Javeria Saud afichua kuwa Watu walikuwa wanapinga ndoa yake na 'Playboy'

Javeria Saud amefichua kuwa watu hawakutaka aolewe na Saud Qasmi, ambaye anafahamika kwa uhusika wake wa Playboy.

Javeria Saud anafichua Watu walikuwa wanapinga Ndoa yake na 'Playboy' f

"Nitakuwa na wasiwasi kuhusu jinsi alivyo"

Javeria Saud na Saud Qasmi walizungumza kuhusu uhusiano wao na Javeria alifichua kuwa watu hawakutaka aolewe na mume wake wa sasa.

On Talk Talk Show, wanandoa hao walieleza kuwa walikutana kwenye harusi na muda mfupi baadaye, Saud alizungumza na familia yake na kuwatuma kuomba mkono wa ndoa wa Javeria.

Javeria alisema kuwa waigizaji wengi maarufu walikuja nyumbani kwake mara kwa mara katika maandalizi ya ndoa yake na Saud.

Alisema: "Nilipenda watu hawa wote wanakuja, kwa sababu wakati maisha yako yanapotuama, na kisha mabadiliko ya ghafla yanatarajiwa kuja, haswa ikiwa ni mabadiliko mazuri, basi unafurahiya uzoefu.

"Ilikuwa jambo kubwa kwangu na familia yangu kuwa na nyota kama hii kuja nyumbani kwetu, lakini pia kulikuwa na hofu kwamba ikiwa hii itafanya maendeleo, nitakuwa na wasiwasi juu ya jinsi alivyo, ni mambo mangapi yangekuwa kwenye kadi. , na nini kingetokea na ambacho hakingetokea.”

Sherehe za harusi yao zilidumu kwa siku 21 na Nikah yao ilitangazwa kwenye runinga, jambo ambalo lilikuwa karibu kusikika wakati huo.

Hassan Choudary alimtaja mchezaji wa Saud kucheza na Javeria alifichua kuwa watu wengi hawakutaka aolewe naye kwa sababu hiyo.

Pia walizungumza kuhusu kazi zao na ikabainika kuwa wakati Javeria na Saud wanaanza kazi zao za uigizaji, hawakuwa wakijuana.

Saud alisema aliingia katika tasnia ya burudani kwa bahati mbaya alipofikiwa kwenye harusi na akapewa nafasi ya kucheza sinema mara moja.

Saud awali alikataa ofa hiyo kabla ya baadaye kuikubali ili aweze kuwaambia watoto wake wa baadaye kuwa baba yao alifanya kazi katika filamu.

Javeria na Saud walijadili nyumba yao ya uzalishaji na walisema kuwa kwa sasa wanafanya kazi kwenye miradi mitatu.

Wakati wa sehemu ya moto wa haraka, Javeria Saud aliulizwa kile alichofurahia zaidi juu ya kuwa hadharani.

Alijibu: “Mtaalamu mmoja ni kwamba Mungu anakupa heshima na unapendwa sana na watu.

"Pia unapata pesa za kutosha kwa muda mfupi, ikilinganishwa na wale ambao kwa bahati mbaya wanafanya kazi mwezi mzima na hawawezi kupata pesa nyingi.

"Hasara ni kwamba huna maisha mengi ya kibinafsi na watu wanazungumza vibaya juu yako.

“Ni kweli wewe ndiye msanii, lakini watu wanapozungumza vibaya kuhusu familia yako au kueneza uvumi wa uongo, hiyo ni mbaya sana.

“Watu wanafikiri sisi tuko mbali sana na Mungu na dini na kwamba hatuwezi kuchukua jina la Mungu, hilo sipendi hata kidogo.”

Hadi mwisho wa onyesho, Saud alitoa maneno machache ya ushauri kwa waigizaji wa kizazi kipya na kuwaambia waendelee na kila mmoja.

"Kuweka wakati ni muhimu. Pili, mnapaswa kuendelea na mtu mwingine.”

"Kwa mfano, tulikuwa tukifanya kazi ya kuigiza [Mtoto Baji], na sote tukawa familia. Siku ya mwisho ya kupigwa risasi, sote tulikuwa tunalia.

"Aina hii ya mazingira ya familia inapaswa kuwepo kwenye seti. Kwa hivyo ningependekeza kwamba kila mtu akae pamoja na kumjadili mhusika.”

Saud aliongeza kuwa hakuna muigizaji anayepaswa kuhisi kana kwamba ni bora kuliko mtu mwingine yeyote.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni filamu ipi ya kukatisha tamaa ya Sauti ya 2017?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...