Janhvi Kapoor anapigwa Trolled kwa kuvaa mavazi ya Bodycon

Janhvi Kapoor anakabiliwa na dhuluma za matusi mikononi mwa troll za media ya kijamii. Alidhihakiwa kwa kujitokeza kwa mavazi ya rangi ya mwili.

Janhvi Kapoor anapigwa Trolled kwa kuvaa mavazi ya Bodycon f

“Mitandao ya kijamii inaweza kukuchafua. Lakini sasa, ninaifanyia kazi. "

Mwigizaji Janhvi Kapoor analengwa bila huruma na troll za media ya kijamii kwa kuvaa mavazi ya mwili wazi nje ya mgahawa huko Mumbai.

Mara tu mwigizaji huyo alipotoka kwenye gari lake, paparazzi ilianza kubonyeza picha.

Janhvi sio mgeni kwa upanga-kuwili wa kuwa mtu Mashuhuri. Kusifu na kukosoa huenda sambamba.

Amepigwa turubai kwa hisia zake za mavazi. Hii ni pamoja na kutoka kuitwa nje kwa kuonyesha ngozi nyingi kupita ladha isiyo na shaka katika mavazi.

Hivi majuzi, Janhvi alionekana akiwa amevalia nguo za uchi huku akiwa amekunja shingo. Nguo hiyo isiyo na mikono ilikuwa imeunganishwa na wakufunzi weupe wenye rangi nyeupe ambao walikuwa na maelezo ya dhahabu.

Aliweka vifaa kwa kiwango cha chini isipokuwa begi nyeusi la bega la Chanel.

Kukamilisha mwonekano wake, Janhvi aliendelea na mada ndogo, kando ya muonekano wa mapambo ya asili na kavu laini.

Janhvi Kapoor anapigwa Trolled kwa kuvaa mavazi ya Bodycon - saluni

Mchanganyiko huu wa kawaida ni mzuri kwa siku ya kupumzika. Walakini, Janhvi Kapoor aliangukia maoni mabaya yaliyotolewa na watu wengi kwenye mitandao ya kijamii.

Katika kisa hiki, alikuwa aibu ya mwili na akapinga. Mtumiaji mmoja wa media ya kijamii alichapisha kwenye Instagram:

"Moti dikhti hai." (Anaonekana mnene).

Mtumiaji mwingine wa Instagram alitoa maoni ya kejeli akisema:

"Aur thoda tight chahiye tha." (Inapaswa kuwa mkali kidogo).

Unyanyasaji wa maneno haukuishia hapa. Mtu mwingine kwenye Instagram aliuliza kwanini atavaa kitu kama hicho, akisema:

"Wtf na kwanini tf?"

Vivyo hivyo, mtu mwingine alimdhihaki mwigizaji huyo kwa kuvaa nguo zinazoonyesha, akisema:

“Eske paas koi dhang ke kapde hai ya nhi? "Jab bhi dekho tab chaddi banyan me au ese nanga kapdo rehti hai wo dinndoor nhin jab ye bra nikr me ayegi."

(Je! Hana nguo nzuri? Wakati wowote ukimwona yuko kwenye nguo kali na vazi na nguo za uchi, siku hizo sio mbali wakati atatoka kwa brashi).

Hili ni tukio la kawaida katika utamaduni wa watu mashuhuri. Haichukui muda mrefu kwa majukwaa ya media ya kijamii kugeukia uwanja wa vita wa maneno ya kutisha.

Watu mashuhuri wanadharauliwa kwa uchaguzi wao wa nguo. Janhvi Kapoor amejaribu kila wakati kuwa mtu mkubwa na asiruhusu maoni kama hayo yamgonge kujiamini.

Kulingana na The Times of India, Janhvi Kapoor alifunua athari za kukanyaga bila huruma. Alisema:

“Ilikuwa ikinisumbua sana. Nilianza kujithamini kwa kile watakachosema. Lakini basi, niligundua ni ukweli halisi. "

“Mitandao ya kijamii inaweza kukuchafua. Lakini sasa, ninaifanyia kazi. Ninajaribu kutofanya kazi juu yake. Hawangekuambia mambo haya kamwe ikiwa wangekutana nawe katika maisha halisi. ”

Ukatili wa troll za media ya kijamii dhidi ya Janhvi Kapoor ni tukio la kawaida; hata hivyo, bado inashangaza.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...