Juggan Kazim anafikiri Talaka ndiyo 'Njia Rahisi ya Kutoka'

Katika mahojiano ya hivi majuzi, Juggan Kazim aliona talaka kama "njia rahisi". Alidai watu hukata tamaa kwenye ndoa zao bila kuweka juhudi.

Juggan Kazim anafikiri Talaka ndiyo 'Njia Rahisi ya Kutoka' f

"Talaka inakuvunja kila inapotokea."

Juggan Kazim hivi karibuni alishiriki msimamo wake kuhusu ndoa na talaka na imezua majibu tofauti.

Safari yake imekuwa na majaribu mbalimbali. Alipitia changamoto za ndoa ngumu na hatimaye akapata faraja katika muungano wa pili wenye usawa.

Juggan, anayejulikana kwa uwazi wake, haogopi kushiriki uzoefu wake wa maisha.

Katika mazungumzo ya wazi na Masarrat Misbah, Juggan alisisitiza ongezeko la kuenea kwa talaka miongoni mwa wanandoa wachanga,

Alidai kwamba haipaswi kunyanyapaliwa. Kwa kutumia uzoefu wa kibinafsi, alilinganisha talaka na kioo kilichopasuka.

Juggan alisema: “Nimepata talaka. Ni kama glasi iliyovunjika ndani yako, ambayo haijalishi ni kiasi gani unajaribu kurekebisha, nyufa hubaki.

"Talaka inakuvunja kila inapotokea.

"Ipe kila kitu chako, na ikiwa haifanyi kazi, basi tengana."

Alishiriki maoni yake kuhusu talaka na ndoa kwa kuzingatia imani yake ya kidini.

“Usiambatishe unyanyapaa kwenye talaka. Ingawa talaka inaruhusiwa, haionekani kuwa kitu kizuri. Ina athari kwa wale wanaohusika moja kwa moja na familia zao.

“Hapo awali, ilisisitizwa mara nyingi kwamba ni lazima mtu awekeze ili kufanya ndoa yao isitawi. Weka juhudi zako zote.

"Zamani, unaweza tu kuachana na mwenzi wako siku ya kufa."

Juggan Kazim aliwataka wazazi kuhimiza uvumilivu, kukatisha tamaa talaka kama suluhisho la haraka na kukuza juhudi za kujitolea katika ndoa.

Licha ya kanuni zinazobadilika, alisisitiza kwamba watu huchagua njia rahisi, ambayo ni talaka.

Juggan aliongeza: "Siku hizi wazazi hutoa njia rahisi."

Watazamaji wengi katika majukwaa tofauti ya mitandao ya kijamii walithamini kauli zake.

Mtumiaji mmoja alisema: "Nakubaliana naye, ziada ya kila kitu ni mbaya, hata talaka."

Mwingine aliandika hivi: “Asante mtu fulani alinitia moyo kufanya ndoa ifaulu. Kila mtu karibu nasi huchukulia ndoa kama kitu dhaifu ambacho unaweza kutupa kwa urahisi.

Mmoja alisema:

"Ni kweli, sio kila mapigano au kutokubaliana kunamaanisha kuwa talaka ndio suluhisho."

Mwingine alikubali hivi: “Watu hufurahia awamu ya asali kwa mwaka mmoja au miwili, na wakati wa kuchukua madaraka unapowadia, wao hutoka tu.”

Kwa upande mwingine, wengine walitilia shaka maoni yake.

Walidai ndoa za urahisi zilikuwa za kawaida nchini Pakistan, kwa hivyo wakaona kauli yake haina umuhimu kwa Wapakistani.

Kwao, suala la talaka lilikuwa tayari ni mwiko wa kutosha bila mtu kulinyanyapaa zaidi.

Mtumiaji aliandika: "Lakini nchini Pakistani, talaka sio kawaida. Wanawake hata hukaa na wenzi waovu ili kufanya ndoa zao zifanikiwe.

"Kwa hivyo, wanaishia kukaa na kuteseka. Tayari ni mwiko, kwa nini unaweza kusema mambo kama haya kwenye mahojiano?"

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Chris Gayle ndiye mchezaji bora katika IPL?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...