Kai afichua Mipango ya Mtoto akiwa na Sanam

Wakati wa Changamoto ya Mtoto ya Love Island, Kai alimfungulia Shaq kuhusu uwezekano wa kupata watoto na Sanam.

Kai anafichua Mipango ya Mtoto akiwa na Sanam f

"bila shaka niliweza kutuona tukiwa na watoto."

Kai Fagan alikiri kwamba kuwa na watoto na Sanam Harrinanan ni uwezekano.

Msichana huyo mwenye umri wa miaka 24 alifunguka kuhusu mustakabali wake kwa Shaq Muhammad wakati wa Changamoto ya Mtoto, kipengele cha kawaida katika Upendo Kisiwa.

Wakazi wa kisiwa hicho waliamshwa na sauti ya watoto wakilia.

Kama sehemu ya changamoto hiyo, kila wanandoa hupewa mwanasesere anayefanana na maisha na ndiye anayesimamia kumtaja na kumtunza mwanasesere huyo.

Baada ya kuvishwa mdoli wao, Kai na Sanam waliamua kumpa mtoto wao wa kiume jina Bruno. Mchana, Kai alimsifu mpenziwe kwa kuwa mama mzuri wa 'Bruno'.

Ron Hall baadaye alipokea ujumbe wa kuwaalika wavulana hao kwa siku moja, lakini iliwabidi watoe watoto wao kwenye uwanja wa michezo wa kufanyia mazoezi wa msituni.

Wakati huo huo, wasichana walipata kufurahia siku ya utulivu katika villa.

Walipokuwa wakicheza na watoto wao, wavulana walijadili ikiwa watajiona kuwa wazazi katika siku zijazo.

Shaq alimuuliza Kai: “Unafikiri utakuwa baba wa aina gani?”

Akizungumzia mtindo wake wa malezi na wa Sanam, Kai alijibu:

"Mimi ndiye mtu aliyetulia zaidi anayeenda, Bruno atakuwa na siku ya uwanjani nami, Sanam atakuwa mkali."

Mazungumzo hivi karibuni yaligeukia siku zijazo kama Shaq aliuliza:

"Unaweza kujiona wewe na Sanam tukiwa na watoto siku moja labda?"

Akikiri kwamba kuna uwezekano wa watoto ikiwa mambo yataendelea kuwa sawa, Kai alisema:

"Ikiwa mambo yanaendelea jinsi yalivyo basi bila shaka ningeweza kuona tukiwa na watoto.

“Bruno ana bahati ya kuwa na mama kama yeye; yeye ni mrembo, mwenye akili, anayejali.”

Kiingilio cha Kai kinakuja kama Upendo Kisiwa mashabiki wanaamini yeye na Sanam ndio wanapewa nafasi kubwa ya kushinda onyesho hilo.

Mmoja aliandika: "Tupa kila mtu na kuwatawaza Sanam na Kai washindi ... Nimechoshwa na msimu huu."

Mwingine alisema: "Kwa wakati huu mpeperushe Maya Jama na kumwacha taji lake Kai na Sanam kama washindi."

Wakitoa mawazo yao juu ya nani anafaa kuwa mshindi, mtumiaji mmoja alisema:

“Mwisho unapaswa kuwa… Mshindi, Kai na Sanam. Mshindi wa pili, Ron na Lana. Na kila mtu anaweza kwenda nyumbani ... "

Ingawa Changamoto ya Mtoto ni sehemu inayojirudia Upendo Kisiwa, mashabiki wanataka ibadilishwe.

Mmoja alisema: “Upendo Kisiwa kwa heshima, sote tunachukia changamoto ya mtoto.

"Acha na urudishe maeneo ya kuvuta sigara na changamoto za Twitter kwa sababu onyesho lako linakufa."

Mwingine alisema: "Upendo Kisiwa changamoto ya mtoto ni ya kuchosha damu… sawa kila mwaka.

Kai hapo awali alijadili yake baadaye na Sanam, akikiri kwamba anaamini watakuwa kwenye uhusiano baada ya show kumalizika.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kikomo kwa wafanyikazi wasiokuwa wahamiaji wa EU?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...