Juhi Chawla afichua kwanini Alioa Jay Mehta kwa Siri

Juhi Chawla alifunga ndoa na mfanyabiashara Jay Mehta alipokuwa kwenye kilele cha kazi yake katika miaka ya 1990, lakini walifunga pingu za maisha kwa siri.

Juhi Chawla anafichua kwanini Alioa Jay Mehta kwa Siri f

"hebu nyamaza ni sawa"

Juhi Chawla alieleza kwa nini aliolewa na Jay Mehta kwa siri.

Alifunga pingu za maisha na mfanyabiashara huyo alipokuwa kwenye kilele cha kazi yake katika miaka ya 1990 lakini ilifanyika kwa siri.

Juhi alieleza kuwa wakati huo waigizaji wengi walifanya vivyo hivyo na aliweza kuondoka miaka ya 1990 kwa sababu hakukuwa na kamera za simu, hivyo hakukuwa na uwezekano wa habari hiyo kuvuja.

Akifichua uamuzi wake, Juhi alisema:

"Nilikuwa karibu kuimarika na nimeanza kufanya vizuri.

“Wakati huo ndio Jay alikuwa akinichekesha, na niliogopa kupoteza kazi yangu mara tu nilipofika huko.

"Kwa hivyo, nilitaka kuendelea na hii ilionekana katikati, kwamba tunyamaze na ni sawa, endelea kufanya kazi."

Walifunga ndoa mwaka wa 1995 lakini ulikuwa wakati mgumu kwa sababu mama yake alikuwa ameaga dunia.

Juhi aliendelea: “Mwaka huo mama yangu alifariki pia hivyo nilipata msiba mwingine na huo ulikuwa wakati mgumu sana kwangu pia kwa sababu nilihisi nitapoteza kila kitu nilichokuwa nacho, kila nilichopenda, kazi yangu na mama yangu. ”

Harusi hiyo hapo awali ilikusudiwa kuwa hafla nzuri lakini Juhi Chawla alisema mama mkwe wake alighairi kwa sababu ya kuhisi kuzidiwa.

Alieleza hivi: “Nilikuwa nikitayarisha filamu kubwa sana za kazi yangu, na nilipaswa kuolewa.

"Mama yangu alikuwa amefariki mwaka mmoja uliopita.

"Tarehe ya ndoa ilipokaribia, nilikuwa nikifikiria mama yangu hayupo, ambaye nilimpenda zaidi, na sasa kazi yangu pia itaisha.

"Sikujua jinsi ya kuwa na furaha juu yake.

"Kwa hiyo, nilivunja siku moja na nilimwambia mama mkwe wangu na akasema," ni sawa. Je, unaweza kuwazia mama mkwe wako akifanya hivyo kwa ajili yako?

"Mialiko ilikuwa imetolewa kwa watu labda 2,000. Alisema, 'Haifanyiki sasa'.

"Alishawishi familia kutofanya harusi kubwa na nikafunga ndoa lakini ilikuwa nyumbani tu na familia na marafiki wa karibu.

"Kwa hivyo na watu 80, 90, 100 tu harusi ilifanyika.

“Fikiria mama mkwe wako akighairi mialiko hiyo ambayo ilikuwa imetolewa kote ulimwenguni.

“Nilikuwa Mpunjabi nikila kuku. Kwa kweli, baada ya miaka moja-mbili hiyo ilibadilika. Jay alinifanya kuwa mbogo.”

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unaamini Rishi Sunak anafaa kuwa Waziri Mkuu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...