Jashn Kohli 'Aliumizwa' na Maonyesho ya Sikh katika Bollywood

Mwigizaji wa 'Amar Singh Chamkila' Jashn Kohli amekiri kwamba "ameumizwa" na uigizaji wa Masingasinga kwenye Bollywood.

Jashn Kohli 'Aliumizwa' na Maonyesho ya Sikh katika Sauti - f

"Hawakuonyesha Sikhs ipasavyo."

Jashn Kohli alifichua kwamba "ameumizwa" na jinsi wahusika wa Sikh wanavyoonyeshwa kwenye Bollywood.

Muigizaji huyo aliigiza hivi karibuni Amar Singh Chamkila (2024) kama Pappu.

Imeongozwa na Imtiaz Ali, the filamu aliigiza Diljit Dosanjh kama mhusika mkuu.

Akielezea kukatishwa tamaa kwake kwa jinsi Sikhs wanavyoonyeshwa kwenye tasnia, Jashn Kohli alisema:

"Niliumia na nilitaka kubadilisha jinsi tunavyochukuliwa na kuonyeshwa kwenye Bollywood.

"Tulitupwa kama askari au rafiki wa shujaa.

“Ningezungumza na waandishi, ambao walikubaliana na upungufu huo lakini hawakuwa na njia ya kuubadilisha.

"Hivi karibuni, Diljit Paji alizungumza kuhusu jinsi watu walivyofikiri kwamba Sarda ilionyeshwa kwa njia fulani tu, naye akaibadilisha.

"Alipozungumza maneno hayo, yalifanana na sauti ya wengi kutoka kwa jamii.

"Hata mimi niko njiani kusaidia watu kuona Sarda kwa njia tofauti na ile iliyoonyeshwa miaka hii yote."

Katika mahojiano ya awali, Diljit alitoa maoni juu ya mtindo wa Sikhs ndani ya Bollywood.

Alisema hivi: “Kusema kweli, sipendi nguo au nguo.

“Tulipokuwa Punjab, filamu za Bollywood zilizotengenezwa wakati huo, hazikuonyesha Sikh ipasavyo.

“Kwa hiyo niliamua kwamba ninapofanya filamu za Bollywood, nitavaa vizuri kuliko wanamitindo wote wa Bollywood. Najua mitindo."

Jashn pia delved katika uzoefu wake wa kufanya kazi na Imtiaz Ali.

Alisema: “Imtiaz bwana ni mchawi. Ilikuwa ndoto yangu kufanya kazi naye, na ninafurahi Waheguru Ji aliitimiza.

“Amefanyiwa utafiti wa kutosha kiasi kwamba sikulazimika kujiandaa sana kwa ajili ya jukumu hilo.

“Kiukweli Imtiaz sir hakunipa script, nilichanganyikiwa sana kwenye seti yangu ya kwanza, nikapotea kwani sikuwa na maandalizi.

"Baada ya kupigwa risasi, bwana Imtiaz alinijia na kusema, 'Machafuko haya nilitaka kwa Pappu'.

"Nilikuwa kama, 'Yeye ni mkurugenzi mzuri sana, wa kina sana'.

"Wakati wa kuweka, Imtiaz bwana haoni mfuatiliaji, anaamini macho yake, ambayo ni ya kipekee.

“Jambo moja zaidi nililoona ni kwamba bwana Imtiaz alichagua waigizaji wanyenyekevu sana. Ni kimungu sana kuwa kwenye seti yake.”

Imezinduliwa kwenye Netflix mnamo Aprili 12, 2024, Amar Singh Chamkila ilisifiwa kwa muziki wake, hadithi na maonyesho ya Diljit na Parineeti Chopra, ambaye aliigiza mke wa Chamkila Amarjot.

Wakati huo huo, Jashn Kohli anatazamiwa kuonekana kwenye filamu ya Kipunjabi Jahankilla. 



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kunapaswa kuwa na utofauti zaidi katika Oscars?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...