Javeria Abbasi atangaza Ndoa ya 3 wakati wa Muonekano wa Runinga

Baada ya uvumi mwingi, Javeria Abbasi alithibitisha kuwa amefunga ndoa kwa mara ya tatu wakati wa kuonekana kwake kwenye TV.

Javeria Abbasi atangaza Ndoa ya 3 wakati wa Muonekano wa Runinga f

Alipopokea pendekezo, alilichukulia kwa uzito

Javeria Abbasi alitoa habari za ndoa yake ya tatu wakati wa kipindi cha asubuhi cha Madeha Naqvi, akiwaacha mashabiki wakishangaa.

Javeriai, anayetoka katika familia ya wasanii, amekuwa na kazi ndefu katika tasnia ya burudani.

Katika maisha yake yote, amekumbana na changamoto na ushindi mbalimbali. Hasa, amemlea binti yake Anzela Abbasi kama mzazi mmoja.

Anzela amefuata nyayo za mamake na amepata mafanikio kama msanii kwa njia yake mwenyewe.

Hivi majuzi, Anzela alisherehekea ndoa yake katika sherehe nzuri.

Javeria Abbasi mwenyewe ameingia katika sura mpya katika maisha yake, ambayo alitangaza kwenye kipindi cha asubuhi.

Alishiriki picha kwenye mitandao ya kijamii, zikiwa na mwanamume na pete ya uchumba kutoka Paris, na Mnara wa Eiffel nyuma.

Zaidi ya hayo, alichapisha picha za bangili alizojaliwa na mama mkwe wake. Javeria amethibitisha kuwa ameoa kwa mara ya tatu.

Hapo awali, Javeria alikuwa ameolewa na mwigizaji Shamoon Abbasi, ambaye anashiriki naye binti.

Walakini, ndoa yao ilimalizika kwa talaka. Baadaye aliolewa na mfanyabiashara lakini uhusiano wao pia haukufaulu.

Baada ya bintiye kuolewa, Javeria alijikuta peke yake.

Alipopokea pendekezo, alilichukulia kwa uzito na kulijadili na binti yake na rafiki yake, Shahood Alvi.

Baada ya kubaini kuwa mtu huyo alimfaa, Javeria alifunga ndoa katika sherehe ya Nikkah miezi mitatu iliyopita.

Wakati wa tangazo lake, Javeria pia alitaja talaka ya dadake Anoushey Abbasi.

Alitaja kuwa ni umri sahihi kwa Anoushey kufikiria upya ndoa, na Javeria anahisi kuwajibika kwa dada yake.

Awamu hii mpya katika maisha ya Javeria Abbasi inaashiria hatua muhimu kwake, anapoanza muungano mpya.

Uwazi wake kuhusu safari yake ya kibinafsi na uzoefu wa familia yake unavutia mashabiki na wafuasi wake.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Kila mwanamke mmoja anapaswa kufuata nyayo zake."

Mwingine aliandika: "Uamuzi mzuri wa Javeria."

Mmoja alisema: “MashaAllah. Soo furaha. Matakwa bora kwa siku zijazo."

Mwingine alisema: “Ndiyo ni vizuri ikiwa mtu yeyote anataka kuolewa tena kwa nini si chaguo lake, na wakati mwanamume anaweza kuolewa mara 4 kwa wakati mmoja, kwa nini mwanamke hawezi kuolewa baada ya talaka?

"Unaweza kuishi mara moja tu na ndoa inapaswa kuwa chaguo la kibinafsi."

Hata hivyo, wengine walitilia shaka mabadiliko ya ghafla ya msimamo wa Javeria Abbasi.

Mmoja wao aliuliza: “Muda mfupi uliopita alisema kwa fahari kwamba hahitaji mwanamume maishani mwake na sasa alienda na kuolewa hivi punde tu?”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni mchezo gani wa kuigiza wa runinga wa India unaofurahia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...