Junaid Khan anakabiliwa na Msukosuko kwa kusherehekea Mkesha wa Mwaka Mpya

Junaid Khan amekuwa akikabiliwa na msukosuko mkali tangu video yake ya kusherehekea mwaka mpya kusambaa mitandaoni. Wanamtandao hawana furaha naye.

Junaid Khan anakabiliwa na Msukosuko kwa kusherehekea Mkesha wa Mwaka Mpya f

"Junaid Khan anapaswa kujionea aibu kwa kitendo hiki"

Muigizaji wa Pakistan Junaid Khan amejikuta katikati ya utata baada ya video ya kusherehekea Mwaka Mpya kusambaa mitandaoni.

Video hiyo ilimwonyesha akicheza na kusherehekea na mwigizaji wa Kihindi, Ameesha Patel.

Video hiyo imezua wimbi la hisia tofauti, huku wengi wakieleza kutoridhishwa kwao na kutoidhinisha vitendo vya Junaid.

Klipu hiyo ilipata umaarufu haraka kwenye majukwaa ya mitandao ya kijamii na kusababisha Junaid kukumbana na safu ya maoni ya chuki.

Wanamtandao wanamkosoa na kumpa matamshi ya chuki.

Suala muhimu la utata lililoibuliwa na wakosoaji ni mzozo unaoendelea Palestina.

Watu wanahoji ni kwa nini Junaid Khan alichagua kushiriki katika sherehe badala ya kuzungumzia hali ya Palestina.

Wanadai maisha yalikuwa yakipotea alipokuwa akisherehekea mwaka mpya.

Kwa upande mwingine, mashabiki wanaowafuata Junaid Khan na Ameesha Patel kutoka India wanaonyesha mapenzi yao.

@

? –

Wafuasi hao wanadai kuwa ni chaguo lao la kibinafsi na wanaruhusiwa kuishi maisha yao watakavyo.

Shabiki mmoja alisema: “Kwa nini watu wana hasira kuhusu Junaid Khan kujaribu kufurahia usiku wake? Watu mashuhuri pia ni watu.”

Mwingine aliandika: "Wapiganaji wa kibodi wako hapa kujaribu kumchukia Junaid Khan kwa sababu hawana kitu kingine cha kufanya. Wapakistani daima wanatafuta sababu za kumchukia mtu wa umma sio haki."

Walakini, maoni ya chuki yalizidi yale yaliyounga mkono vitendo vyake.

Mmoja alisema: “Kama Musilim wa Pakistani, Junaid Khan anapaswa kujionea aibu kwa kitendo hiki. Waislamu wanakufa kila siku huko Palestina.

Mwingine aliandika: “Anapaswa kutumia umaarufu wake kueneza ujumbe kwa ndugu zetu Waislamu huko Palestina. Imekatishwa tamaa sana na washawishi wa Pakistani.

Mwigizaji huyo pia anakabiliwa na upinzani kwa chaguo lake la kucheza na Ameesha Patel, kwa sababu inaonekana kama onyesho lisilofaa.

Junaid Khan amechagua kuzima maoni yake kwenye Instagram kwa kuwa maoni ya chuki yanazidi kumiminika kila dakika inayopita.

Sio Khan pekee aliyepata nafasi hiyo, Ameesha Patel pia alipewa maneno ya chuki.

Huku video hiyo ikiendelea kusambaa na kuzua mjadala, macho yote sasa yanaelekezwa kwa Junaid Khan kuona jinsi anavyojibu shutuma hizo.

Jambo moja ni wazi: Mashabiki na wafuasi wake hakika hawana furaha.

Je, atashughulikia mahangaiko yao au atachagua kutozungumza? Hii bado kuonekana.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani muigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...