Kailash Kher anafunua jinsi AR Rahman Alivyoongeza Kazi yake

Mwimbaji wa uchezaji wa India Kailash Kher amefunguka juu ya jinsi mtunzi mashuhuri AR Rahman alisaidia kupata kazi yake ya muziki kutoka ardhini.

Kailash Kher afunua jinsi AR Rahman Alivyoongeza Kazi yake f

"Lazima niseme, kukaa na AR Rahman kazi yangu iliongezeka."

Mwimbaji wa kucheza wa India Kailash Kher amefunguka juu ya jinsi mtunzi AR Rahman alisaidia taaluma yake.

Kher alifunua kwamba alikuwa akikaa na AR Rahman kabla ya kazi yake ya muziki kuanza. Alisema pia kazi yake "ilichanua" kama matokeo.

Ufunuo wa Kailash Kher ulikuja baada ya utendaji wake Ligi ya Muziki ya Hindi Pro (IPML).

Ligi hii ya kipekee ya muziki inaona timu sita zinazowakilisha mikoa tofauti ya India zikipambana kwenye mashindano ya muziki.

Kila timu inasaidiwa na watu mashuhuri wa Sauti na michezo, na timu ya Mashujaa ya Mumbai inateuliwa na Kailash Kher.

Baada ya kufanya wimbo 'Yuhin Chala Chal Rahi' na washiriki wa timu yake Rachit Agarwal na Mohammad Irfan, Kher alitafakari juu ya wakati wake aliotumia na mtunzi AR Rahman.

Alisema:

"Niliishi Chennai kwa miaka 3-4 na lazima niseme, kukaa na AR Rahman kazi yangu iliongezeka.

"Nilikuwa nikila chakula kilichopikwa kwa mikono na Amma (mama wa AR Rahman) na kisha tunarekodi nyimbo usiku kucha.

"Nakumbuka wakati wa 'Teri Deewani' wimbo wakati nilikuwa najitahidi, sikuja Mumbai kuimba nyimbo kwenye sinema, lakini nilikuja kutengeneza albamu yangu mwenyewe.

"Watu walinifanya nisubiri miezi 6-8, walikuwa wakiniambia" hii sio aina ya sauti tunayotafuta ", sio sauti ya 'shujaa'.

“Baada ya kusema hayo, mungu alinipa neema na wimbo wangu wa kwanza wa Sauti 'Allah Ke Bande' na angalia kejeli, 'shujaa' katika wimbo huo alikuwa mimi.

“Wimbo wangu wa pili Al Maddath Maula ilitoka Mangal Pandey sinema na mimi pia, tumeshirikishwa kwenye wimbo.

Kailash Kher ana kumbukumbu nzuri za kukaa na AR Rahman na mama yake marehemu, Kareema Begum, wakati wa ziara yake na mtunzi mashuhuri.

Kher pia hivi karibuni ametoa heshima kwa Begum, ambaye alifariki mnamo Desemba 2020.

Alichukua akaunti yake ya Twitter kushiriki kumbukumbu zake juu ya utunzaji aliopewa na yeye, akimkumbuka kama "fadhili iliyomwilishwa".

Alisema:

"Miaka 16 hadi XNUMX iliyopita nilikuwa na bahati ya kufanya ziara na AR Rahman sahab na kukaa mahali pake kwa kurekodi muziki.

"Wakati huo Amma Kareema Begum alishitaki kunitunza kana kwamba mimi ni mtoto wake."

"Sasa amekuwa kitu kimoja na Mungu, naombea roho yake iliyokwenda."

Waimbaji wengi wa India kama Lata Mangeshkar na Adnan Sami pia walituma salamu zao za rambirambi kwa AR Rahman kwa kufiwa na mama yake.

Louise ni Kiingereza na mhitimu wa Uandishi na shauku ya kusafiri, skiing na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Kailash Kher Instagram na AR Rahman Instagram