwa hakuna matumizi mengi kwao.

"Wanapoteza nywele zao, wanaanza kufunga nyuzi nne, pande zote na pande zote, kwenye vichwa vyao.

"Kwa bahati kwa wanawake wengi, wanakufa miaka 10-15 kabla yetu. Unapaswa pia kuwahurumia kidogo.

"Kwa hivyo ilibidi nirudi nyuma kwamba labda sisi (wanawake) sio bora lakini tuko sawa.

"Hiyo imekuwa safari yangu kuelekea ufeministi."

Matamshi haya hayakwenda vyema kwa Kangana Ranaut.

Akiambatanisha kipande cha video cha Twinkle kwenye Hadithi yake ya Instagram, alimkashifu mwigizaji huyo wa zamani.

Yeye aliandika: "Je, hawa mababu wa upendeleo ambao huwaita wanaume wao mifuko ya polythene, wanajaribu kuwa baridi?

"Watoto wa Nepo waliozaliwa na kijiko cha fedha, kutokana na taaluma ya filamu kwenye sahani za dhahabu, hawakuweza kutenda haki kwa hilo kwa hakika.

"Angalau wangeweza kupata furaha na kutosheka katika kutokuwa na ubinafsi kwa akina mama ambayo pia inaonekana kama laana katika kesi yao wanataka kuwa nini hasa?

“Mboga? Huo ndio ufeministi?”

Twinkle ni binti mkubwa wa waigizaji Rajesh Khanna na Dimple Kapadia. Mnamo 1969, Rajesh Khanna aligonga nyota na kutolewa kwa Aradhana. 

Aliendelea kufurahia vibao 15 mfululizo vya solo katika miaka miwili iliyofuata.

Twinkle alianza kazi yake ya uigizaji kinyume na Bobby Deol katika Barsaat (1995).

Katika kazi yake, alionekana katika filamu 16, kabla ya kuacha taaluma hiyo mnamo 2001.

Mwaka huo huo, alioa nyota wa filamu Akshay Kumar. Wana watoto wawili pamoja.

Kwa sasa Twinkle ni mwandishi na mwandishi aliyefanikiwa.

Wakati huo huo, kwa upande wa kazi, Kangana anajiandaa Dharurailiyopangwa kutolewa mnamo Juni 14, 2024.

Pia mkurugenzi wa sinema hiyo, atacheza Waziri Mkuu wa zamani Indira Gandhi.

Twinkle Khanna bado hajajibu maoni ya Kangana Ranaut.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...