Javed Sheikh afichua 'Hasara' kutokana na Salma Agha

Javed Sheikh hivi majuzi alizungumza kuhusu ndoa yake na mke wa zamani Salma Agha, akifichua kuwa kazi yake ilipata pigo kwa sababu yake.

Je, Majuto Makuu ya Javed Sheikh ni yapi f

"Alinifanya niache filamu."

Muigizaji mkongwe Javed Sheikh alionyesha masikitiko yake juu ya uhusiano wake na mke wa zamani Salma Agha, akiangazia athari za maamuzi yake kwenye kazi yake. 

Javed alijadili miradi mingi aliyopoteza kutokana na ndoa yake naye.

Alisema: “Ndoa yangu na Salma Agha ilikuwa ya muda mfupi, iliyodumu miaka mitatu tu, na ni hadithi tata ambayo nitashiriki wakati mwingine, kwani ni suala refu na la kibinafsi.”

Sheikh aligusia matukio hayo, yakiwemo mapigano, na akazungumza kuhusu jinsi Kabir Bedi alivyochukua nafasi yake kama kiongozi kinyume na Rekha katika Khoon Bhari Maang.

Alishiriki: "Nilikuwa India nikifanya Khoon Bhari Maang.

“Nilichaguliwa kuwa shujaa. Rekha alikuwa shujaa.

"Nilisimamishwa kwa nguvu, sawa na jinsi [nilibadilishwa] na Izhar Qazi katika Bangkok Kay Chor Nilisimamishwa kwa nguvu na kuondolewa, na Kabir Bedi akaingia.”

“Sikuwa mchoyo. Ningekuwa mchoyo, ningefanya filamu hiyo na kumuacha Salma Agha. Lakini hakukuwa na uchoyo, wala mawazo kama hayo hayakuwa akilini mwangu.

"Niliolewa na Salma Agha na mara nyingi, alipoenda India, aliniomba niende naye.

"Ningekuwa naye, wakati mwingine Madras, wakati mwingine huko Delhi."

Javed Sheikh alizungumza kuhusu jinsi, kwa filamu kama Bangkok Kay Chor, kitengo kingekuwa Bangkok kikimsubiri, huku kukiwa na ratiba ya kuwasili.

Hata hivyo, aliposema kwamba ni lazima aondoke, hangeruhusiwa kufanya hivyo.

Alisema atafukuzwa kazi, huku Salma akiita filamu za Pakistani "bakwas".

Javed aliongeza: "Alinifanya niache filamu."

Akikumbuka hasara nyingine za msingi wa mradi, alikiri kwamba alipata athari mbaya kwa sababu ya uhusiano wake wenye misukosuko. 

Licha ya vikwazo hivi, Javed Sheikh anasalia kuwa mmoja wa watu mashuhuri katika tasnia ya burudani ya Pakistani.

Pia amefanya athari kubwa katika sinema ya Kihindi pia na ana wafuasi wengi.

Mtumiaji aliandika: "Inasikitisha sana kusikia kwamba Javed Sheikh alilazimika kupitia haya. Ni muigizaji hodari sana!”

Mwingine aliongeza:

“Tabia za Salma Agha hazikuwa za kitaalamu kabisa. Huwezi kuwatendea watu hivyo!”

Mmoja alisema: “Siamini aliziita filamu za Pakistani 'bakwas'! Ni aibu iliyoje.”

Mwingine alisema: “Javed Sheikh ni ngano na anastahili bora zaidi.

"Alipaswa kusimama mwenyewe. Furaha hakukaa na Salma. Angekosa nafasi nyingi sana kwa sababu yake.”

Mmoja alisisitiza: "Hii ndiyo sababu tunahitaji kuunga mkono wasanii wetu na kupinga uonevu katika tasnia."

Mwingine aliandika: “Nimeshtushwa na tabia ya Salma Agha. Siku zote alijulikana kwa talanta yake, lakini sasa rangi zake za kweli zinaonyesha.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Ukaukaji wa Ngozi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...