Justin Bieber akitumbuiza katika Anant Ambani & Radhika Merchant's Sangeet

Wakati harusi ya Anant Ambani na Radhika Merchant inakaribia, waliandaa sherehe ya sangeet na Justin Bieber alikuwa miongoni mwa wasanii.

Justin Bieber anatumbuiza katika Anant Ambani & Radhika Merchant's Sangeet f

"Nostalgia. Bado ni yule yule... Sauti hiyo ya malaika."

Justin Bieber amekuwa nyota wa hivi punde zaidi wa kimataifa kutumbuiza katika sherehe za kabla ya harusi ya Anant Ambani na Radhika Merchant.

Wanandoa hao walifanya sherehe ya sangeet, iliyofanyika katika Kituo cha Utamaduni cha Nita Mukesh Ambani huko Mumbai.

Justin alipanda jukwaani akiwa amevalia koti jeupe na juu nyeupe ya tanki chini, suruali nyororo, buti nyeusi na kofia.

Mbele ya umati wa watu waliosheheni nyota, alitumbuiza baadhi ya vibao vyake vikubwa zaidi vikiwemo 'What Do You mean?,' Boyfriend',' Baby' na 'Love Yourself'.

Video zinazosambaa kwenye mitandao ya kijamii zinaonyesha utendaji mzuri wa Justin huku wageni wakimsogelea.

Wakati fulani, mwimbaji huyo wa pop wa Kanada aliimba na sosholaiti Orhan 'Orry' Awatramani.

Utendaji wa Justin Bieber ulipata hisia tofauti kwenye mitandao ya kijamii, huku mmoja akisema:

"Justin hufanya uchezaji kwa njia yake kama kawaida."

Walakini, mwingine aliandika: "Mwimbaji wa harusi wa India na nyimbo za Justin Bieber hazilingani hata kidogo! Ni nini kiliwapata wasanii wa India?"

Wa tatu alisema: "Nostalgia. Bado ni yule yule… Sauti hiyo ya malaika.”

Kulingana na mtu mmoja, kuna kitu hakikuwa sawa. Mtumiaji alisema:

"La, sauti haipo."

Wachache pia walitania: "Hatuko tayari kwa hili."

Baada ya onyesho lake kumalizika, Justin alionekana kwenye uwanja wa ndege akijiandaa kurejea Marekani.

Video ilionyesha Justin na wasaidizi wake, pamoja na usalama, wakiwasili katika uwanja wa ndege wa Kalina wa Mumbai kwa SUVs.

Justin akatoka nje ya gari haraka, akawasalimia wakuu wa uwanja wa ndege na kuingia ndani ya jengo hilo.

Wakati huo huo, paparazi nje ya uwanja wa ndege waliendelea kupiga kelele:

"Justin, tunataka picha na wewe."

Hata hivyo, maombi yao ya mara kwa mara hayakusikilizwa.

Inasemekana kuwa alipata hadi dola milioni 10 kwa utendaji wake.

Waigizaji wengine pia walioshiriki katika sangeet hiyo ni pamoja na rappers wa India Badshah na Karan Aujla pamoja na mwimbaji wa kucheza wa Kihindi Stebin Ben.

Mandhari ya usiku huo ilikuwa "sherehe ya mioyo" na kuwaahidi wageni "usiku wa wimbo, ngoma na ajabu" na kanuni ya mavazi ya "glam ya kikanda ya Hindi".

Sherehe zitaendelea hadi harusi, ambayo itafanyika Julai 12, 2024.

Sherehe za kabla ya harusi ya Ambani zimeshuhudia watu kama Rihanna, Katy Perry na Pitbull wakitumbuiza.

Kuna uvumi kwamba kwa harusi hiyo kuu, Drake, Adele na Lana Del Rey watasafirishwa kwenda India kutumbuiza.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bendi gani uliyopenda zaidi ya miaka ya 1980 Bhangra?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...