Jay Sean azungumza 'Fanya Upendo Wangu Uende' ft. Sean Paul

Wimbo mpya wa Jay Sean 'Fanya Mapenzi Yako Uende' akishirikiana na Sean Paul ni mchanganyiko wa RnB na dancehall. Katika Gupshup ya kipekee na DESIblitz, Jay anatuambia zaidi juu ya wimbo huo na kile amepanga kwa 2016.

Jay Sean azungumza 'Fanya Upendo Wangu Uende' ft. Sean Paul

"Nitawapa mashabiki wangu maudhui zaidi kuliko walivyopewa hapo awali"

Picha ya Briteni ya Asia ya muziki wa mjini, Jay Sean ameshirikiana na Sean Paul kwa wimbo, 'Make My Love Go'.

Sasa imesainiwa kwa Sony Ulimwenguni Pote, wimbo unaona kurudi kwa talanta nzuri za Jay na matokeo yake ni mchanganyiko wa kipekee wa RnB, pop na dancehall.

Katika Gupshup ya kipekee na DESIblitz, Jay Sean anazungumza juu ya mchakato wake wa ubunifu, kumlea binti yake na ujinsia-kijinsia wa tasnia ya muziki.

Je! Inasainiwaje na Sony Ulimwenguni pote ikilinganishwa na Cash Money Record?

“Unapofungwa na kampuni ya kurekodi wewe sio wakala huru. Kwa kweli huwezi kuweka muziki nje na hiyo ilikuwa ngumu sana kwangu.

"Sasa kwa kuwa nimetoka kwenye makubaliano yangu ya zamani na nimesaini na Sony Ulimwenguni pote ni timu mpya kabisa na enzi mpya kabisa kwangu kwa hivyo ninafurahi sana kwa siku zijazo hivi sasa."

Una uhuru zaidi wa ubunifu?

“Ndio kwa kweli, hata sijui jinsi ya kuielezea. Kulikuwa na faida nyingi zilizokusudiwa kusainiwa kwa Pesa ya Fedha lakini mwishowe haikufanikiwa.

Jay-Sean-Paul-3

"Mwishowe, kusudi la mimi kuwa na lebo ni nini? Ni kwangu kuweza kutoa muziki mpya ambao ninataka kutengeneza na ikiwa ninahisi kama siwezi kufanya hivyo… kwenye vitu vikubwa na bora. ”

Wimbo wako mpya, 'Make My Love Go' una mfano wa Kuhani wa Maxi. Kwa nini umechagua sampuli hiyo?

"Siku zote nilikuwa nikiupenda wimbo huo na nilitokea tu nikichanganya na chords kadhaa na nikatoa wimbo wa Kuhani wa Maxi juu yao.

“Ndipo nikafikiria tufanye tu. Wacha tuifufue hiyo. Kwa sababu watu katika enzi yangu, hicho ni kitu tulichokua nacho lakini watoto wadogo hawajui wimbo huo mzuri.

"Nilitaka kutoa kidogo juu yake na pongezi kubwa ni kwamba Maxi aliipenda.

"Hawajasafisha sampuli hiyo kwa mtu mwingine yeyote kwa hivyo ilikuwa ya kushangaza kwetu kwamba alitupa idhini ya kufunika rekodi hiyo."

Jay-Sean-Paul-1

Umewahi kufanya kazi na Sean Paul hapo awali kwenye 'Unakumbuka'. Je! Inahisije kufanya kazi naye mara nyingine tena?

"Sean na mimi tumekuwa marafiki wazuri tangu" Je! Unakumbuka "na tunawasiliana mara kwa mara na kuonana sana.

"Wakati nilifanya wimbo huu nilihisi ni wa kikaboni na ilionekana kama hakuna mtu mwingine ulimwenguni ambaye ningetaka kutoa sauti yao kwa rekodi kama hii, zaidi ya Sean.

"Nadhani yeye kweli anatoa 'Fanya Mapenzi Yangu Yende' makali mengine. Ni densi halisi ya densi, Pop, RnB na sidhani kwamba hiyo imekuwa ikiwahi kufanywa hapo awali. ”

Wasanii ambao wanachukua chati kwa sasa kama Justin Bieber, Rihanna, Miley Cyrus na Zayn Malik, muziki wao mwingi umezingatia ngono. Je! Unafikiri muziki wa kawaida unakuwa wa kijinsia sana?

"Sidhani kama kuna ngono au ngono tena kwa sababu huwezi kuficha aina hii ya habari kutoka kwa vijana.

"Wanaweza kwenda mtandaoni wakati wowote watakao, kuona chochote wanachotaka, kusikiliza chochote wanachotaka, kutazama chochote wanachotaka.

Jay-Sean-Paul-5

“Mwisho wa siku sisi sote tunajua ni nini. Kibaya zaidi ni kuificha itawafanya watake kuifanya hata zaidi, kwa hivyo wacha tu tuwe waaminifu juu yake.

“Upendo upo, ngono ipo, kwa nini ujichekeshe?

“Kile nisichokipenda ni crass. Watu wanaojaribu kushtua kwa sababu ya kutisha, hiyo sio sanaa kwangu, hiyo ni njia rahisi tu ya kupata umakini.

"Lakini ikiwa unaweza kuifanya kwa njia ya kisanii ambayo huwafanya watu wajisikie vizuri au kuhisi njia fulani basi nadhani ndio maana kamili ya muziki.

Je! Ni kesi ya ngono tu?

"Nadhani ngono imekuwa ikiuza tangu mwanzo kuwa mkweli.

