Janhvi Kapoor anaangazia Glamour katika Pearl Saree yenye thamani ya Sh. Laki 1.8

Mwanamitindo Janhvi Kapoor kwa mara nyingine alionekana mrembo huku akipiga sare iliyopambwa kwa lulu yenye thamani ya Sh. Laki 1.8.

Janhvi Kapoor anaangazia Glamour katika Pearl Saree yenye thamani ya Sh. Laki 1.8 f

"Mzungu hajawahi kuonekana kuwa mzuri."

Janhvi Kapoor huwa hakosi kugeuza vichwa kwa sura yake ya kuvutia, mtindo wa ajabu na urembo usiopingika.

Kwenye mitandao ya kijamii, yeye style mara kwa mara huongeza viwango vya joto na hivi ndivyo ilivyokuwa kwa kundi lake la kuvutia la saree.

Sarei nyeupe ya maridadi ilikuwa na muundo wa kisasa wa kuchora ambao uliruhusu pleats kutiririka kwa uzuri chini.

Pallu ya Janhvi ilishuka kwa uzuri kwenye bega moja.

Aliunganisha sarei na blauzi ya mtindo wa bralette ambayo ilikazia mikunjo yake, pindo lisilo na mwisho na halterneck.

Kipengele kikuu kilikuwa mapambo ya lulu kwenye blauzi, na kuongeza mguso wa ziada wa darasa kwa vazi la Janhvi.

Janhvi Kapoor anaangazia Glamour katika Pearl Saree yenye thamani ya Sh. Laki 1.8

Saree ya kupendeza ya Janhvi inatoka kwa mbunifu wa mitindo maarufu Tarun Tahiliani na inagharimu Sh. Laki 1.8 (£1,700).

Kwa usaidizi wa mwanamitindo maarufu Priyanka Kapadia Badani, Janvhi aliboresha mwonekano wake kwa pete za almasi, bangili ya kifahari na viatu virefu.

Savleen Kaur Manchanda alimsaidia Janhvi kwenye safu ya urembo.

Mwigizaji huyo alionekana kustaajabisha na kivuli cha macho ya uchi, kope za mabawa, viboko vilivyofunikwa na mascara, nyusi zilizotiwa giza, cheekbones zilizobadilika, mashavu yaliyotiwa haya na mwangaza unaowaka.

Urembo wake ulikamilika kwa kivuli cha lipstick ya uchi.

Amit Thakur alitengeneza nywele za Janhvi za rangi ya samawati kuwa mikunjo laini, zikitiririka chini ya mabega yake na kuambatana na mwonekano wake wa kuvutia.

Janhvi Kapoor alionyesha mwonekano wa mbinguni na akaangazia hili kwa kuchapisha emoji ya hua kwenye nukuu.

Kukiwa na zaidi ya watu 610,000 waliopendezwa kwenye Instagram, mashabiki walimiminika kwenye sehemu ya maoni ili kuelezea upendo wao kwa sura halisi ya Janhvi.

Kwa kustaajabishwa na jinsi weupe walivyomtazama Janhvi, shabiki mmoja alisema:

"Mzungu hajawahi kuonekana mzuri hivyo."

Mwingine alikubali: "Nyeupe ni rangi yako mtoto mchanga."

Shabiki mmoja aliandika:

"Ninapenda sana vazi hili kwako, nyenzo za ubao wa kuona kila wakati."

Maoni yalisomeka: "Moto unaotikisa dunia."

Rafiki yake Orhan 'Orry' Awatramani alitoa maoni:

“Sawa tu.”

Mtumiaji alichapisha: “Inaonekana kama malaika wa kimungu aliyeshuka kutoka mbinguni! Babe, mtindo wako daima ni wa uhakika !!!

"Nyuma ya kustaajabisha na mwanga wa ajabu! Babe, wewe ni mtu wa kushangaza kabisa!

Ijapokuwa wengi walisema Janhvi hakuona chochote ila ujinsia, kuna baadhi ya watu waliomkanyaga, wakidai ameingia kwenye kisu.

Mmoja alisema: "Alipenda sura yake halisi kisha akafanyiwa upasuaji.

"Sasa anapaswa kujipodoa kila siku."

Mwingine akasema: "Piga marufuku plastiki!!"

Ingawa Janhvi Kapoor mara kwa mara huwatendea mashabiki wake kwa mwonekano wa kimungu, pia ana miradi kadhaa ya uigizaji katika kazi hizo.

Janhvi Kapoor anaangazia Glamour katika Pearl Saree yenye thamani ya Sh. Laki 1.8 2

Baba yake mtayarishaji filamu Boney Kapoor alifichua kuwa Janhvi atashiriki skrini na Ram Charan katika filamu ijayo ya Buchi Babu Sana.

Janhvi kwa sasa anarekodi filamu ya Koratala Siva Devara akiwa na Jr NTR.

Akizungumzia miradi ijayo ya Janhvi ya Telugu, Boney alisema:

"Binti yangu tayari amepiga filamu na Jr NTR.

"Anapenda kila siku anayokaa kwenye seti hapa. Hivi karibuni, ataanza filamu na Ram Charan pia. Wavulana hawa wawili wanaendelea vizuri sana.

"Amekuwa akitazama filamu nyingi za Kitelugu, na anahisi kuwa amebarikiwa kufanya kazi nazo.

"Natumai, filamu zitafanya kazi, na atapata kazi zaidi. Pia atachukua hatua na Suriya hivi karibuni. Mke wangu (Sridevi) aliigiza katika lugha nyingi, natumai binti yangu atafanya vivyo hivyo.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...