Janhvi Kapoor afunguka kuhusu Shikhar Pahariya 'Romance'

Kwenye wimbo wa ‘Koffee With Karan’, Janhvi Kapoor alifunguka kuhusu mpenzi wake Shikhar Pahariya na uhusiano wake naye.

Janhvi Kapoor anafunguka kuhusu Shikhar Pahariya 'Romance' f

"Sijaona wanaume wengi wenye uwezo wa kuwa huko"

Janhvi Kapoor alijishughulisha na mpenzi wake Shikhar Pahariya Koffee na Karan.

Wawili hao wameonekana wakiwa pamoja mara nyingi, hata hivyo, hakuna hata mmoja aliyezungumzia mapenzi yao ya uvumi.

Lakini kwa Koffee na Karan, Janhvi alijadili Shikhar na Karan Johar.

Janhvi alikuwa mgeni kwenye kipindi cha mazungumzo pamoja na dadake Khushi.

Wakati wa kipindi, Karan alimuuliza Janhvi:

"Umekuwa na njia ya kupendeza ya mapenzi, ulikuwa ukichumbiana na Shikhar, halafu ukachumbiana na mtu mwingine na sasa unachumbiana na Shikhar tena. Kweli au uongo.”

Janhvi Kapoor alijibu: "Sitasema hivyo lakini nitasema hivi, yeye sio kwa ajili yangu tu, bali kwa ajili yake (Khushi), kwa baba na kila mtu katika familia yetu, amekuwa hapo tangu mwanzo kama rafiki. .

"Si kwa njia ambayo ilinifanya nihisi kama anatarajia chochote au yeye ni msukuma au mambo yoyote kati ya hayo.

"Alikuwa pale kwa njia ya kujitolea sana na kwa njia ambayo sijaona wanaume wengi wanaoweza kuwa pale kwa ajili ya mwanadamu mwingine."

Kisha Karan alidokeza kwamba angemtembelea Shikhar, akisema:

“Nimekosa kukuona mjengoni.

"Ulihamia jengo lingine lakini hukosa kukuona wakati ungetembelea ...

Janhvi alicheka: “Shikhar na mimi ni marafiki wazuri tu.”

Licha ya kusisitiza kuwa wao ni marafiki tu, Janhvi alifichua kuwa Shikhar ni mtu mmoja ambaye ana naye kwenye upigaji simu kwa kasi.

Janhvi Kapoor afunguka kuhusu Shikhar Pahariya 'Romance'

Janhvi Kapoor pia alieleza kwa nini hatachumbiana na waigizaji.

Karan aliuliza: “Pia una falsafa ambayo tumezungumza kuhusu kwamba hutaki kabisa kuchumbiana na waigizaji kwa sababu unafikiri iko mahali fulani au nyingine yenye misukosuko.”

Janhvi alisema: “Mimi ni mtupu sana. Nadhani kwa fani hii, inabidi uisumbue kila wakati na inakumaliza kabisa.

"Nataka mtu awe na wasiwasi na mimi."

"Unahitaji mtu wa kuwa sawa na wewe ili kukupa wakati wako. Inahitaji kuwa na usawa.

"Lakini naona kwa waigizaji ni kwamba wanakuwa na ushindani mkubwa na wa ajabu kati yao.

"Siku zote kuna mvutano kunapokuwa na mwigizaji na siwezi kukabiliana na hisia hizo kwa sababu napenda kujitolea bila kuchoka na ninatarajia kujitolea na nadhani unapokuwa kwenye fani hiyo hiyo ni vigumu.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...