Kalki Koechlin afunua Kutupa kitanda na Hofu za Unyanyasaji wa Ngono

Mwigizaji Kalki Koechlin alifunua wazi wakati mfupi maishani mwake ambapo alikuwa mwathirika wa unyanyasaji wa kijinsia wa watoto, maoni mabaya, akalala kitandani na zaidi.

Kalki Koechlin afunua Kutupa kitanda na vitisho vya unyanyasaji wa kijinsia f

"Nilikuwa sehemu ya mkutano wa unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto"

Mwigizaji wa sauti, Kalki Koechlin awashangaza mashabiki wakati anafunua shida anazokabiliana nazo katika sauti kutoka kitanda cha kutupwa hadi unyanyasaji wa kijinsia.

Kalki alijizolea umaarufu na uigizaji wake mzuri katika filamu yake ya kwanza Dev D (2009). Mwigizaji hodari alijichimbia niche katika tasnia ya filamu na kujitolea, uthabiti na talanta safi.

Tangu wakati huo, Kalki aliigiza filamu kama Zindagi Na Milegi Dobara (2011), Msichana yule kwenye buti za Njano (2010), Margarita na Nyasi (2014), Kijana wa Gully (2019) na zaidi.

Maonyesho yake ya kusifiwa yamemwona kushinda tuzo na uteuzi kama Tuzo za Star Screen na Tuzo ya Kitaifa.

Hivi sasa, nyota hiyo inajiandaa kukumbatia uzazi kwa mara ya kwanza na kijana Guy Hershberg.

Licha ya furaha hii ya kibinafsi na kazi yenye mafanikio, Kalki siku zote hakuwa na safari rahisi.

Kulingana na mahojiano na Pinkvilla, Kalki Koechlin alifunua nyakati za kutisha maishani mwake. Katika kisa kimoja alikuwa mwathirika wa maoni ya kikatili. Alielezea:

“Nakumbuka nilikuwa nimekasirika sana baada ya Dev D. Kulikuwa na nakala moja… na kifungu hicho kilikuwa kama, 'Wanawafanya hawa makahaba wote wa Kirusi kufanya kazi hapa katika Bollywood' na nilikuwa kama, 'Mimi sio Mrusi pata utafiti wako sawa.'

"Nilipata hukumu hiyo kutoka kwa media zetu wenyewe. Sio hata watu wa nasibu watu wake kutoka kwa tasnia yetu.

"Nimeona kuwa ngumu sana mwanzoni lakini unakua ngozi nene."

Kalki Koechlin afunua Kutupa kitanda na vitisho vya unyanyasaji wa kijinsia - tafakari

Kalki Koechlin alikumbuka wakati katika kazi yake wakati alikuwa akipambana na uchawi kavu kwa suala la kazi. Alisema:

"Kwa kweli sina miezi nane-tisa ya kazi ambayo haikuja kwangu. Na hii ni baada ya mafanikio kama Yeh Jawaani Hai Deewani ambapo nahisi hakuna mtu anayenipa kazi. ”

Akikumbuka uzoefu wake wa kitanda, Kalki alizungumza juu ya mtayarishaji fulani wa filamu ambaye alimuuliza kwa tarehe. Alisema:

"Nimekuwa na tukio ambapo mtayarishaji wa filamu fulani ambayo niliijaribu ili kuniita tena.

“Mtayarishaji alitaka kwenda na mimi na nilikuwa naona mtu wakati huo. "Nilikuwa kama 'samahani kweli lakini sipendezwi.'

Baada ya kukataa maendeleo ya mtayarishaji, hakupokea simu kutoka kwa nyumba ya utengenezaji. Kalki alisema:

"Na hapo hakukuwa na wito wowote na filamu haikutokea."

Kalki Koechlin aliendelea kutaja dhuluma aliyopata baada ya kufunua unyanyasaji wa kijinsia aliumia akiwa mtoto. Alielezea:

"Nimepata unyanyasaji wa kijinsia na nilijifunua juu yake kwanza kwa mtaalamu wangu na mwenzi wangu wa wakati huo. Kwa hivyo nilifunguka kwa faragha na nikashughulikia kupitia tiba.

“Baadaye, nilikuwa sehemu ya mkutano wa unyanyasaji wa kingono na Rahul Bose. Mara tu aliponiambia hivi ndivyo anafanya kila mwaka nilijadili. ”

Mbele ya kazi, Kalki Koechlin amewekwa kwenye safu ya wavuti Bhram (2019).

Tunampigania Kalki kwa kujadili wazi hali ya chini katika maisha yake na kazi yake.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea Vinywaji Vipi vya Krismasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...