Jinder Mahal ameweka Mechi ya Kichwa katika Ziara ya WWE India

Baada ya Jinder Mahal kutembelea India, WWE ilitangaza itarudi nchini mnamo Desemba 2017. Pamoja na mechi ya kusisimua iliyohifadhiwa kwa bingwa wao wa WWE!

Jinder Mahal ameweka Mechi ya Kichwa katika Ziara ya WWE India

"Upendo ambao ulimwengu wa WWE nchini India utanisukuma na unanihamasisha zaidi."

Mwaka wa 2017 unaadhimisha Jinder Mahal. Baada ya kuwa Bingwa wa WWE mnamo Mei, anatawala pete maarufu. Kushinda kupendwa kwa Randy Orton na Shinsuke Nakamura.

Amefurahiya pia safari ya hivi karibuni kwenda India. Lakini sasa, WWE imetangaza Jinder atarudi na wapiganaji wengine kwa ziara ya India.

Sio hivyo tu, mpambanaji amewekwa kwa mechi ya kichwa cha WWE, akienda juu dhidi ya Kevin Owens! Tangazo la mechi hii lilitokea kwenye Facebook Live wakati wa mahojiano.

Mashabiki wa mieleka wa India watalazimika kusubiri hadi tarehe 8 na 9 Desemba 2017 ili kuwaona wapiganaji hao wakifanya kazi. Ziara hiyo itafanyika New Delhi, kwenye Uwanja wa ndani wa Indira Gandhi.

Akizungumza na Times ya India, Jinder alifunua furaha yake kwa ziara ijayo. Alielezea:

“Kwa bahati mbaya, sikuweza kucheza hapa mara ya mwisho WWE alikuwa hapa. Kwa hivyo naweza tu kufikiria jinsi watakavyokuwa wenye sauti kubwa wakati, mimi, Jinder Mahal, Bingwa wa kwanza kabisa wa WWE mwenye asili ya India, tutafanya historia kwa kutetea Mashindano ya WWE kwenye ardhi ya India. "

Wakati huo huo, mpambanaji wa WWE amepata ziara ya kupendeza kuzunguka India. Kati ya 13 na 15 Oktoba 2017, Jinder alisafiri kwenda Mumbai na New Delhi kukutana na mashabiki waliofurahi. Mkutano kama huo hata ulihusisha uso maarufu katika ulimwengu wa mchezo wa kriketi.

Hakuna mwingine isipokuwa Sachin Tendulkar alitumia muda na Jinder wakati wa ziara yake. Wakicheza pamoja, na Sachin akiwa ameshikilia shati la Maharaja wakati mpambanaji akiwa ameshikilia jina lake la WWE, wawili hao walionekana wakiwa na roho nzuri.

Jinder Mahal ameweka Mechi ya Kichwa katika Ziara ya WWE India

Mkutano na Sachin Tendulkar na mtoto wake Arjun, hao watatu walishiriki kwenye mazungumzo ya kufurahisha. Jinder alifunua kwamba mchezaji wa kriketi atamtazama wakati wa ziara ya WWE, akisema:

"Itakuwa heshima kubwa atakapokuja kama mgeni wangu kunishuhudia kwa vitendo [kuishi New Delhi]. Alinitia moyo kuendelea kuifanya India ijivunie. " Wrestler pia alifunua kwa Times ya India kwamba yeye hubeba hata matamanio ya Sauti!

"Nataka kuwa mshika bendera wa WWE ambaye ni John Cena. Amevuka filamu na ninataka kufanya vivyo hivyo. Ninataka kuvuka kwa Sauti na ninaweza kujiona mwovu kinyume na mtu kama Hrithik Roshan au Akshay Kumar. Anga kweli ni kikomo. "

Kwa kweli itakuwa ya kupendeza kuona Jinder Mahal akijifanya mwenyewe Sauti ya kwanza. Lakini hadi wakati huo, mashabiki watalazimika kungojea tarehe 8 na 9 Desemba 2017 wakati mwishowe watamuona akicheza dhidi ya Kevin Owens.

Kevin Owens atatoa changamoto, hata hivyo. Wakati wa kazi yake ya WWE, amepata mataji mengi na hupongeza kama mpambanaji mkali. Lakini Jinder anaelezea kuwa mashabiki wa India watampa motisha ya kuwa mshindi.

"Kuna shinikizo kubwa la kucheza mbele ya umati wa watu nyumbani lakini ninafurahi kwa hilo. Upendo ambao ulimwengu wa WWE nchini India utanisukuma na utanihamasisha zaidi na sitaweza kukatisha tamaa usiku huo. ”

Pamoja na mafanikio mengi tayari chini ya mkanda wake, wengi wanatumai atafanikiwa kutetea taji la WWE Championi. Ikiwa unahisi kutazama moja kwa moja mpiganaji, pata zaidi kwenye WWE tovuti.

Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Jinder Mahal Official Instagram.