Jasmin Bhasin afunguka juu ya Mawazo ya Kujiua

Nyota wa 'Bigg Boss 14' Jasmin Bhasin amefunguka juu ya kuwa na mawazo ya kujiua. Hapo awali alizungumzia juu yao wakati wa onyesho la ukweli.

Jasmin Bhasin afunguka juu ya Mawazo ya Kujiua f

"Ilikuwa ni vita ambayo ilibidi nipambane mwenyewe"

Jasmin Bhasin amefunguka wakati alikuwa na mawazo ya kujiua.

Hapo awali alizungumzia juu yao wakati wa kuendelea kwake Bigg Boss 14 ambapo kulikuwa na sehemu ambayo washiriki waliulizwa kutoa siri ambazo hawakuwahi kushiriki na mtu yeyote.

Jasmin alifunua kwamba alikuwa na mawazo ya kujiua, akiwashtua wenzake nyumbani.

Alielezea kuwa wakati alipoanza tasnia ya burudani, alipitia hali ya chini kwa sababu ya ukosefu wa kazi na kukataliwa mara nyingi.

Sasa, amefunguka juu ya jambo hili.

Jasmin alisema: "Tazama, nilipitia eneo hilo zamani maishani mwangu, wakati nilikuwa nimefika Mumbai na nilikuwa nikipambana.

“Ilikuwa ni vita ambayo ilibidi nipigane mwenyewe kwa sababu mahali pengine nilikuwa nikipoteza kujiamini.

"Nilidhani nina kasoro, ngozi yangu ina kasoro, sionekani kuwa mzuri na ndio sababu ninakabiliwa na kukataliwa kila siku."

Jasmin aliweza kushinda mawazo yake mabaya, akifunua kuwa kujipenda kumemsaidia.

Alifafanua:

"Kwangu, msingi wa kujifunza ni kwamba, unahitaji kumaliza vita hivyo na wewe kwanza.

"Unahitaji kujikubali jinsi ulivyo."

“Unahitaji kukubali kasoro zako kwa sababu kasoro zako zinakufanya uwe wa kipekee na tofauti na wengine, vinginevyo, sote tutaonekana kama wanasesere sawa katika duka la vitu vya kuchezea.

"Kadiri unavyojiamini na wewe mwenyewe na una uamuzi huu kwamba 'Hivi ndivyo ninataka kufanya, nitahakikisha ninafanya hivyo, angalau nitatoa 100% yangu ili nisijisikie hatia kwamba sikuweza fanya jaribio hilo ', hakuna chochote na hakuna mtu anayeweza kukuzuia. ”

Kwenye onyesho la ukweli, kazi ngumu ilikuwa nafasi kwa washindani kushinda kinga.

Bigg Boss 14 mshindi Rubina Dilaik alifunua kwamba yeye na mumewe Abhinav Shukla walikuwa karibu na talaka. Sasa wametatua mambo.

Wakati huo huo, Ejaz Khan alifunua kwa kushangaza kwamba alinyanyaswa kama mtoto.

Mbali na Bigg Boss 14, Jasmin Bhasin alionekana kwenye onyesho la ukweli Khatron Ke Khiladi 9.

Ameigiza pia kama vile Tashan-e-Ishq, Dil Se Dil Tak na Naagin: Bhagya Ka Zehreela Khel.

Baada ya Bigg Boss 14, Jasmin ameshiriki katika mbili music videos na mpenzi wake Aly Goni, 'Tera Suit' ya Tony Kakkar na 'Tu Bhi Sataya Jayega' ya Vishal Mishra.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."