Kaifi Khalil atangaza toleo la ‘Jurmana’ kwa Januari 12, 2024

Kaifi Khalil ametangaza wimbo wake mpya ‘Jurmana’ na kufichua kuwa wimbo huo utatoka Januari 12, 2024.

Kaifi Khalil atangaza toleo la 'Jurmana' mnamo Januari 12, 2024 f

"Itakuwa wimbo wa blockbuster wa 2024."

Kaifi Khalil amewafurahisha mashabiki wake kwa kutangaza kuachia wimbo wake mpya, ‘Jurmana’, kwenye mtandao wa Instagram.

Alishiriki kipande kidogo cha video pamoja na nukuu:

Wimbo wangu mpya ‘Jurmana’ utatoka Januari 12.

“Natumai mtaungana nayo. Upendo mwingi na maombi kwa ajili yenu nyote.”

Kichochezi kinaangazia Kaifi akitazama sehemu ya maji iliyozungukwa na milima.

Mashabiki wa Kaifi walienda kwenye sehemu ya maoni kuelezea kufurahishwa kwao na wimbo wake mpya na wengine wametabiri kuwa utakuwa maarufu sana.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Kaifi Khalil (@kaifikhalilmusic)

Shabiki mmoja aliandika: "Mstari mmoja unanitosha kujua kwamba wimbo huu utakuwa wimbo wangu unaofuata."

Mwingine akasema: “Nimevutiwa na sauti yako. Endelea kuunda kazi bora."

Maoni ya tatu yalisomeka: "Itakuwa wimbo wa blockbuster wa 2024."

Kaifi Khalil alipata umaarufu na wimbo wake maarufu 'Kahani Suno 2.0’ ambayo ilitumika kama OST ya mfululizo maarufu wa tamthilia Mujhe Pyar Hua Tha na alitambuliwa kwa sauti yake ya kipekee na ya kupendeza.

Kaifi alianza safari yake ya muziki alipoanza kupakia majalada ya nyimbo kwenye YouTube. Hatimaye aligunduliwa na Coke Studio ambayo ilimfanya atengeneze wimbo wa ‘Kana Yaari’.

Tangu kutolewa kwa ‘Kahani Suno 2.0’, Kaifi Khalil ameweza kutawala katika kilele cha Spotify chati nchini Pakistan, na kusababisha mitiririko milioni 350.

Wimbo huu ulipata umaarufu katika mipaka na ukawa wimbo unaovuma nchini Bangladesh, India, Uingereza, Marekani na Kanada.

Baada ya mafanikio makubwa ya ‘Kahani Suno 2.0’, Kaifi kwa mara nyingine tena aliwafurahisha mashabiki wake kwa ‘Mansoob’.

Wimbo huo ulikuwa na mashairi ya kutoka moyoni ambayo yaliwagusa watu waliovunjika moyo na wengi walienda kwenye YouTube ili kushiriki mawazo yao kuhusu wimbo huo.

Mtumiaji mmoja wa mitandao ya kijamii aliandika: “Mtu mmoja mwenye hekima aliwahi kusema, ‘Unapokuwa na furaha unafurahia wimbo, lakini unapovunjika unaelewa maneno yake. Tuko hapa kwa ajili ya mashairi.”

Mwingine akasema:

“Hii haijaandikwa na kalamu. Hii imeandikwa na maumivu."

Wa tatu aliongeza: "Kiurdu sio lugha, ni bahari ya hisia."

Mnamo 2023, mwigizaji wa Bollywood Ayushmann Khurrana alikabiliwa na shida wakati alirekodi video yake akiimba 'Kahani Suno'.

Mashabiki wa Kaifi hawakufurahishwa na walimhimiza Ayushmann kuwaachia wataalamu.

“Naomba uache kuharibu wimbo huu. Jubin wa kwanza na sasa Ayushmann. Iimbwe na Kaifi Khalil pekee. Asante."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kujitayarisha kwa Ngono ni Shida ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...