“Siku za nyuma ulikuwa na Boyz II Men na Stevie Wonder wakitengeneza nyimbo za kimapenzi na kisha hiyo ikageuka kuwa enzi mpya ya RnB ambapo watu walikuwa wakizungumza juu ya ngono.

"Na ghafla ilitoka kwa mapenzi hadi ngono.

“Sehemu pekee ya RnB sipendi ni wakati inadharau kwa wanawake, na jambo la kupendeza zaidi ni kwamba wasichana wanaimba nayo.

Jay-Sean-Paul-6

"Wacha tuwe waaminifu, kama mzazi, siwezi kujifanya binti yangu hataona vitu na kujua mambo wakati yeye ni mdogo sana kuliko wakati tulijifunza vitu."

"Wana ufikiaji wa iPads na iPhones na wanajua tu vitu. Na ikiwa hawajui, marafiki wao huwaambia, kwa hivyo lazima uwe hatua moja mbele. ”

Je! Ungemruhusu binti yako asikilize moja ya nyimbo zako na yaliyomo kwenye ngono?

“Kweli, sio sasa hivi ni wazi. Hivi sasa kila kitu anachosikiliza na kuangalia ninafuatilia na kuhakikisha, kama mzazi mzuri wa India, amejifunza vizuri.

“Sipendi aangalie katuni zisizo na akili au kitu kama hicho. Nataka ajifunze. Huu ndio umri ambapo yeye ni kama sifongo ambapo anaweza kujifunza vitu.

"Baadaye, anapoanza kuelewa aina hiyo ya vitu, atajua ninachokizungumza."

Je! Ni shughuli gani bora ya baba / binti ambayo nyinyi mnashiriki?

“Hivi sasa ana miaka miwili hivyo ni sawa hivyo kila kitu anachoangalia kinahusisha ujifunzaji wake. Anaangalia vitu kama Utaalam wa watoto na hata Anwani ya Sesame ambayo, kwa kusema, sikujua ilikuwa mpango mzuri sana.

"Kwa kweli wanafundisha vitu vingi na nilikuwa na bahati ya kuwa juu yake na aliniona katika kipindi hicho na alikuwa kama, 'Ni baba!' ambayo ilikuwa ya kushangaza.

Jay-Sean-Paul-2

"Anaweza kuzungumza vizuri Kipunjabi na Kiingereza pia. Ninajaribu kumwambia vitu kwa Kipunjabi na kumwambia maana, lakini ni wazi Kiingereza huja kwake kawaida zaidi. ”

Wengine wanasema Bhangra ya Uingereza imekuwa ikirudiwa kabisa katika muongo mmoja uliopita na haina utofauti, unachukua nini hapo?

"Mimi sio mtaalam wa Bhangra, lakini kitu pekee nilichogundua ni kwamba wakati ninapoangalia video zingine ningetamani tuongeze ubora. Na hiyo haimaanishi pesa zaidi lakini kufikiria matibabu ya video zaidi.

"Wacha tusiwe wazito sana, wacha tujaribu na kufikiria nje ya sanduku na hebu jaribu na kuisukuma mahali ambayo haijawahi kuwa hapo awali.

“Ndiyo sababu mimi na Rishi, Juggy hatukufanya video ya muziki ya kawaida kwa wimbo 'kituko'; hatukutaka kuonekana kama tunafanya video ya genere ya bhangra.

"Ningependa kuona utofauti kidogo zaidi."

Je! Wazazi wako walifikiria nini ukiacha dawa ili uwe nguli wa kupendeza, na usiweze kutumia mstari wa, 'Mwanangu ni daktari'?

"[Anacheka] Nadhani wanapendelea kusema mstari, 'Mwanangu ni nyota maarufu sasa'. Waliniunga mkono sana uamuzi wangu.

“Wazazi wangu hawajawahi kuamini kusanyiko; wanaamini katika kufikiria nje ya sanduku na kuwa mwotaji ndoto.

“Na hivyo ndivyo watu waliofanikiwa zaidi katika ulimwengu huu wamefanikiwa walichonacho.

“Ni kwa kuota. Ni kwa kufanya vitu ambavyo watu wengine hawathubutu kufanya. ”

Je! Utatembelea tena wakati wowote hivi karibuni?

"Kwa kweli, unaweza kutarajia ningekuwa Uingereza nikitangaza rekodi hiyo wakati wataanza kuicheza kwenye redio na nina hakika tutapata gigs nyingi kuzunguka hiyo.

“Kwa hivyo nitawaona mashabiki wangu, watatumbuiza wimbo mpya na nyenzo zote za zamani kwa hivyo ninatarajia hilo.

Jay-Sean-Paul-4

Kitu kingine chochote kilichopangwa kwa 2016?

"Kwangu mimi, yote ni juu ya kuwaruhusu mashabiki kuchukua kila kitu kama inavyokuja. Katika enzi ya kisasa watu huwa wanatumia vitu haraka sana na wanaendelea kwa jambo linalofuata haraka.

“Nitawapa mashabiki wangu maudhui zaidi kuliko walivyowahi kupewa hapo awali. Lakini ningependa wachae wachukue dakika, wakachane na kufurahiya kila kitu.

Hapa kuna video ya wimbo huu mzuri:

video

'Fanya Upendo Wangu Uende' akishirikiana na Sean Paul yuko nje sasa hivi kununua na kupakua kihalali kutoka kwa majukwaa makubwa ya muziki mkondoni.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Amo ni mhitimu wa historia na anapenda utamaduni wa neva, michezo, michezo ya video, YouTube, podcast na mashimo ya mosh: "Kujua haitoshi, lazima TUWAPE. Kujitolea haitoshi, lazima TUFANYE."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda tamu gani ya Kihindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...