Jaya Bachchan anawauliza Wanawake wa Kihindi wanaovaa Nguo za Magharibi

Kwenye podikasti akiwa na binti yake na mjukuu wake, Jaya Bachchan alitoa mawazo yake kuhusu wanawake wa Kihindi wanaovaa nguo za kimagharibi.

Jaya Bachchan anawauliza Wanawake wa Kihindi wanaovaa Nguo za Magharibi f

By


"Nahisi kilichotokea ni kutokujua"

Jaya Bachchan amehoji ni kwa nini wanawake wengi zaidi wa India wanavaa nguo za kimagharibi.

Mwigizaji huyo mkongwe alionekana kwenye podcast Nini Kuzimu Navya, pamoja na binti yake Shweta Bachchan na mjukuu wake Navya Naveli Nanda.

Mada ya hivi majuzi zaidi ya podikasti ilikuwa 'Taji Moja, Viatu Vingi'.

Wakati wa podikasti, Jaya aliwauliza Shweta na Navya:

"Kwa nini, nataka kuwauliza nyote wawili, kwamba wanawake wa Kihindi wamevaa nguo za magharibi zaidi?"

Navya akajibu: "Sijui."

Jaya aliongeza: “Nauliza tu.”

Shweta alitoa mawazo yake. Alisema:

"Nadhani ni kwa sababu ya urahisi wa harakati. Ni rahisi kuzunguka.

"Wanawake wengi sasa hawako tu nyumbani, wanatoka, wanapata kazi.

"Ni rahisi zaidi kuvuta suruali na fulana au shati kuliko kukanda sari."

Kwa kutokubaliana na maelezo ya Shweta, Jaya Bachchan aliamini kuwa suruali inawapa wanawake lebo ya 'nguvu-wanaume' badala ya 'nguvu-mwanamke' inayofaa zaidi.

Alisema: "Ninahisi kilichotokea ni bila kujua, tumekubali kwamba mavazi ya kimagharibi ni zaidi… yanampa mwanamke nguvu hiyo.

"Ningependa kuona mwanamke katika nguvu ya mwanamke.

“Sisemi nenda kavae saree huo ni mfano tu lakini nadhani huko magharibi pia wanawake huwa wanavaa nguo.

"Jambo hili lote baadaye maishani ambapo pia walianza kuvaa suruali."

Shweta Bachchan alielezea zaidi historia ya mapinduzi ya viwanda kueleza kwa nini uvaaji wa mavazi umebadilika kihistoria kwa wanawake:

"Pamoja na mapinduzi ya viwanda, wakati wanaume wote walienda vitani, wanawake walianza kufanya kazi katika viwanda na walilazimika kuvaa suruali kwa sababu haungeweza kufanya kazi zote nzito za mashine ..."

Navya alitoa maoni yake kwa kuwataja wanawake ambao ni wakurugenzi wakuu wa makampuni na biashara, ambao pia huvaa sare.

Jaya alikanusha na kusema sababu ya hii ni kwa sababu "wamejitengeneza na wanajiamini katika ngozi zao".

Jaya Bachchan haogopi kumtamkia maoni.

Hapo awali amezungumzia mapenzi, tatizo lake la kurekodi filamu wakati wa hedhi, na hadithi nyingine kutoka kwa kazi yake maarufu katika tasnia ya filamu katika podikasti.

Muonekano mwingine wa filamu wa mwigizaji huyo utakuwa wa Karan Johar Rocky Aur Rani Ki Prem Kahani, ambayo pia ina nyota za Dharmendra, Alia Bhatt na Ranveer Singh.

Filamu hiyo itatolewa Aprili 28, 2023.

Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiria nini juu ya Soka la India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...