Janhvi Kapoor alihisi 'Kufanywa Ngono' na Vyombo vya Habari alipokuwa na umri wa miaka 12

Akiongea na Karan Johar, Janhvi Kapoor alifunguka kuhusu kuhisi "kufanyiwa ngono" na vyombo vya habari alipokuwa na umri wa miaka 12 hivi.

Janhvi Kapoor alihisi 'Kufanywa Ngono' na Vyombo vya Habari alipokuwa na umri wa miaka 12

"Nilipata picha zangu kwenye tovuti iliyoonekana kama ponografia"

Janhvi Kapoor alizungumza kuhusu kuhisi "aliyefanyiwa ngono" na vyombo vya habari alipokuwa na umri wa miaka 12 tu.

Mwigizaji huyo anajiandaa kuachiliwa kwa Bw na Bi Mahi na alijumuika na nyota mwenza Rajkummar Rao na Karan Johar katika mazungumzo mapya.

Janhvi mara nyingi hukabiliana na maoni yasiyofaa kuhusu umbo lake na mavazi anayovaa.

Wakati Karan alipomuuliza Janhvi kuhusu mwitikio wake kwa pingamizi la mara kwa mara analokabiliana nalo, Janhvi alieleza:

"Ninahisi kama hii pia ni kipengele ambacho nimekuwa nikipitia kwa muda mrefu.

"Nadhani mara ya kwanza nilihisi kufanyiwa ngono na vyombo vya habari nilipokuwa na umri wa miaka 12-13. Nilienda kwa hafla na mama na baba.

"Kulikuwa na picha zangu kwenye vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ilikuwa imeanza.

“Nilipata picha zangu kwenye tovuti iliyoonekana kama ponografia, na wavulana wa shule yangu walikuwa kama kuitazama na kucheka.”

Akikubali kuwa amekuwa akiishughulikia kwa miaka mingi, Janhvi aliendelea:

"Ni jambo la kushangaza sana kuabiri na nimekuwa nikiielekeza kwa muda mrefu sana.

"Nadhani ninaomba msamaha sana kuhusu nilikotoka na ninahitaji kuondokana na hilo.

"Nina hakika watu wengine wanaishughulikia kwa maana tofauti zaidi.

"Bado nadhani jinsi ninavyoielezea na uzoefu wangu juu yake ni wa bahati sana."

Akiangazia mawazo yake yanayokinzana, Janhvi alisema:

"Kwa upande mmoja, napenda kuvaa kwa njia fulani na nimelelewa katika kaya ambayo sioni msamaha kuhusu hilo, ambapo sijisikii kuhukumiwa nayo.

"Lakini ninaelewa kwamba kuna hisia za aina fulani ya mauaji ambayo msichana hukabili anapovaa kwa njia inayofanya ionekane kuwa ameridhika na jinsia yake."

Janhvi Kapoor hapo awali alizungumza kuhusu kupatikana picha za morphed yeye mwenyewe kwenye “kurasa zisizofaa, karibu za ponografia” alipokuwa tineja.

Akiwa mwanafunzi wa Darasa la 4, aliingia katika maabara ya kompyuta ya shule yake siku moja na kupata picha zake za paparazi kwenye ukurasa wa nyumbani wa Yahoo, zikiangaza kwenye skrini za kompyuta za wanafunzi wenzake.

Hii ilisababisha "kutengwa" na wanafunzi wenzake. Walimu wake pia "walibadilika" kuelekea kwake.

Janhvi alisema: “Nadhani hawakuelewa hivyo walianza kunichukia.

“Sikuelewa kinachoendelea. Marafiki zangu walinitazama kwa njia tofauti, walinidhihaki kwa kutokuchanganyikiwa…

“Wengi walinisingizia kwamba sihitaji kufanya kazi kwa vile nilikuwa maarufu hata hivyo, dhihaka za ajabu ambazo singeelewa.

“Kila mtu aliendelea kuniuliza nilipokuwa nikitoka shuleni na kwa nini nilikuwa kwenye Yahoo.

"Kulikuwa na maamuzi mengi, maswali mengi juu ya kujithamini kutoka kwa umri mdogo sana."

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...