Kalki Koechlin anafunua 'Mtazamo wa Binadamu' wa Pakistan na Sabiha Sumar

Kalki Koechlin ameshirikiana na msanii wa filamu wa Pakistani Sabiha Sumar kwa maandishi ambayo yanachunguza uhusiano wa kitamaduni na kitamaduni kati ya India na Pakistan.

Kalki Koechlin ajiunga na vikosi na msanii wa filamu wa Pakistani Sabiha Sumar

"Sikuwa na msimamo mkali juu ya suala zima la India na Pakistan."

Licha ya mivutano ya kisiasa kati ya India na Pakistan, wasanii kutoka pande zote za mpaka wanahamasishwa kuendelea kutazama mazuri.

Dev D nyota Kalki Koechlin ni mmoja wa wasanii kama hao ambaye hivi karibuni alishiriki udadisi wake juu ya kupata hali ya kibinadamu zaidi kwa Pakistan.

Mapema mnamo 2016, Kalki alishangaza mashabiki wa Pakistani wakati picha zake kutoka kwa ziara yake ya ndani Sindh zilianza kusambaa kwenye Instagram. Alionekana pia akihudhuria hafla ya kibinafsi huko Karachi.

Baadaye, ilifunuliwa kuwa mwigizaji wa Sauti alikuwa akifanya kazi kwa maandishi ya mtunzi wa filamu wa Pakistani Sabiha Sumar, Azmaish.

Hati hiyo inakusudia kuonyesha kufanana kati ya nchi hizi mbili na kuwasilisha maoni ambayo yanalenga mapambano ya watu wa kawaida wanaoishi India na Pakistan.

Wazo ni kuchunguza mazingira ya kitamaduni na kitamaduni ya India na Pakistan kupitia safari ya wanawake wawili.

Kwenye mkutano wa India Today Conclave uliofanyika hivi karibuni, Kalki alizungumza juu ya kile kilichomvutia kuwa sehemu ya mradi wa Sabiha Sumar:

“Nadhani ni kutokuwamo kwangu katika somo hili; Sikuwa na msimamo mkali juu ya suala zima la India na Pakistan, "aliwaambia waandishi wa habari, kulingana na IANS.

“Kwa maoni yangu, nilikubali mradi huo kwa udadisi. Sikuwa nimewahi kwenda Pakistan na nilijua tu India na Pakistan kwa mizozo. Nilitaka kuona kipengele kingine, labda, kipengele cha kibinadamu zaidi. ”

Wakati akiongea zaidi juu ya uzoefu wake wa kutembelea Pakistan, Kalki alishiriki jinsi kuachana na maoni yaliyodhibitiwa kunasaidia kutazama watu kwa njia tofauti:

“Ukishaondoa itikadi, unaanza kuona watu na mapambano yao. Wapakistani wanaogopa ugaidi kama mtu mwingine yeyote duniani, ”alisema.

Aliongeza pia kuwa wakati wa kusafiri na Sabiha kote India na Pakistan, aliweza kupata kufanana kati ya nchi hizi mbili:

"Katika maeneo kama Haryana na Uttar Pradesh, ningeweza kufananisha mambo mengi kati ya maeneo ya vijijini ya Pakistan kwa njia ya kihafidhina ya kuwatazama wanawake wasio na sauti."

"Pia niliona jinsi nguvu na dini zinavyofanya kazi kwa karibu," alisema.

Ukweli wa ardhi ni kwamba India na Pakistan zinafanana kwa njia nyingi kuliko vile ulimwengu wa kisiasa unakuruhusu kufikiria.

Sabiha Sumar na Kalki Koechlin wanaonekana wako kwenye njia ya kugundua ukweli huu na kuchunguza uhusiano wa kina kati ya watu wa nchi hizo mbili kuliko siasa.

Hati hiyo inatarajiwa kuonyeshwa kwenye sherehe mbali mbali za filamu za kimataifa na vile vile kwenye runinga ya Ujerumani na Ufaransa. Sehemu zake pia zilichunguzwa kwenye hafla hiyo.



Mwandishi wa habari wa Pakistani anayeishi Uingereza, amejitolea kukuza habari njema na hadithi. Nafsi ya roho ya bure, anafurahiya kuandika kwenye mada ngumu ambazo hupiga miiko. Kauli mbiu yake maishani: "Ishi na uishi."

Picha kwa hisani ya Indiegogo.com






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...